Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Xem: 986|Trả lời: 10
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[Update video Youtube] Lee Joon Gi, Seo Ye Ji và nhiều người khác tham gia buổi đọc kịch bản cho drama sắp tới của tvN

[Lấy địa chỉ]
Nhảy đến trang chỉ định
Tác giả

Bộ phim truyền hình cuối tuần sắp tới của tvN "Lawless Lawyer" (tên tạm thời) gần đây đã có một buổi đọc kịch bản tràn đầy năng lượng!

"Lawless Lawyer" là câu chuyện về một luật sư thích sử dụng nắm đấm hơn là luật pháp và trận chiến chống lại quyền lực tuyệt đối trong cuộc đấu tranh cho công lý của anh ta. Dẫn dắt bởi đạo diễn Kim Jin Min và biên kịch Yoon Hyun Ho, bộ phim có sự tham gia của dàn diễn viên mạnh mẽ gồm có Lee Joon Gi, Seo Ye Ji, Lee Hye Young, Choi Min Soo, Yeom Hye Ran, Shin Eun Jung, Ahn Nae Sang, Lee Han Wi và Lee Dae Yeon.

Trước buổi đọc kịch bản, đạo diễn Kim Jin Min nói: "Tôi sẽ làm việc chăm chỉ để tạo ra một môi trường trên phim trường có tiếng cười không ngừng. Tôi hy vọng tất cả mọi người trong dàn diễn viên và nhân viên đều an toàn trong suốt dự án."

Trong khi các diễn viên chào hỏi lẫn nhau trong bầu không khí nhẹ nhàng, biểu hiện của họ thay đổi ngay lập tức khi bắt đầu đọc kịch bản. Lee Joon Gi đảm nhận vai Bong Sang Pil, một thành viên băng đảng chuyển thành luật sư, giọng nói lôi cuốn của anh đã thu hút mọi người. Những biểu hiện và cử chỉ cho thấy anh đã đặt suy nghĩ vào nhân vật nhiều như thế nào. Bên cạnh anh là Seo Ye Ji trong vai luật sư nóng vội Ha Jae Yi. Dù đây là lần đầu tiên đóng vai một luật sư nhưng cô đã mang nhân vật của mình ra đời thực với biểu hiện mặt đa dạng và những nét quyến rũ bất ngờ.

Lee Hye Young dự kiến vào vai Cha Moon Suk, người sẽ khiến cuộc đời của Bong Sang Pil trở nên khó khăn hơn. Bà nhận một vai hoàn toàn khác biệt so với vai trong bộ phim gần nhất trước đó trong “Mother” và đã mê hoặc cả căn phòng với nhân vật hai mặt che giấu những ý định xấu xa đằng sau nụ cười ấm áp. Choi Min Soo sẽ đóng vai Ahn Oh Joo, người đàn ông đầy tham vọng từ một thành viên băng đảng trong khu phố trở thành người đứng đầu một tập đoàn. Ông sẽ hợp tác với Lee Hye Young khiến cho cuộc đời của Lee Joon Gi và Seo Ye Ji trở nên khổ sở.

Các nhân viên sản xuất nói: "Buổi đọc kịch bản đã thành công lớn vì nó đã mang đến những điều tuyệt nhất trong những điều tuyệt nhất cùng nhau. Đạo diễn và biên kịch đã lắng nghe cẩn thận các câu hỏi của các diễn viên và đó là một trải nghiệm giúp mọi người cảm thấy tự tin."

"Lawless Lawyer" là bộ phim tiếp theo "Live" trên tvN và sẽ phát sóng tập đầu tiên vào ngày 12 tháng 5.

Các bạn có thể xem video buổi đọc kịch bản tràn đầy tiếng cười ở dưới đây hoặc ở Naver

Cre: Soompi
Vtrans: [email protected]

Rate

Số người tham gia 1Sức gió +5 Thu lại Lý do
ruangolani + 5 Cảm ơn bạn

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Sofa
Đăng lúc 30-3-2018 22:21:16 | Chỉ xem của tác giả
Ôi nghe hấp dẫn quá. Luật sư nắm đấm xem bạn này sẽ thế nào. Mình lúc nào cũng ngưỡng mộ diễn xuất của bạn Li.
cảm ơn bạn dịch tin
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Ghế gỗ
Đăng lúc 31-3-2018 09:10:29 | Chỉ xem của tác giả
Cúc anh thành công nha, chưa bao giờ thấy anh đóng cặp với nữ chính cùng đẳng cấp vs anh vậy anh
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tầng
Đăng lúc 31-3-2018 12:12:35 | Chỉ xem của tác giả
Nội dung nghe hấp dẩn quá đúng thể loại mình  thích , hóng quá đi thôi , mong lần này phim có rate cao
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

5#
Đăng lúc 1-4-2018 10:13:16 | Chỉ xem của tác giả
Hóng drama này ghê <3 Mong Ji lần này có thể bật lên được, chúc phim thành công và đạt rate cao
Thanks bạn dịch tin
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

6#
Đăng lúc 1-4-2018 19:19:23 | Chỉ xem của tác giả
Nội dung nghe rất thú vị, sẽ lại là một vai đúng phong cách của Joon Gi
Chúc cả đoàn phim quay phim thuận lợi và sẽ nhận được phản ứng tích cực của người xem
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

7#
Đăng lúc 1-4-2018 20:24:52 | Chỉ xem của tác giả
Ảnh chụp thường mà như họa báo ý, người chụp đúng là có tâm.
Hy vọng phim thành công.

Thanks news.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

8#
Đăng lúc 2-4-2018 17:20:03 | Chỉ xem của tác giả
Lại sắp có phim của Lee Joon Gi để xem rùi ^^
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

9#
Đăng lúc 5-4-2018 11:19:04 | Chỉ xem của tác giả
Hình như Lee Joon Gi gầy đi hay sao ấy nhưng anh vẫn rất đẹp, hehe
Hóng phim ^^
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

10#
Đăng lúc 5-4-2018 20:05:52 | Chỉ xem của tác giả
lại những tháng ngày thương nhớ chàng Lee. Nhưng sao gần đây trông ảnh càng ngày càng gầy vậy ta?
Hãy trả lại anh của thời Time between dog and wolf cho em với.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách