Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Xem: 401|Trả lời: 1
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

Hyolyn nói về việc làm việc với Gray và chia sẻ mong muốn hợp tác với IU

[Lấy địa chỉ]
Nhảy đến trang chỉ định
Tác giả

Hyolyn gần đây đã tham gia vào buổi chụp hình và phỏng vấn với Allure Korea, nơi cô bàn về dự án solo single “SET UP TIME” hợp tác với Gray và nghệ sĩ nào cô muốn cộng tác cùng trong tương lai.

"Dally", single thứ hai trong dự án ba phần của cô, được phát hành vào ngày 23/4 và được đồng sản xuất bởi Gray và Hyolyn. Cô nói: “Tôi rất biết ơn là anh ấy đã chấp nhận lời đề nghị làm việc cùng nhau của tôi. Anh ấy tạo beat cho single và ngay sau khi nghe nó, tôi đã nghĩ về chủ đề mà hai người đối lập nhưng lại ở bên nhau trong một thời gian dài và trở nên kiệt sức bởi tình trạng của mình”  và  “Gray viết lời bài hát từ quan điểm của chàng trai và tôi đã thêm giai điệu vào beat của anh ấy. Chúng tôi thực sự vui vẻ chia sẻ ý tưởng của mình và phản ánh điều đó trong tác phẩm của chúng tôi.”

Không chỉ làm việc với Gray mà gần đây cô còn tham gia cộng tác với GOT7. Đã phô bày âm nhạc đa dạng rộng lớn của mình, Hyolyn chia sẻ rằng bản thân âm nhạc đóng một vai trò lớn trong việc chọn người cô làm việc cùng. Cô cũng chia sẻ rằng cô hy vọng sẽ làm việc với IU trong tương lai khi nói: “Em ấy có những thứ mà tôi không có. Tôi nghĩ nếu làm việc cùng nhau thì chúng tôi có thể mang lại khía cạnh mới cho nhau.”

Những bức ảnh và cuộc phỏng vấn đầy đủ của Hyolyn hiện đã có trong ấn bản tháng Năm của Allure Korea.

Cre: Soompi
Vtrans: [email protected]
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Sofa
Đăng lúc 19-6-2018 13:29:03 | Chỉ xem của tác giả
HyoRin lẫn IU giọng đêu khủng ko hiểu hát vs nhau thì sẽ thế nào
Lại còn Gray produce nữa thì thôi, cực phẩm khỏi bàn
Mong đợi quá đi huhu
Thank bạn dịch bài nhé <3
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo