Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Xem: 1139|Trả lời: 10
Thu gọn cột thông tin

[Star] Lee Joon Gi và Yoo In Na gửi xe đồ ăn đến phim trường 'My Ahjussi' ủng hộ IU

[Lấy địa chỉ]
Đăng lúc 19-4-2018 10:22:29 | Xem tất |Chế độ đọc
Lee Joon Gi và Yoo In Na đã làm IU ngạc nhiên với những chiếc xe đồ ăn trên phim trường bộ phim truyền hình mới nhất của cô!

Vào ngày 18 tháng 4, IU đã đăng những bức ảnh dễ thương của cô đang mỉm cười với chiếc bánh churro và đồ uống từ một xe tải cà phê trên phim trường phim "My Ahjussi" của tvN.

\(^O^)/

Banner ở phía trước của chiếc xe tải: "Không phải giờ là lúc lượng đường huyết của em hạ rồi à?". Câu hỏi kết hợp khéo léo nickname Ji Geum và tên nhân vật Ji An của IU. Trong bộ phim, IU xuất hiện trong vai cô gái tên là Ji An, người bị quấy rầy bởi một kẻ cho vay tư nhân tên Kwang Il.

Đề cập đến nhân vật Bong Sang Pil của Lee Joon Gi trong bộ phim sắp tới của tvN "Lawless Lawyer", banner trên đầu xe tải viết: "My Ahjussi. Luật sư Bong Sang Pil có khả năng tư vấn pháp luật liên quan đến các khoản vay tư nhân."

IU viết trong caption: "Kwang Il cứ đợi đấy. Đã có luật sư Bong Sang Pil thì Ji An sẽ không sao đâu." Bạn có thể xem bài đăng gốc ở ĐÂY.

Hai diễn viên trước đó từng cùng đóng trong "Scarlet Heart: Goryeo" của SBS, phim được công chiếu vào tháng 8 năm 2016.

Sau đó IU tiếp tục đăng một bức hình selfie với caption: "Chị-mẹ* là tuyệt nhất", sử dụng nickname của cô dành cho người bạn thân thiết, nữ diễn viên Yoo In Na. Cô cũng chia sẻ hình ảnh các món ăn ngon và các nhân viên đang thưởng thức bữa ăn.

*từ gốc được dùng là un-ma. Đây là từ gộp viết gọn từ unnie (chị) và omma (mẹ). Tóm lại đối với IU thì Yoo In Na vừa như một người chị vừa như một người mẹ.

Banner có hình của hai nữ diễn viên cùng với những từ: "Đội ngũ 'My Ahjussi à. Các bạn thật tốt bụng! Hãy hạnh phúc nhé!" và Yoo In Na cũng tự ám chỉ mình như chị gái của IU.

Trên một banner khác, cô chọc cười về việc IU khi ăn và đề cập đến nữ diễn viên Go Do Shim hiện đang đóng trong phim 'My Ahjussi' cùng IU và trước đây từng đóng vai mẹ của Yoo In Na trong một bộ phim khác.

Các bạn có thể xem đầy đủ ảnh trong bài đăng gốc ở ĐÂY.

Cre: Soompi
Vtrans: [email protected]

Đến giờ đường huyết hạ rồi nên nhanh ra ăn đồ ăn thức uống support đi thôi , con người mặn mòi lắm muối quá

Rate

Số người tham gia 1Sức gió +5 Thu lại Lý do
ruangolani + 5 Ủng hộ 1 cái!

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 19-4-2018 11:32:16 | Xem tất
Có vẻ như tình bạn của ông Ki với bà IU khăng khít bền
Còn chị In Na khỏi nói rồi, ngưỡng mộ quá
Tks bạn dịch nhé
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 19-4-2018 19:06:07 | Xem tất
Tình bạn của IU và In Na đúng là thân như chị
em và cũng có thể như một người mẹ như IU
nói  về Yoon In Na người bạn rất thân của mình
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 19-4-2018 20:16:01 | Xem tất
Lee jun ki gửi xe thức ăn cho IU ,mong là 2 người sẻ  tiến thêm bước tiến mới
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 19-4-2018 20:47:41 | Xem tất
Chúc tình bạn của hai chị luôn bền chặt và đẹp như thế, còn Lee Jun Ki quan tâm em gái quá nhỉ, hi vọng mọi người luôn thân thiết như thế.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 19-4-2018 21:03:40 | Xem tất
Có vẻ như Jun Ki và IU rất thân, chúc phim của IU thành công và chúc luôn phim mới của anh Gà sẽ thành công
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 20-4-2018 08:23:28 | Xem tất
ôi chồi ôi, gửi xe r mà 2 a c kia kèm thèm những câu đến ấn tượng ) thể hiện sự thân thiết của đôi bên
dạo này các nghệ sĩ hay gửi tặng xe đồ ăn vs cà phê nhỉ, mọi người gần đây có mối quan hệ thân thiết ghê, mình rất thích các nghệ sĩ ủng hộ nhau như này, rất chi là hòa bình
thanks bạn dịch

Bình luận

Tặng thì có nhiều lắm bạn, có điều là có nguồn (tiếng Anh) chịu đăng lên để dịch bài không thôi =))  Đăng lúc 20-4-2018 11:44 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 21-4-2018 11:16:42 | Xem tất
Con Gà mặn mòi quá đấy. Ai đó hãy gửi 1 xe muối cho anh luật sư vô pháp đi nhé.
Mình thích hành động gửi tặng xe đò ăn và nước uống thế này.
Hình như có 1 trang instagram của xe đồ uống thức ăn nào í hay updates xe tặng đồ của các sao Hàn lắm.

Bình luận

Có nhiều hãng xe support vầy lắm bạn, mỗi hãng thường có một tài khoản instagram riêng :))  Đăng lúc 21-4-2018 11:55 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 23-4-2018 15:33:50 | Xem tất
Anh chị Lee Joon Gi và Yoo In Na gửi xe đồ ăn đến tặng em gái mà vẫn troll em quá
Có các anh chị đồng nghiệp cute thế này thì IU k lo "hạ đường huyết" đâu
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 24-4-2018 15:26:19 Từ di động | Xem tất
iu ơi  sao lại xinh thế, đóng phim thì khỏi chê. đặt gạch hóng thôi.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách