Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: hopeful_colour
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[Female] Miyazaki Aoi - 宮崎あおい

[Lấy địa chỉ]
31#
 Tác giả| Đăng lúc 13-9-2012 22:17:21 | Xem tất
tea_rin gửi lúc 13-9-2012 21:56
Mình đã xem xong raw Waga Haha no Ki. Khá là thích nhưng cần ai đó sub Eng đê, coi hô ...

hức, tớ down lâu rồi, trữ máy để nghiền ngẫm đó chứ, xem hết rồi chỉ là chuyển qua ổ ngoài thôi mà chẳng hiểu sao lại mất. Chả lẽ do tội 'tàng trữ trái phép' bản HD đấy lấy từ d-addicts, giờ down lại liệu có ai thèm seed cho ((((((((((((((((((((

mà đã có raw waga haha no ki rồi sao, tưởng còn lâu mới có chứ. Phim ấy chị nhà mặc đồng phục thủy thủ nhá (trông chả khác gì sukida ngày xưa ế) nhưng mà tớ thích nhất lại là cảnh ng con trai cõng bà mẹ già cơ
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

32#
 Tác giả| Đăng lúc 20-9-2012 09:27:15 | Xem tất

c

tea_rin gửi lúc 14-9-2012 09:00
Down lại đi xem có ai còn seed . Chép hết raw ra DVD rồi mà h đầu đọc của lap dở  ...

cái 'ookami kodomo no ame to yuki' vừa biến mất khỏi bảng xếp hạng phim điện ảnh sau 8 tuần liền bám trụ thì 'tenchi meisatsu' lên màn ảnh rộng và tót luôn lên vị trí thứ 4 BXH. Vậy là bên nhật các bạn được nghe giọng chị suốt thôi. Ôi, tớ bấn, tớ bấn. Tớ muốn xem 'ookami kodomo'

Mà, có ai bảo là 'ookami kodomo' sang hàn rồi, nghe nói cũng vào top ten đấy. Đi search google hóng tiếp

Mừ, hôm trước mới đọc đc news 'ai-mà-chắc-cậu-biết-là-ai-đấy' có người tình. Thấy bảo đồn từ tháng 5, tháng 6 đến tận giờ. Không thấy chối chắc là thật rồi. Vậy mà hồi tháng 4, mới viết lăng nhăng, lảm nhảm gì về chị Aoi vậy?????? HẢ HẢ HẢ?????????????

Pi ẹt: waga haha no ki đã rinh về máy mà vẫn chưa xem đc =.="
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

33#
 Tác giả| Đăng lúc 21-9-2012 12:52:24 | Xem tất
tea_rin gửi lúc 21-9-2012 11:29
Ừ cái tin này mình có biết . Cũng đoán Ookami sẽ bị văng ra khỏi roài xDDD. Đợi ...

tớ biết vụ chiếu ở 34 quốc gia rồi.

Cũng đã xem ảnh chị gái bên nhà '5home', hic, tạo hình như cô gái hiền lành chân chất chứ, nhìn hình mà chỉ nhớ đến junjou kirari thôi. Mỹ nhân, thanh khiết, bí ẩn của tôi. Làm trí tưởng tượng mình bay hơi quá

Tớ cũng đoán cậu là bạn tea-tea rồi, từng lội page từ đầu đến cuối thớt Miyazaki bên DAN mà, với lại search google tên chị ở vn toàn dẫn vào blog cậu thôi Nhưng tớ lười lắm, ko đc chăm như cậu đâu. Cứ bài nào tiếng nhật dù thấy tên chị là tớ xách dép chạy, bảo sao học tiếng nhật mãi ko khá lên nổi

Cái trailer của 'tenchi' rất hay. Bấn của bấn

p.s: mọi người hay gọi tớ là Màu hay hope ^ ^
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

34#
 Tác giả| Đăng lúc 21-9-2012 12:56:56 | Xem tất
tea_rin gửi lúc 21-9-2012 11:29
Ừ cái tin này mình có biết . Cũng đoán Ookami sẽ bị văng ra khỏi roài xDDD. Đợi ...

tớ ko quan tâm đến vụ 2 người đó chia tay nhau lắm. Nhưng đợt vô tình đọc được cái nội dung blog của ổng hồi cuối tháng 4, rồi lại theo 1 đường link đọc đc những gì ông ấy cảm nhận về chị lúc mới lấy nhau, và tình trạng của ông ấy khi đó. Cảm giác dường như con người này quá bất nhất.

Chị Aoi không nói gì thì chớ, một gia đình vợ chồng trẻ mà chồng bận đằng chồng, vợ bận đường vợ, đi làm về mệt mỏi thấy chồng buồn chán uống rượu. Rồi lại ăn nói lung tung, áp lực đủ mọi bề. Đến lúc đường ai nấy đi, ko nói vợ ra gì cả. TỚ TỨC!!!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

35#
 Tác giả| Đăng lúc 22-9-2012 13:11:58 | Xem tất
tea_rin gửi lúc 21-9-2012 16:41
'5home' là gì á

Ôi bị lừa tềnh cả làng . Hy vọng lên phim nó đúng như ...

ừa, đã ngâm cứu qua 'động' nhà cậu rồi, nhìn mấy tác phẩm đan lát của chị mà xí hổ quá, mình thì rảnh rỗi chơi bời suốt mà ko làm nổi 1 cái. Bả thì bận cong đít lên mà vẫn làm quà tặng mọi ng đc.

Lừa tềnh thịt mà, tại thấy bí bí ẩn ẩn, ko rõ lai lịch, lại xinh đẹp nên mình cứ tưởng tượng ra...

Hợ, chị đi với giai nào cũng đẹp, thích thì ship tất trừ anh Tamaki đóng ‘tada, kimi wo aishiteru’. Anh Sakai đóng cặp trong Atsu cute kinh, nhớ quả anh bóp miệng chị quá cơ, trong phim Tsure ga Utsu ni Narimashite cũng đc phết. Ngoài ra Eita cũng đc (oai, sukida của tôi), Sho cũng đc, kể cả chị có đi làm dâu xứ ngoài Lee Junki cũng đc tất. Mà sao đóng lồng tiếng ko thôi với Takao phim ‘ookami kodomo’ mà mình cũng thấy ship đc là sao nhể

Tại đóng tự nhiên quá, nên thấy với anh nào cũng đẹp vậy nên mới lo anti, bây giờ chị là gái ‘tự do’ các fan cuồng của giai thấy ‘tia điện xẹt xẹt’ dễ ăn ‘đạn lạc’ lắm á

Tớ học tiếng nhật tháng 9 này tròn 2 năm rồi nè, vẫn cứ loanh quanh ' shokyuu kara chyukyuu e' mà vẫn chưa lên nổi cái 'chuukyuu e' kìa
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

36#
 Tác giả| Đăng lúc 25-9-2012 21:02:07 | Xem tất
tea_rin gửi lúc 22-9-2012 15:40
Ôi mình cũng có biết đan biết lát biết nữ công gia chánh gì đâu . Chị thì quớ ...

Cậu biết rõ ghê, tớ chỉ thấy là fan nhiều anh cuồng lắm á, chỉ sợ các anh của mình có người thôi. Cậu biết thông tin chi tiết ghê, mà cũng phải thôi, tớ cũng xếp tea vào dạng fan cuồng á, cực cuồng luôn ấy.

Tớ học minna đấy, nhưng mới hết 25 bài thôi còn chậm hơn cậu. Tớ ko theo minna từ đầu, hồi đầu tớ học bộ khác đc 1 năm, đến khi trên trường bắt đầu dạy ngoại ngữ 2 và tớ chọn tiếng Nhật thì tớ ngưng học cái kia và đi theo giáo trình trường dạy là bộ minna. Hồi hè, tớ có ôn thêm 1 cuốn nghe và 1 cuốn đọc tựa 'new approach to japanese - intermediate/shokyuu kara chuukyuu e để tăng cường, vì học minna có hơi chậm.

Nên tớ mới nói tớ mãi vẫn loanh quanh ở sơ cấp chưa leo nổi lên trung cấp

Anh Masuda Ryuhei thì khỏi chê, 2 anh chị duyên gớm. Nhưng anh Mukai thì tớ ko thích mấy, xem vài phim cảm giác anh ấy đóng chưa tới

-----------------

Chêm thêm cái ảnh khoe gái xinh

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

37#
 Tác giả| Đăng lúc 26-9-2012 23:21:32 | Xem tất
tea_rin gửi lúc 26-9-2012 23:15
Thêm phát nữa

OLYMPUS mới update

chà, phim tớ chỉ có vietsub tập 3 với 10 thôi, mất nhiều quá, nên down vietsub về cho nhẹ máy.

Chị chụp chỗ ảnh này đẹp thật, mà mới xem cái bản khảo sát 'hình tượng người nổi tiếng giới nghệ sĩ', soi đỏ con ngươi thấy chị ở hạng 36, kém năm ngoái 1 bậc, nhưng thế là cao rồi. Chỉ cần thấy tên bả là mềnh vui {:309:}
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

38#
 Tác giả| Đăng lúc 12-10-2012 15:00:05 | Xem tất
tea_rin gửi lúc 27-9-2012 00:09
Ớ mình nói là mình đang down Atsu việt sub mà :))))))))), Atsu raw thì mình chép ra HDD ...

https://www.facebook.com/pages/M ... age/424054080977511

Mố, cái này có dính líu gì đến nàng ko?

-----------

edit: mới lục đc trên fb vào nhà đã thấy nàng dẫn link rồi "(

Atsu mình down engsub mà, có down bù những file thiếu vietsub cho đỡ nặng có 3 với 10 đấy để reup sau nhé

junjou cũng ko có ep 10, cũng ko có 124 nốt, cũng nguồn japanest mà ra nên... như nhau cả thôi :((
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

39#
 Tác giả| Đăng lúc 15-10-2012 23:36:15 | Xem tất
tea_rin gửi lúc 12-10-2012 20:09
ừ thì ai đó mới lập đóa )))))))))))))

có gì cứ dõi theo hen :">

Atsu ep 3 (ep 10 cứ từ từ nhóe)

http://www.mediafire.com/?ncfcbyeac58vhzi
http://www.mediafire.com/?77p7fd698t7frxi
http://www.mediafire.com/?jw5780tewketppx

Và... hè ơi...... {:402:}

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

40#
 Tác giả| Đăng lúc 26-10-2012 22:20:38 | Xem tất
昨日の私 (Tôi của ngày hôm qua)

今日の私 (Tôi của ngày hôm nay)

明日の私 (Và tôi của ngày mai)

私は毎日変わった いく. (Mỗi ngày trôi qua, bản thân tôi cũng thay đổi từng chút)

でも本当の私はずっと変わらない.(Nhưng bản chất thật sẽ không bao giờ thay đổi)

変わらないこと.変わる こと. (Đời có những cái đổi thay và những cái còn nguyên vẹn mãi)

==============

Quảng cáo, chỉ là quảng cáo dạo máy ảnh mà thôi =))))))))))))

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách