Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Xem: 710|Trả lời: 3
Thu gọn cột thông tin

[Phản ứng của netizen] Tập 21 - 24 drama ‘Come and Hug Me’ đài MBC

[Lấy địa chỉ]
Đăng lúc 28-7-2018 11:12:54 | Xem tất |Chế độ đọc

Sports Seoul - Naver: 'Come and Hug Me' Jang Ki Yong ♥ Jin Ki Joo, tình yêu thực sự bắt đầu… Jang Ki Yong điên cuồng

1. [+805, -15] Jang Ki Yong~ Diễn xuất tình cảm đa dạng được thể hiện bằng ánh mắt của cậu ấy đúng là đỉnh ㅜㅜ Đây là bộ phim khiến bạn lọt hố chàng diễn viên tân binh đẳng-cấp-quái-vật Jang Ki Yong

2. [+241, -11] Hyun Moo hạnh phúc nha ㅠㅠㅠ ㅠㅠㅠ Cả Na Moo nữa đấy ㅠㅠ ㅠㅠㅠ Các nhân vật ở đây ㅠㅠ tất cả đều đượm buồn

3. [+204, -6] Biểu hiện khuôn mặt của Jang Ki Yong vào lúc cuối, daebak!! Anh ấy từng diễn xuất hay vậy rồi hả?

Sports Seoul - Naver: 'Come and Hug Me' Heo Jun Ho vượt ngục với sự giúp đỡ của một trợ thủ

1. [+617, -8] Có nhiều cảnh sát như thế mà còn có súng nữa, vô lý

2. [+406, -5] Bộ phim này là ví dụ tốt cho việc tại sao cần tạo án tử hình một lần nữa

3. [+344, -5] Heo Jun Ho, Jang Ki Yong, Kim Kyung Nam và thậm chí cả mẹ của Na Moo… diễn xuất của họ thực sự hay tuyệt ㅜㅜ Ánh mắt khủng khiếp của Yoon Hee Jae đáng sợ vãi luôn ㅜㅜ

4. [+264, -6] Hyun Moo quay lại đi, ngừng giả vờ xấu xa ngay ㅠㅠ Khi cậu ấy đánh nhau với Na Moo trong nhà kho, diễn xuất của cả hai đáng sợ lắm luôn nhưng giờ cậu ấy lại có vẻ như tsundere giống cún con ấy ㅠㅠ hãy quay lại đi

5. [+146, -9] Em cảm thấy còn một trợ thủ khác ở ngay trong cảnh sát.

Cre: ddoboja
Vtrans: [email protected]

Đây sẽ là bài cuối cùng trong loạt bài Phản ứng netizen về drama 'Come and Hug Me' của mình. Lý do là do bên nguồn Eng không (hoặc chưa) dịch thêm về phim nữa. Nhưng nếu bên nguồn Eng dịch tiếp thì mình sẽ xem xét lại

Các bài liên quan trước đó:

Rate

Số người tham gia 1Sức gió +5 Thu lại Lý do
Victoria119 + 5 Ủng hộ 1 cái!

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 28-7-2018 16:57:09 | Xem tất
Cảm ơn bạn đã dịch tin. Lâu rồi ko có bộ phim nào gây hứng thú mạnh đến vậy, nên cảm giác chờ tin, đọc tin rất là thú vị. Lâu lâu cứ thích lướt vào kites là vậy,hjhjhj
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tác giả| Đăng lúc 29-7-2018 09:40:36 | Xem tất
☼Madeline☼ gửi lúc 28-7-2018 04:57 PM
Cảm ơn bạn đã dịch tin. Lâu rồi ko có bộ phim nào gây hứng thú mạnh đến vậy, nên  ...

Cũng cảm ơn bạn đã chăm chỉ còm . Mình không quá đặt nặng chuyện bình luận nhưng vẫn ghi nhận những người đọc rồi comment, nhất là comment chân thành chứ không phải viết cho có .
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 31-7-2018 22:49:01 | Xem tất
Công nhận phim hay luôn. Mình coi bên FPT Play mà kéo xuống đọc comment toàn thấy khen không, không 1 lời chê bai nào luôn.

Cũng hơi buồn vì con rết của phim không được cao. Nhưng dù sao đây cũng là một trong những bộ melodrama hay nhất mình từng coi, tuy nhiên cuộc chiến cuối cùng giữa Yoon Hee Jae và Na Moo diễn ra hơi nhanh, không ấn tượng sâu sắc nhiều như diễn biến tâm trạng của các nhân vật xuyên suốt bộ phim.

Cũng tò mò với phản ứng của fan Hàn với bộ này. Thật cảm ơn bạn đã vất vả để dịch lại những bình luận của fan Hàn về bộ phim này.

Bình luận

Cảm ơn bạn ^^  Đăng lúc 2-8-2018 10:45 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách