Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Xem: 636|Trả lời: 3
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

Seo Ye Ji kết nối với các fan hâm mộ và chia sẻ những ấn tượng của mình về bạn diễn hiện tại Lee Joon Gi

[Lấy địa chỉ]
Nhảy đến trang chỉ định
Tác giả

Vào ngày 6 tháng 4, nữ diễn viên Seo Ye Ji đã tổ chức một buổi phát sóng V Live để kết nối với các fan hâm mộ và kỷ niệm ngày sinh nhật của mình.

Ban đầu cô đã lên kế hoạch một buổi fan meeting cá nhân nhưng không thể thực hiện được do lịch quay phim kéo dài đến tận bình minh.

Trong suốt buổi phát sóng, cô đã cập nhật với fan hâm mộ về tình trạng của mình, trả lời các câu hỏi của fan và nói về kiểu tóc mới cũng như bộ phim sắp tới. "Tôi đã lo là trông nó có được hay không, nhưng vui là mọi người đều nói nó hợp với tôi", cô nói về kiểu tóc ngắn mới của mình.

Khi được hỏi cô đã làm gì cho ngày sinh nhật của mình, cô nói, "Tôi về nhà và đã khóc ngày hôm qua. Tôi về một căn nhà trống rỗng, nhưng khi mở tủ lạnh, tôi nhận ra mẹ tôi đã nấu canh rong biển rồi." Canh rong biển được ăn vào ngày sinh nhật theo truyền thống ở Hàn Quốc.

Seo Ye Ji hiện đang quay bộ phim truyền hình pháp lý với Lee Joon Gi. Về người bạn diễn này, cô không có gì ngoài khen ngợi: "Tôi thích [làm việc với anh ấy] rất nhiều. Anh ấy thực sự giỏi trong các cảnh hành động. Anh ấy tôn trọng và chăm sóc những người xung quanh."

Bạn có thể xem buổi V Live nói trên (không sub) ở ĐÂY.

Cre: Soompi
Vtrans: [email protected]

Rate

Số người tham gia 1Sức gió +5 Thu lại Lý do
ruangolani + 5 Cảm ơn bạn

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Sofa
Đăng lúc 7-4-2018 21:06:50 | Chỉ xem của tác giả
Hóng phim quá  , bao giờ đến 12/5 để có phim , đã có trailer 1 rồi cám ơn bạn đăng bài
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Ghế gỗ
Đăng lúc 10-4-2018 13:50:51 | Chỉ xem của tác giả
Chúc mừng sinh nhật Seo Ye Ji , bộ phim mới của
chị chỉ có 4 tập mà được rất nhiều người biết đến
lâu lắm chị mới trở lại màn ảnh nhỏ , đáng lã sẽ để
thêm vài tập nữa mới xem , nhưng mình không thể
đợi được , xem rồi cũng hấp dẫn lắm.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tầng
Đăng lúc 11-4-2018 08:27:39 | Chỉ xem của tác giả
lần đầu thấy Seo Ye Ji trong running man (có thể thấy mà k nhớ), ấn tượng là rất xinh và cao nhưng có vẻ lại là một diễn viên hơi nhạt nhòa
tuy chưa thực sự yêu thix nhưng mình thấy có cảm tình với Seo Ye Ji, nên hi vọng bộ phim cho bạn thêm nhiều kinh nghiệm để diễn tốt hơn, trc IU cũng bị chê nhiều nhưng dần dần lại diễn tốt lên, cùng đóng với Joon Ki đấy nên mọng bạn cũng sẽ đc như vậy
thanks bạn dịch
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách