Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Xem: 726|Trả lời: 3
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[Phản ứng của netizen] Lee Hye Young và Choi Min Soo xác nhận tham gia drama sắp tới của tvN 'Lawless Lawyer'

[Lấy địa chỉ]
Nhảy đến trang chỉ định
Tác giả

"Lawless Lawyer" là câu chuyện về luật sư Bong Sang Pil (Lee Joon Gi). Sau khi chứng kiến ​​cái chết thảm khốc của mẹ mình khi còn nhỏ, Bong Sang Pil lớn lên chỉ với một mục đích duy nhất trong đời là trả thù cho mẹ. Anh thích sử dụng nắm đấm chứ không phải là luật pháp để giải quyết vấn đề và đặt cược cả mạng sống để chống lại những kẻ quyền lực.

Naver - sports donga: Lee Hye Young và Choi Min Soo xác nhận tham gia 'Lawless Lawyer'... Bộ phim sẽ lên sóng vào ngày 12 tháng 5

1. [+1703, -13] ㅋㅋ Những người mạnh nhất

2. [+1403, -14] Nữ diễn viên Lee Hye Young ㅠㅠ Cảm ơn vì đã làm việc chăm chỉ, cô ấy tràn đầy sức thu hút luôn!!

3. [+1155, -11] Tôi nên xem phim vì nữ diễn viên Lee Hye Young

4. [+944, -14] Thích Lee Hye Young-ssi lắm luôn~ Chắc chắn sẽ xem phim~^^ ♡ Vừa xem 'Mother' xong, phim cảm động và khiến người ta rơi nước mắt

5. [+663, -15] Những người mạnh nhất sẽ gặp nhau?!

6. [+217, -5] Ồ đội hình tốt quá

7. [+206, -7] Choi Min Soo diễn hay đến khó tin

8. [+198, -5] Wow ㅋ ㅋㅋㅋ Chỉ đọc bài báo đã có thể cảm thấy bùng cháy rồi ㅋㅋㅋ Nữ diễn viên Lee Hye Young từng rất ấn tượng trong 'Mother'. Mị đã trông đợi tác phẩm tiếp theo của cổ và giờ cổ đã chọn phim này! Hóng phim ♥

9. [+175, -3] Mong muốn được nhìn thấy diễn xuất ấn tượng của Lee Hye Young như trong 'Mother'

10. [+130, -3] Sẽ xem phim ạ~~ ^^

Cre: Netizendrama
Vtrans: [email protected]
Vui lòng ghi rõ nguồn và tên người dịch khi đăng lại bài!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Sofa
Đăng lúc 18-3-2018 21:37:52 | Chỉ xem của tác giả
Dàn diển viên thực lực cả già lẩn trẻ , mong phim Lee jun ki lần này sẻ thành công
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Ghế gỗ
Đăng lúc 20-3-2018 15:59:14 | Chỉ xem của tác giả
Hai tiền bối này tham gia phim làm củng cố thêm dàn cast thực lực của Lawless Lawyer
K biết cast đc nữ chính chưa nhỉ hay mình bỏ sót tin rồi?
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tầng
 Tác giả| Đăng lúc 20-3-2018 19:18:31 | Chỉ xem của tác giả
song_ji_na gửi lúc 20-3-2018 03:59 PM
Hai tiền bối này tham gia phim làm củng cố thêm dàn cast thực lực của Lawl ...

Dạ không những bạn đọc rồi mà còn comment trong bài ấy rồi ợ :v :v :v. Mình dẫn link bài ấy trong spoil dưới đây cho bạn check lại đây

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách