Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: sleepingchild
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[27.9] Aragaki Yui sẽ diễn xuất trong bản LA Drama của bộ truyện 1/2 Ranma.(Upd

[Lấy địa chỉ]
11#
Đăng lúc 28-9-2011 10:17:37 | Chỉ xem của tác giả
Theo m thì sẽ có nhiều fan hâm mộ đang rất háo hức xem bộ phim này đê, điều này ko chỉ tạo áp lực lên giới làm phim mà

cón ảnh hưởng đến các dv nữa. Tuy nhiên, lúc nào m cũng tin vào gakki nhà m, ss sẽ hoàn thành tốt thui, mà chắc ss ấy sẽ không từ bỏ mái tóc dài của m cho 1 bộ phim đâu ha. {:305:}

Với bối cảnh as câu truyện này, thì chắc yui lại duỗi tóc thẳng ra mặc những đồng phục học sinh ngây thơ xen vào đó là những bộ đồ công phu nữa chứ. Vừa mạnh mẽ lại nữ tính... {:298:}

Hôm wa mới xem thử một tập trong ranma thấy truyện cũng lãng mạn ko kém. Yêu we, trước khi chiếu phim sẽ đọc xong vs xem hết anime của bộ truyện này. {:264:}

Chúc bộ phim sẽ thành công tốt đẹp!!!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

12#
Đăng lúc 28-9-2011 11:03:26 | Chỉ xem của tác giả
ÔI Kanto đẹp trai vi dìm hàng thê thảm trong Tumbling giờ đã nhận vai mới

Ôi Rama, bộ truyện bấn loạn của mình

Ôi, sướng chết mất

mà sao không thấy Shanpo? Thích Shanpo lắm ấy :)
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

13#
 Tác giả| Đăng lúc 28-9-2011 11:53:50 | Chỉ xem của tác giả
Bây giờ mới bò lết về nhà.
Đã update ảnh của Ranma gái.
Nếu ai hay xem drama Nhật sẽ thấy nàng Ranma gái siêu quen luôn.
P/s: Cảm ơn mọi người đã comt nhiệt tình.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

14#
Đăng lúc 28-9-2011 12:27:34 | Chỉ xem của tác giả
thích thế, nhưng phải chờ đến tháng 12 lận
không bít các cảnh hóa nam hóa nữ thì như nào, hồi hộp ghê
mà sao thiếu nhiều nhân vật thế chứ, thiếu bà chị nabiki tham tiền, hibiki mù đường, mà cái ông j mà thích cả akane và ranma nữ, anh trai của hoa hồng đen ý,  tự dưng quên mất tên rồi
mà nhân vật ono đậu hũ là ai sao không nhớ trong truyện có nhân vật này nhỉ
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

15#
Đăng lúc 28-9-2011 13:08:24 | Chỉ xem của tác giả
tanpopo_3008 gửi lúc 28-9-2011 12:27
thích thế, nhưng phải chờ đến tháng 12 lận
không bít các cảnh hóa nam hóa nữ ...

Là ông anh bác sĩ hay ôm theo bộ xương đó, thích Kasumi
Kasumi trong dàn cast nhìn hơi "dừ" chút
Không biết có màn khoe boobs như trong truyện ko nhỉ =))
Phim có web rồi : http://www.ntv.co.jp/ranma/
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

16#
Đăng lúc 28-9-2011 14:07:09 | Chỉ xem của tác giả
aaaaaaaaaaahhhhhh thêm 1 bộ iu thích của m` lên dĩa :X:X:X

mà Kento trong hình sao lạ thế :)) ko nhận ra tên ngốc trong Tumbling nữa :))

Live-action của " 1/2 Ranma" sẽ được phát sóng trên kênh NTV vào tháng Mười Hai như là một bộ phim truyền hình đặc biệt được chiếu trong 2 tiếng đồng hồ.

*lạy giời, đừng nói là có 1 tập thôi ná =='*
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

17#
Đăng lúc 28-9-2011 15:43:16 | Chỉ xem của tác giả
he he, hôm nay mới bít có tin này
Hồi nhỏ thích bộ truyện này lắm, nhớ là đọc hồi còn nhỏ xíu xiu, cũng phải cỡ 16-17 năm trước thì phải, lúc đó truyện có tên là Cô bé giỏi võ
=))
Mấy nhân vật phụ cũng rất quái, như bạn gì nhỉ, đi quyết đấu lạc đường, roài mấy lão biến thái ...
ui phải coi phim này mí được
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

18#
Đăng lúc 28-9-2011 18:37:55 | Chỉ xem của tác giả
^^
bộ này mà làm L.A thì hơi bị khó ~~
2 tiếng thôi, chắc là đủ rùi
* mơ màng *
hay là nxb đang thử fan nhể, nếu lần này thành công thì làm luôn hẳn 1 bộ dài dài ~10 tập :)
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

19#
Đăng lúc 28-9-2011 19:05:05 | Chỉ xem của tác giả
Miaochan gửi lúc 27-9-2011 23:29
Chị Nyu ới ới ới... chị với chồng chị ở phương nào có đọc thấy tin này khô ...

ôi, miaochan nhắc lại mới nhớ, ôi, tội nghiệp gakky, gakky thế mà bị gọi là eo thùng phuy, cầu trời cho có nhìu cảnh akane hành hạ ranma đi, truyện kết thúc dễ thương mà ko biết LA có làm tới khúc đó ko nhỉ, truyện này mô típ thú vị ở chỗ cả 2 đều thích nhau mà lại ko nói ra, rùi cái dàn harem bao quanh anh chàng ranma nữa chứ{:290:} ko thấy có nv hibiki nên chắc ko có cảnh ngủ với em heo đó đâu, sao mình nhớ chú heo diễn chung với gakky trong pv make my day, chú heo đó cũng dễ thương phết{:306:}

@minminchan:haiz, e giống a thế{:289:} ko biết là đúng như e nói chiếu thành kiểu như movie hay thành drama nữa, drama 1 tập mà những 2h thì hơi bị dài e nhỉ, movie thì chỉ có 1 tập, mà thế thì ít quá, làm nhìu mới dzui{:308:}

@foreverlove: dàn diễn viên thế mừ chưa đủ xinh và đẹp seo{:263:}

@tanpopo_3008: tên kuno đó bạn, a này làm truyện hài ko thể tả, ko bit nam chính của chúng ta đá cao dc ko nhỉ, vì trong truyện toàn các cảnh đá với đấm bay con ng ta lên trời ko, ôi còn lão hiệu trưởng cha a kuno nữa chứ{:286:}
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Fan7Art Tài khoản bị xóa
20#
Đăng lúc 28-9-2011 21:46:52 | Chỉ xem của tác giả
Ui, đây đúng là 1 tin bất ngờ. Ranma là bộ truyện dài hơi lúc trước mình thích, hiện jo` mình vẫn còn đang giữ nhưng tiếc là đã bán vài cuốn nên ko còn nguyên bộ nữa. Ko bik chuyển thể lên film thì sẽ như thế nào nhỉ, mong là sẽ quy tụ được đủ hết những nhân vật chính và những yếu tố hài hước theo   kiểu manga nguyên bản ! Mình là mình chết cười với lão sư phụ biến thái Happosai của Ranma, hy vọng là nhân vật này sẽ có :))
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách