Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Xem: 700|Trả lời: 5
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

Cái nhìn đầu tiên về nhân vật của Lee Joon Gi trong 'Lawless Lawyer'

[Lấy địa chỉ]
Nhảy đến trang chỉ định
Tác giả

Bộ phim truyền hình cuối tuần "Lawless Lawyer" của đài tvN đã tung ra những ảnh tĩnh đầu tiên của Lee Joon Gi trông đã sẵn sàng để gây ấn tượng với sức thu hút của mình.

Trong các bức ảnh, Lee Joon Gi tỏa sáng trong vai Bong Sang Pil, người đang qua lại bấp bênh đầy nguy hiểm giữa công lý và vô pháp vì anh ta sẵn sàng làm bất cứ điều gì để bảo vệ khách hàng của mình. Cái nhìn sắc sảo và thần thái mạnh mẽ của anh đầy thu hút, và được biết nam diễn viên đang cố gắng hết sức để hóa thân vào nhân vật của mình. Các nhân viên sản xuất chia sẻ rằng Lee Joon Gi đã học Jiu-Jitsu để đạt được điều kiện thể chất tốt nhất và thực hiện tất cả các cảnh hành động của mình mà không cần đóng thế. Anh cũng được biết là luôn mang kịch bản theo bên mình để chuẩn bị đầy đủ cho từng cảnh quay.

Sau ngày đầu tiên trên phim trường, Lee Joon Gi nói: "Tôi rất vui được tái hợp với đạo diễn Kim Jin Min lần đầu tiên sau 11 năm. Tôi đang cố gắng hết sức để tạo ra sự thể hiện tuyệt vời đáp ứng mong đợi về lần tái ngộ của chúng tôi và tôi hy vọng sẽ thể hiện một khía cạnh hoàn toàn mới của bản thân với tư cách một diễn viên." Đạo diễn Kim Jin Min cũng cho biết: "Lee Joon Gi đang tạo ra Bong Sang Pil của riêng mình với khả năng hoàn toàn chìm đắm vào nhân vật và chuyển tải cảm xúc một cách chi tiết của anh ấy. Sự thu hút đa sắc màu của anh ấy còn vượt quá những gì tôi đã tưởng tượng và anh ấy vẫn tiếp tục gây ấn tượng với chúng tôi trong từng cảnh quay."

"Lawless Lawyer" là bộ phim sau "Live" và sẽ chiếu tập đầu vào lúc 9 giờ tối ngày 12 tháng 5 theo giờ Hàn Quốc.

Cre: Soompi
Vtrans: [email protected]
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Sofa
Đăng lúc 8-4-2018 12:24:53 | Chỉ xem của tác giả
Tuyệt quá trông thần thái thật là đáng mong đợi bộ phim mà. Cảm ơn bạn đưa tin, chúc bộ phim thành công.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Ghế gỗ
Đăng lúc 10-4-2018 08:18:11 | Chỉ xem của tác giả
a đẹp quá, thần thái vẫn phong độ chưa tụt giảm tí nào, mỗi tội gầy quá, béo lên chút nữa thì "pơ pếch" hơn, chưa biết phim thế nào nhưng chắc là hay )
thanks bạn dịch
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tầng
Đăng lúc 10-4-2018 15:50:38 | Chỉ xem của tác giả
Luật sư gì mà pic đầu trông cứ như tay chơi chính hiệu thế kia
Nhưng mấy pic sau bù lại thì ra dáng lắm, còn có cảnh hành động nữa mà thần thái anh í thì vô cùng hợp
Mong phim nhiều!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

5#
Đăng lúc 12-4-2018 00:02:53 | Chỉ xem của tác giả
Anh Gà hết mình vì vai diễn quá, còn học Jiu-Jitsu nữa chứ.
Chúc phim của anh thành công.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

6#
Đăng lúc 15-4-2018 20:27:55 | Chỉ xem của tác giả
Thim đóng phim nào cũng đầu tư và hết mình như vại , thích thím 11 năm nay ròi . Thần thaí ngời ngời.  nhưng mà sao chả có phim nào mà thím dc đóng với mấy nữ chánh thật sang chảnh quý phái chứ huhuhuh.
Hy vọng phim này của thím thành công
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách