Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Xem: 2554|Trả lời: 3
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[16.09]Toàn cầu nhiệt luyến (Love in space): Angela Baby lần đầu hát nhạc phim -

[Lấy địa chỉ]
Nhảy đến trang chỉ định
Tác giả
[16.09]Toàn cầu nhiệt luyến (Love in space):
Angela Baby lần đầu hát nhạc phim - nhận được nhiều lời khen

Bộ phim điện ảnh Toàn cầu nhiệt luyến (Love inspace) do công ty Hoa Nghị huynh đệ, Phúc tư quốc tế sản xuất đang chiếu trên các rạp Trung Quốc. Ngày 15/09, công ty Hoa Nghị huynh đệ đã phát hành movie ca khúc "Say Goodbye" - là bản sub song do nữ diễn viên chính trong phim Angela Baby thể hiện.

Lần đầu hát nhạc phim điện ảnh

Angela Baby vào nghề 8 năm chưa từng hát nhạc phim điện ảnh, lần này trong Love in space cô không chỉ cùng 5 diễn viên chính còn lại của phim hát bài hát chủ đề Trăng sáng đại diện tim em (Nguyệt lượng đại biểu ngã đích tâm) mà còn hát ca khúc Say Goodbye. Trong phim ca khúc này được sử dụng biểu đạt tâm ý bản thân nhân vật. Nói về hai ca khúc này, Angela cho biết:

Trăng sáng đại diện tim em giai điệu vui vẻ, còn ghi âm với rất nhiều tiền bối, vì vậy thu âm rất vui vẻ. Còn Say Goodbye đối với tôi mà nói khó khăn hơn, vì phải thu âm một mình, còn phải mất thời gian để tìm cảm xúc. Trong phim khi hát ca khúc này là tôi muốn nói với nhân vật nam chính: em muốn chia tay anh, muốn quay lại hiện thực; nhưng thực ra trong lòng lại không muốn từ bỏ, vẫn hy vọng có một kết thúc ngọt ngào, dạng cảm xúc này thực sự rất phức tạp.

Nhận được nhiều lời khen ngợi

Nam ca sỹ Trần Dịch Tấn - đồng thời đảm nhiệm vai chính trong Love in space với Angela Baby trong một lần họp báo đã khen ngợi Angela hết lời:

Baby có chất giọng rất tốt. Tôi nghe cô ấy hát đã woa lên một tiếng, chất giọng rất đặc biệt, rất cảm động.

Eason còn phong cho Baby danh hiệu "ca sỹ bẩm sinh" (*thiên sinh ca hậu*). Nghe ca sỹ thần tượng nói vậy, Angela Baby không giấu được nụ cười:

Thấy thần tượng của mình khen ngợi như vậy, trong lòng thấy hết sức vui vẻ, hết sức thoải mái.

Link xem online Movie Say Goodbye do Angela Baby thể hiện:

Source: sina
  Vtrans: Lộng Nguyệt (Lộng_Nguyệt@KST)
  [Kst.net.vn] Tin tức được thực hiện bởi thành viên KST, vui lòng ghi credit khi copy lên blog và các web khác. Cảm ơn!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Sofa
Đăng lúc 16-9-2011 15:40:38 | Chỉ xem của tác giả
"Angela Baby vào nghề 8 năm chưa từng hát nhạc phim điện ảnh, lần này trong Love in space cô không chỉ cùng 5 diễn viên chính còn lại của phim hát bài hát chủ đề Trăng sáng đại diện tim em (Nguyệt lượng đại biểu ngã đích tâm) mà còn hát ca khúc Say Goodbye. Trong phim ca khúc này được sử dụng biểu đạt tâm ý bản thân nhân vật."

Ngồi ghế sofa lần đầu của nhà C xem thế nào
Giờ Angela Baby lại còn hát nữa, chắc là được Huỳnh Hiểu Minh dạy hát rồi
Mình sẽ xem clip cô hát xem có hay ko? Chắc là cũng ko đến nỗi nào vì cô được nhiều người khen ngợi mà

Bình luận

Ko đâu bạn Nguyệt ơi, mình vào nhà C suốt, từ hồi còn kst.vn cơ, nhưng đây là lần đầu mình giật tem của nhà C từ khi mở kst.net bạn ạ  Đăng lúc 16-9-2011 03:48 PM
Oh, thì ra trước giờ bạn ít qua khu C. Vậy từ giờ năng qua lại nhé ^^  Đăng lúc 16-9-2011 03:45 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Ghế gỗ
Đăng lúc 16-9-2011 17:02:06 | Chỉ xem của tác giả
Pasta gửi lúc 16-9-2011 15:40
"Angela Baby vào nghề 8 năm chưa từng hát nhạc phim điện ảnh, lần này trong Love in spac ...

Ta thik Angela baby lúm
nhìn đẹp mà trẻ trung nữa
lần này nàng hát nhạc movi áh
ủng hộ một vé nhé
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tầng
Đăng lúc 16-9-2011 17:19:56 | Chỉ xem của tác giả
nói thiệt là có nghe tên nàng này, nhưng chưa nghe hát bao giờ
cũng ko biết mặt luôn, toàn biết tin trong các news của sao khác thoai
rình kiếm nhạc nghe thử coi sao. ^^

Bình luận

ta trước giờ cũng chỉ bít nàng ý xinh, và nàng ý cặp với anh Ming  Đăng lúc 16-9-2011 05:30 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách