Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Xem: 658|Trả lời: 7
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

Lee Joon Gi chia sẻ kinh nghiệm trong việc quay các cảnh hành động cho “Lawless Lawyer”

[Lấy địa chỉ]
Nhảy đến trang chỉ định
Tác giả

Trong một cuộc phỏng vấn gần đây, Lee Joon Gi đã tiết lộ về những cảnh hành động của mình trong bộ phim “Lawless Lawyer” của đài tvN.

Lee Joon Gi hiện đang đóng vai luật sư tàn khốc Bong Sang Pil, người đấu tranh vì công lý bằng cả luật pháp và nắm đấm của mình. Có những cảnh hành động mạnh mẽ trong bộ phim, và nam diễn viên thường tự mình thực hiện những cảnh đó.

Với một nụ cười vui vẻ, Lee Joon Gi cho biết: “Tôi thích tự mình thực hiện các cảnh hành động, miễn là nó an toàn. Như vậy thì trông sẽ tự nhiên. Các cảnh hành động trong 'Lawless Lawyer' được thực hiện một cách nhẹ nhàng như thể chúng tôi đang chơi đùa vậy. Bởi vì chúng tôi đã vui vẻ thực hiện chúng nên kết quả rất tốt. Thật tệ là không thể phát sóng tất cả các cảnh đã quay được.”

Không chỉ diễn ra những cảnh hành động mạnh mẽ mà Lee Joon Gi còn truyền tải hoàn hảo cảm xúc của mình trong những cảnh cảm động. Anh giải thích về cảnh than thở trong mưa: “Tôi nghĩ Sang Pil cảm thấy hối hận vì không thể chôn cất mẹ đúng cách. Cảm giác như cậu ta đang tổ chức lễ tưởng niệm cho mẹ khi đổ chén rượu chào cho bà ấy giữa cảm giác suy sụp trong một ngày mưa vậy. Tôi đã cố gắng làm cho cảnh này trở thành một dịp để cậu ta trả thù.”

Lee Joon Gi cũng nói về cảnh Bong Sang Pil mất đi người bác trong tập 8. Anh nói: “Cái chết của người bác rất sốc và buồn. Tôi đã ngất xỉu khi về nhà ngày hôm đó.” Trong quá trình quay cảnh này, Lee Joon Gi đã nhận được tràng pháo tay từ nhóm sản xuất vì sự thể hiện đầy nhiệt huyết của mình.

“Lawless Lawyer” phát sóng vào thứ Bảy và Chủ Nhật hàng tuần lúc 9 giờ tối theo giờ Hàn Quốc.

Cre: Soompi
Vtrans: [email protected]
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Sofa
Đăng lúc 1-7-2018 16:52:58 | Chỉ xem của tác giả
Mới  ra mădt buổi đọc kịvh bản phim mà hôm nay đã làtajp cuối thật buồn vì phim đã hết không còn cảm giác chờ đợi từng tập phim nữa
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Ghế gỗ
Đăng lúc 2-7-2018 08:35:41 Từ di động | Chỉ xem của tác giả
mê a này lắm, mong cho phim của anh luôn thành công.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tầng
Đăng lúc 2-7-2018 10:05:03 | Chỉ xem của tác giả
Chúc cho bộ film của anh sẽ có những kỉ lục rating mới nhen
Cảm ơn bạn dịch tin
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

5#
Đăng lúc 3-7-2018 17:21:29 | Chỉ xem của tác giả
Thánh toàn tự mình đóng các cảnh hành động thôi, hồi trước sợ độ cao lắm mà hồi đóng Ijimae vẫn cố thực hiện mấy cảnh chạy trên nóc nhà bằng được. Một trong số những diễn viên vô cùng có tâm với nghề!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

6#
Đăng lúc 4-7-2018 18:26:38 | Chỉ xem của tác giả
Anh Gi bớt gầy đi một chút thì gọi là tuyệt hảo ^^
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

7#
Đăng lúc 5-7-2018 10:39:38 | Chỉ xem của tác giả
Phim kết thúc với rating khỏi chê nhé, phim quá hay, dàn diễn viên không thể chê được 1 ai, thực sự 1 bộ phim quá tuyệt vời.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

8#
Đăng lúc 5-7-2018 10:44:53 | Chỉ xem của tác giả
Nhận vai tâm lý phức tạp lại còn thêm hành động nữa vừa hoạt động trí óc lẫn thể lực hèn chi anh Gà của chúng ta ngày càng gầy đến mức báo động. Anh  Lee Joon Gi ơi làm ơn tẩm bổ chú ý sức khoẻ đi
Lee Joon Gi cũng nói về cảnh Bong Sang Pil mất đi người bác trong tập 8. Anh nói: “Cái chết của người bác rất sốc và buồn. Tôi đã ngất xỉu khi về nhà ngày hôm đó.”
--> nghe anh kể mà xót xa
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách