Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Xem: 905|Trả lời: 5
Thu gọn cột thông tin

[Star] IU gửi xe đồ ăn ủng hộ Yoo In Na trên phim trường “Touch Your Heart”

[Lấy địa chỉ]
Đăng lúc 15-2-2019 20:57:21 | Xem tất |Chế độ đọc

IU đã thể hiện tình yêu và sự ủng hộ của mình với người bạn thân Yoo In Na!

Vào ngày 14 tháng 2, quản lý của Yoo In Na đã chia sẻ hình ảnh về các món ăn khác nhau, món ăn phụ, món tráng miệng và trái cây trên tài khoản mạng xã hội của mình.

Những bức ảnh gồm hơn 10 loại thức ăn ngon miệng từ một dịch vụ bữa ăn được sắp xếp gọn gàng trên một chiếc bàn thẳng hàng.

Cùng với những bức ảnh này, người quản lý viết: "IU đã gửi tất cả những thứ này đến địa điểm quay phim cho chúng tôi. Nhờ có cô ấy, chúng tôi đã có thể ăn rất nhiều món ngon ngày hôm nay. Chúng tôi có samgyetang (súp gà nhân sâm), bulgogi (thịt bò nướng kiểu Hàn Quốc), galbi-jjim (sườn non om), ojingeo-bokkeum (mực xào) và nhiều món khác nữa!" Xem bài đăng gốc ở ĐÂY.

Anh nói thêm rằng IU cũng đã gửi một xe tải cà phê đến trường quay. Với bức ảnh của IU và Yoo In Na, vỏ ngoài của cốc cà phê viết: “Chúc tất cả các diễn viên và nhân viên của ‘Touch Your Heart’ may mắn. Từ IU.” Còn banner ngang phía trên đầu xe tải cà phê viết: “Em ủng hộ bộ phim truyền hình 'Touch Your Heart' của tvN và nữ diễn viên Yoo In Na. Từ IU.”

Gặp nhau lần đầu khi quay chương trình thực tế 'Heroes' của SBS, hai ngôi sao đã duy trì tình bạn kể từ đó. Họ thường xuyên đi du lịch cùng nhau và thể hiện sự ủng hộ tới các tác phẩm của nhau. Sự tương tác của họ luôn mang lại nụ cười cho nhiều người.

Yoo In Na hiện đang xuất hiện trong vai nữ diễn viên hàng đầu Oh Jin Shim trong bộ phim truyền hình “Touch Your Heart”. Bộ phim hài lãng mạn này phát sóng vào thứ Tư và thứ Năm hàng tuần lúc 21:30 theo giờ Hàn Quốc.

Cre: NewSBS; Soompi
Vtrans: [email protected]

Các bài viết về IU và Yoo In Na trước đó:
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 17-2-2019 21:55:52 Từ di động | Xem tất
Thích đôi bạn thân này dã man, có thể có được tình bạn tri kỷ ntn giữa showbiz đầy thị phi thực đáng quý vô cùng. Vậy nên cho dù đọc bài nào cũng cmt câu này rồi vẫn cứ phải nhai lại, mong sao nhiều năm khi họ có thêm thật nhiều những dự án mới thì chúng ta vẫn thường xuyên được đọc những bài viết nho nhỏ về xe đồ ăn họ dành cho nhau như thế này, đáng yêu vô cùng
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 19-2-2019 14:34:38 | Xem tất
mình cũng thích hai em này luôn. Mà em Ui thì coi nhiều hơn, em kia mới coi được vài phim.
mà cũng dần thích rùi hihi
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 19-2-2019 19:02:50 | Xem tất
Hai chị em thân thiết quá
Còn thấy mấy lần đi du lịch cùng nhau, chị Yoo In Na còn đến xem concert của IU nữa cơ
Cảm ơn bạn đã dịch tin nhé.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 20-2-2019 12:48:50 | Xem tất
mặc dù tuổi hai người chênh nhau đến cả giáp nhưng ngoại hình hai người không cách xa nhau lắm nhỉ. Nhìn Yoo In Na có ai nghĩ đã là U40 đâu chứ
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 12-3-2019 10:23:20 | Xem tất
Ngày nào cũng hóng phim ấy. IU từ xưa đến nay đều nổi tiếng hào phóng và tặng quà chu đáo cho các bạn thân và đồng nghiệp thân thiết lẫn fan service rồi. Trước có bài khoe của Twice đến xem conceert của IU mà còn được gửi tặng mỗi người cái iphone nữa là chị bạn thân In Na.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách