Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Xem: 1243|Trả lời: 0
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[Phản ứng của netizen] Tập cuối drama 'Lawless Lawyer' đài tvN

[Lấy địa chỉ]
Nhảy đến trang chỉ định
Tác giả
Đăng lúc 1-9-2018 22:26:16 | Xem tất Trả lời thưởng |Xem ngược lại |Chế độ đọc

Osen – Naver: 'Lawless Lawyer' Lee Joon Gi ♥ Seo Ye Ji, Lee Hye Young thử → Seoul... Liệu sẽ có phần 2?

1. [+ 309, -20] Khẩn thiết cần có phần 2... Em sẽ chờ...♡

2. [+ 102, -3] Thẩm phán-nim~ Choi Min Soo và Seo Gwan Dong, mị sẽ nhớ họ

3. [+ 72, -4] Xin có phần 2 đi ạ ^^ Cảm ơn. Phim thú vị lắm. Happy ending, có vẻ như họ cũng đã có một kết thúc tốt nữa. Chúc mừng nha.

4. [+ 66, -1] Em đã rất hạnh phúc trong 2 tháng^^ Các diễn viên, PD, biên kịch, tất cả mọi người, các bạn đã làm việc chăm chỉ rồi!!! Nhưng mà em chưa sẵn sàng để Lawless Lawyer và Luật sư Bong đi ㅠㅠ

5. [+ 63, -0] Kya~ !!! Phần 2 nghe hay đấy~ Không phải ở Gisung mà là Lawless Lawyer ở Seoul... hoàn toàn mong đợi~!!!

6. [+ 19, -2] Phần 2 cũng tốt, nhưng Joon Gi-nim có thể đóng một bộ romcom hay lãng mạn một lần không? Tiếc cho nhan sắc đó. Anh ấy có khuôn mặt trẻ thơ nhưng buồn là là chàng diễn viên lớn của em sẽ già đi theo thời gian~

7. [+ 18, -3] 1 vote cho Moon Lovers phần 2 hơn là phần 2 của phim này~~~ !!

8. [+ 14, -1] Choi Min Soo cũng phải xuất hiện trong phần 2 nữa nha, diễn xuất của chú ấy tuyệt vời luôn! Ở đây không có diễn viên nào tệ cả.

Cre: Melohwa
Vtrans: [email protected]

Kể từ bài ‘Liệu có phần 2 của Moon Lovers không’ (ai tò mò có thể đọc lại ở ĐÂY) đến giờ đã gần 2 mùa quýt rồi mà các fan vẫn còn chờ

Các bài viết liên quan "Lawless Lawyer" trước đó:
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách