Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Xem: 557|Trả lời: 0
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[Star] Mina nhóm gugudan và Lee Do Hyun nói về buổi thử vai của “Hotel Del Luna”, kỳ nghỉ thưởng, các cảnh quay hỏng và nhiều điều khác

[Lấy địa chỉ]
Nhảy đến trang chỉ định
Tác giả

Lee Do Hyun và Mina nhóm gugudan đã xuất hiện trên “Kim Shin Young’s Hope Song At Noon” của MBC FM4U vào ngày 25 tháng 9 để chia sẻ những câu chuyện về khoảng thời gian của họ trong bộ phim “Hotel Del Luna” trên tvN.

Khi được hỏi về trải nghiệm của mình, Lee Do Hyun nói: “Khi nghe được rằng đó là kịch bản của chị em nhà Hong, em đã nghĩ đây đúng là một vinh dự. Em đã được chọn cho vai diễn của mình thông qua một buổi thử vai”, và anh tiết lộ: “Thực ra em đã đến thử vai cho vai diễn của P.O nhóm Block B”. Mina cũng nói rằng cô đã đi thử vai cho vai diễn của mình và nói: “Khi mới nhận được kịch bản lúc đầu, em đã biết rằng mình thực sự muốn đóng vai đó rồi. Em chỉ được xem kịch bản cho đến tập ba thôi, vậy nên em đã tưởng rằng nhân vật của mình chỉ xuất hiện cho đến tập đó.”

Sau bộ phim, các diễn viên và đoàn làm phim của “Hotel Del Luna” đã lên đường tới Bangkok, Thái Lan nghỉ thưởng. Mina nói: “Em đã muốn đi mát-xa mà không được. Bangkok nổi tiếng với dịch vụ mát-xa, nên là không thể đến đó trừ khi đã đặt chỗ trước. Vào thời điểm chúng em đến đó, nhiều nơi đã chật kín và em cũng quá bận rộn vui chơi”. Lee Do Hyun nói: “Thật vui khi tất cả chúng em đi chơi cùng nhau. Khi quay phim, em không thường xuyên gặp các diễn viên trong các cảnh hiện đại, nên là thật tuyệt khi được ở bên họ. Giờ chúng em đã thân lắm rồi.”

Khi được hỏi về kiểu diễn xuất mà họ tự tin nhất, Mina đã khiến mọi người bật cười khi cô ấy nói: “Em giỏi trong việc nổi giận lắm ạ”, trong khi Lee Do Hyun nói: “Em thì giỏi về hy sinh. Một người làm tất cả mọi việc vì ai đó.” (T/N: thanh niên đang nhắc Go Chung Myung ấy hả?? )

Hai người cũng nói về người có nhiều cảnh quay hỏng nhất. Lee Do Hyun nói: “Em đã tạo ra quá nhiều cảnh quay hỏng với lời thoại đầu tiên trong lần xuất hiện đầu tiên. Đây là lần đầu em diễn xuất trong một tác phẩm cổ trang, vậy nên mọi thứ không diễn ra theo cách mà em mong muốn. Em đã nhận được rất nhiều sự giúp đỡ từ đạo diễn và chị IU”. Mina cũng tự chọn mình và nói: “Em cũng phải chịu trách nhiệm cho rất nhiều cảnh quay hỏng ạ. Trong cảnh khi em trút nỗi niềm với Goo Chan Sung (Yeo Jin Goo) và trong cảnh em gặp Ji Hyun Joong (P.O) lần đầu tiên, em nghĩ là em đã mắc lỗi trong suốt một tiếng liền.”

Cuối cùng, Lee Do Hyun và Mina kết thúc sự xuất hiện của mình khi nói: “Chúng em đã rất lo lắng nhưng thực sự rất vui và thời gian trôi qua nhanh như bay ấy. Sự tự tin của chúng em đã tăng lên rất nhiều nhờ những bình luận do khán giả gửi đến. Hãy tiếp tục dõi theo chúng em nhé.”

Cre: Soompi
Vtrans: [email protected]

Các bài viết trước đó về “Hotel Del Luna”:

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách