Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: roshajoley
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[13.9](16+) Top12 thân hình sao trên Anan cuốn hút nhất.

[Lấy địa chỉ]
11#
Đăng lúc 13-9-2011 12:56:14 | Chỉ xem của tác giả
Tofu gửi lúc 13-9-2011 12:38
Chảy máu não toàn tập. Trước khi nói phải đính chính là em năm nay U25 ạh
Đến là ...

em xin gửi tới ss 3 sao Hàn cho tới giờ em thấy trên bìa AnAn, =))
Bởi AnAn tới giờ phút này em mới chỉ có khoảng 30 cuốn nên cũng ko biết chắc là thiếu ai nữa =))

Cre: Anan.mag

ảnh của An.an toàn ảnh NGHỆ THUẬT được thực hiện bởi các nhiếp ảnh gia hàng đầu =)) được An.an chụp là 1 diễm phúc to bự =)) sao lại có thể lo... " mất giá" được

Bình luận

thích ông TOP ấy, nhìn mặt ko cưỡng nổi :">  Đăng lúc 14-9-2011 06:13 PM
Muốn coi anh ý "bị lột" quá *đen tối* =)))))  Đăng lúc 14-9-2011 01:43 PM
Thấy lão Jung Min cũng lột 1 nửa đó thôi. 3 người trên mà lột ra thì "hót" phải biết  Đăng lúc 13-9-2011 03:29 PM
đè ra lột mắc công dân Hàn tổng xỉ vả thôi =_=  Đăng lúc 13-9-2011 02:12 PM
@jjno: vì chưa " quen" nên chưa dám " đè" con nhà người ta ra lột trụi ấy mà =)))), ai bảo các anh là người ngoài =))  Đăng lúc 13-9-2011 01:02 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

12#
Đăng lúc 13-9-2011 12:58:00 | Chỉ xem của tác giả
Má ơi cái tụi AnAn toàn chụp ảnh 18 + của các zai , nhìn cái bìa mag thôi đã thấy hot rồi
Ko hiểu xem nguyên cả bộ ảnh thì còn mất bao nhiêu cc máu nữa đây
"Hư" nhất là bộ của Jin kìa @_@ , phụ huynh mà ngồi cạnh thể nào cũng tưởng mình xem tạp chí xxx;P
Táo bạo quá , nhìn trong anime thấy bth mà sao xem ảnh người thật có cảm giác sờ sợ:o
p.s: ngắm lại thấy thân hình sao nam Nhật đẹp quá , tại cơ bản mình thik con zai ốm ốm , ko thik cơ bắp múi miếc , gầy mới đẹp ...chẹp chẹp
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

13#
Đăng lúc 13-9-2011 13:30:54 | Chỉ xem của tác giả
Ôi có cả tạp chí kiểu này cơ àh, thích quá nhỉ. Ở VN mua như nào các bạn nhỉ
Loạt ảnh của bạn Ohkura Tadayoshi đẹp mà, show body khác đẹp và đôi mắt hút hồn... sexy nhưng ko thô kệch. Nói chung là xem cũng thích
Hic, bạn nào nhắc đến Tiến Đoàn nhà ta quả là làm mình phát sợ thật, anh í cũng có body đẹp nhưng ảnh của anh ấy toàn show "hàng", và biểu cảm cực kỳ ... horny sr mình ko có từ nào khác để diễn tả.

Bình luận

"thích quá nhỉ" =>bạn thẳng thắn thật đấy:)))thật ra mình cũng muốn nói thế.  Đăng lúc 18-9-2011 02:51 PM
nên YesAsia mà đặt, không mắc lắm đâu =))  Đăng lúc 13-9-2011 01:32 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

14#
Đăng lúc 13-9-2011 13:48:35 | Chỉ xem của tác giả
hờ
lần thứ 3 hay 4 ta vào thớt này ý nhể, chả nhớ.
lần 1 : tòm ò, click vào xem ,tranh thủ quảng cáo ,đằng sau có 2 đứa em + 1 bà chị, 1 18t ,còn đang đi học cấp 3 :">
có việc nên k ngồi coi đc trọn bộ :">
lần 2, xem trọn bộ
lần 3, vào đọc comment,chưa kịp rep , tại thẳng em đứng ngay sau, nó cũng đang học cấp 3 , tại muốn giữ gìn hình tượng bà chị hiền lành trong sáng ngoan ngoãn nên ... tắt màn hình ngay khi đi ra ngoài, cấm k cho nó sờ vào máy tính ... dù đã tắt web :">
lần 4, lần này, mới vào comment đc .
ta k thích ảnh nude của mấy zai cho lắm, quen nhìn người ta múi miệc đủ cả, rõ ràng, bên này ...chả dám nhìn kĩ coi có múi nào k .căn bản, ta cũng giống bạn nào đấy ở trên ,cơ bắp quá cũng nản * dù thỉnh thoảng ta vẫn nhìn thấy  thằng em cởi trần & thắc mắc trong đầu : sao nó chả có múi nào* :">
ta thích mấy ảnh nằm trên giường ý, đẹp hơn mấy ảnh kia, có cái ảnh cái khăn trắng thì phải, ta cũng thích cái đấy, còn lại ...
thề, ta nghĩ trong sáng, k đen tối * dù đã cố sáng trong :"> *
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

15#
Đăng lúc 13-9-2011 13:57:50 | Chỉ xem của tác giả
mình thuộc no.2 "chong xáng" chưa xem bộ nào hết =))
mò vào đây là hết chong xáng rồi =))
bắt đền Rô tung hàng Tacchon lên nhá =))
*mà thực ra là rất cảm ơn =)) xem xong ảnh Tacchon có nhã hứng đi tìm mấy bộ khác =))*

Bình luận

như thế là không có được đâu em ạ :))  Đăng lúc 13-9-2011 02:12 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

16#
Đăng lúc 13-9-2011 14:04:41 | Chỉ xem của tác giả
ôi trời ơi
cái gì thế này
em thấy 16+ nên cứ bay vào
té ra cái này dán nhầm mác rồi , 20+ mới đúng
giờ đầu em toàn là...
bắt đền chủ thớt đấy

Bình luận

nhờ mod ban nick bạn chủ thớt đi =)))))))))))))))))))))))  Đăng lúc 13-9-2011 02:13 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

17#
Đăng lúc 13-9-2011 14:15:54 | Chỉ xem của tác giả
Nóng bỏng cả mắt mình

2. Tôi trong sáng chưa bao giờ xem bất kỳ số nào=.= (7873 votes)

:lol :lol :lol :lol :lol :lol

Trở thành gương mặt trang bìa kèm theo loạt ảnh nude là vinh dự đối với bất kỳ ngôi sao nam nào và một số anh em cùng trong Johnny’s Entertainment với Ohkura đã nhận được vinh dự ấy trước đây.

Thế mà trước giờ mình cứ nghĩ là chụp ảnh nude nghệ thuật ở một số nước  Á Đông như Nhật, Việt, Hàn sẽ bị dân tình ném đá lắm ;P;P;P không biết là được hoan nghênh như thế này. Cơ mà dù nhìn bỏng mắt thật, nhưng vẫn không thấy bậy bạ hay séc xì :Q :Q :Q Chỉ thấy là ảnh đẹp đó chứ :lol:lol:lol

Bình luận

người ta chụp ảnh nghệ thuật đó chứ, có điều chụp ở Vn kông biết chụp nhìn kinh lắm  Đăng lúc 13-9-2011 05:09 PM
Ờ. Nhém chút ta quên.Ở sân bay của Nhật còn bán công khai anime sex 18+ nữa mừ. *vỗ trán* thế mà quên mất ><  Đăng lúc 13-9-2011 03:44 PM
Ở Nhật quan niệm về sexy thoáng lắm ạ =)), với người Nhật weeky playboy với An.an nó là rất...bình thường =))  Đăng lúc 13-9-2011 03:26 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

18#
Đăng lúc 13-9-2011 14:26:02 | Chỉ xem của tác giả
Lăn con chuột xem từng hình mà mắt cứ O...O mồm Aaaaaaa {:3_41:}

Quyến rũ chết người, may mà mềnh 16+...+++ {:3_48:}

Bạn chủ thread đầu độc mọi người nha {:3_62:}

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

19#
Đăng lúc 13-9-2011 15:04:37 | Chỉ xem của tác giả
nhờ phước "ai đó" up album AnAn special collection lên FB mà ngày nào mình cũng đc ngắm zai ăn mặc hớ hênh ))) nên giờ nhìn lại (nhất là chỉ có ảnh bìa :"> thì cũng thấy hơi xao động chút thôi chứ ko còn phụt máu hay gào thét như hồi mới coi nữa ;P
trong số các bộ feat chị Tây thích bộ của Jin béo nhất, mẫu đẹp, màu đẹp, mà trông rất "thật" do lão béo chỉ chăm chăm "..." với ngta chứ ko thèm nhìn thẳng vào ống kính làm dáng như mấy ông kia, nhất là ông Mukai í, mất cả hay :">
mấy bộ solo đẹp hơn nhiều :X:X:X nhất là bộ của Rùa
T^T

hay của Pi 2011, của Toma *chỉ lên trên poll* với cả Ryo :"> mấy tấm của lão Ryo mình thề là dù có cắt hết từ cổ trở xuống để lại mỗi cái mặt mình vẫn thấy sexy :">

mà gần đây fan JUMP cũng bắt đầu đoán già đoán non bé nào sẽ được lên thớt trong tương lai ) và với tình hình bo đỳ như hiện nay Keito với Gấu là sự lựa chọn hàng đầu ))

pi ét: chỉ lên số đặc biệt mới bị lột thôi chứ AnAn bình thường các anh vẫn mặc đầy đủ quần áo, "trong sáng" lắm ;P phải tội dưới con mắt của fan gơ thì dù thế nào vẫn là "mơi" cả
mà mấy tấm bìa còn kín chán so với cái ảnh được hân hạnh trưng nguyên 2 trang báo ấy :">

Bình luận

thích Rùa nửa kín nửa hở như kiểu mời gọi ấy. AAAAAAAAAAAAAAA  Đăng lúc 14-9-2011 02:51 PM
ai đó là ai hở nàng >:) =))))))))  Đăng lúc 13-9-2011 06:44 PM
nhưng bô này trong sáng thật mà :)) :)) cứ thế đã đẹp rồi :)) đâu cần lột nhiều :))  Đăng lúc 13-9-2011 05:38 PM
nghe miêu tả thì thật là "trong sáng" =))  Đăng lúc 13-9-2011 05:10 PM
tớ thích cả bộ này ấy =)) mắt mơ màng, môi khép hờ, tay mờ ám, dáng mời gọi =)) trông như lost puppy, yêu chết đi đc ><  Đăng lúc 13-9-2011 04:02 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

20#
Đăng lúc 13-9-2011 15:26:13 | Chỉ xem của tác giả
@cool_cold: ờh! đúng là kaname-sama đó bạn

Tò mò quá nên chạy lên bác Góc gồ sọt ra xem. Xem loạt ảnh của lão Jin-baka xong! Bỗng dưng muốn khóc :'( cả cái lão YamaPi nữa
Có nhìn thấy một vài zai Hàn tiêu biểu chụp cho tạp chí này. Jae Joong cũng thấy. Có cả 5 zai nhà Shinee nữa NHƯNG toàn quần áo đầy đủ hoặc ko có cô nào để ôm cả ;P Có ít thì mình nhìn thấy có bạn Jung Min của SS501 có cởi phần trên.
Ohkura một mình công kích luôn nhỉ? ko cần có em nào hỗ trợ hết

Bình luận

còn bộ của Kimura nữa :"> sexy với chemistry tứ tóe :">  Đăng lúc 14-9-2011 06:47 AM
kaname chibi đúng không???  Đăng lúc 13-9-2011 10:09 PM
Trong xờ sáng mà thế lày rồi vậy ku nào thâm thủ một tý thì ko biết sẽ đi đến mức nào =]]  Đăng lúc 13-9-2011 07:12 PM
Bạn Tacchon (tức là bạn Ohkura đó) bạn ý thuộc dạng trong xờ sáng của JE mà:)) cho thêm em nào nữa để fangirl đi bóp cổ àh:)) thế này là đủ nát hih tg thím rồi=))   Đăng lúc 13-9-2011 06:23 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách