Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Xem: 578|Trả lời: 3
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

IU đã gặp được vai diễn dữ dội nhất của mình trong teaser cá nhân mới cho "My Ahjussi" // Phản ứng của netizen

[Lấy địa chỉ]
Nhảy đến trang chỉ định
Tác giả

Vào ngày 14/3, tvN đã tung một đoạn teaser cá nhân mới cho IU và nhân vật Lee Ji An của cô trong bộ phim truyền hình "My Ahjussi" chiếu thứ 4-thứ 5 sắp tới.

Trong teaser, Lee Ji An nhìn thế giới với cái nhìn lạnh lẽo trong đôi mắt và vai cô hơi trĩu xuống. Thông qua giọng nói lồng tiếng, cô nói: "Từ nơi xa hoa nhất, đến nơi tối tăm nhất. Từ nơi xa lạ nhất, đến nơi thoải mái nhất." Giọng tường thuật điềm tĩnh kết hợp với những khoảnh khắc trong cuộc sống của Lee Ji An, nép mình dưới những bậc thang tối hay chạy khỏi nơi nào đó trong vội vã.

Điều nổi bật nhất là khoảnh khắc cuối cùng khi Lee Ji An đối mặt với máy quay với vết thâm tím và vết trầy xước trên khuôn mặt cùng một cái nhìn khó hiểu trong đôi mắt. IU trước đây đã nói rằng cô hy vọng sẽ tạo ra sự chuyển đổi mạnh mẽ thông qua "My Ahjussi" và có vẻ như cô ấy sẽ thành công. Bạn diễn đồng nghiệp Lee Sun Gyun cũng từng nói: "Đây sẽ là một dự án tuyệt vời cho em ấy với tư cách là nữ diễn viên Lee Ji Eun, chứ không phải là nữ ca sĩ IU".

Phản ứng của netizen:

Cre: (1), (2), (3)
Vtrans: [email protected]
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Sofa
Đăng lúc 15-3-2018 22:22:17 | Chỉ xem của tác giả
Mong đợi dự án mới này của IU
Đặc biệt hơn khi phim đến từ đài tvN
Hy vọng bộ phim thành công mỹ mãn
Cảm ơn bạn đưa tin nhé
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Ghế gỗ
Đăng lúc 18-3-2018 15:17:22 | Chỉ xem của tác giả
Trông ngóng quá nhỉ, sáp được xem rồi. Chúc Ui thành công nhé.
cảm ơn bạn dịch
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tầng
Đăng lúc 19-3-2018 15:52:56 | Chỉ xem của tác giả
Tò mò và mong chờ vào lần hoá thân này của IU, teaser nhá hàng làm hy vọng lắm
Chúc cho em gái nhỏ có 1 vai diễn thành công
Tks bạn dịch!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao