Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Xem: 1057|Trả lời: 4
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

"Running Man" thêm Lee Sang Yeob và Kang Han Na vào dự án kéo dài 4 tuần

[Lấy địa chỉ]
Nhảy đến trang chỉ định
Tác giả

"Running Man" đài SBS sẽ ra mắt một dự án kéo dài bốn tuần với các khách mời dài hạn!

Vào ngày 12 tháng 3, một nguồn tin từ "Running Man" chia sẻ rằng nữ diễn viên Lee Da Hee và Kang Han Na, nam diễn viên Lee Sang Yeob và nữ ca sĩ nhạc trot Hong Jin Young hiện đang ghi hình cho chương trình.

"Họ sẽ xuất hiện trong bốn tuần và làm việc trong một dự án", nguồn tin cho hay. "Vẫn chưa quyết định khi nào phát sóng các tập này."

Trước đó đã có các tin tức rằng Lee Da Hee và Hong Jin Young sẽ làm khách mời dài hạn tham gia chương trình.

Tất cả bốn khách mời đều từng xuất hiện trên "Running Man" và cho thấy họ có thể hài hước như thế nào. Lee Da Hee đã xuất hiện như một nghệ sĩ giải trí hàng đầu khi cô xuất hiện với tư cách khách mời vào tháng 2, thể hiện chemistry đáng ngạc nhiên với Lee Kwang Soo. Gần đây nhất, Lee Sang Yeob nổi bật trong tập "Running Man" lên sóng ngày 11 tháng 3 khi bày một trò nhỏ với dụng cụ đếm bước của HaHa* trong phần "Random Tour Race".

Cre: Soompi
Vtrans: [email protected]
Vui lòng ghi rõ nguồn và tên người dịch khi đăng lại bài!

*: 'Trò nhỏ' mà Lee Sang Yeob đã làm thực ra là để trả thù Kwang Soo . Nó đã trở thành cảnh được xem nhiều nhất với rating cao nhất tập đó là 9,3% (rating thời gian thực của cảnh khác với rating trung bình các tập nhé các bạn).
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Sofa
Đăng lúc 13-3-2018 14:50:13 | Chỉ xem của tác giả
Cá nhân mình rất thích chị Han Na xuất hiện trên show nhé. Cực tươi mới và năng động luôn. Cả Master key hay RM cũng vậy
Cả 4 người này đều đa tài và hài hước cả. Mong là họ sẽ đem đến luồng gió mới cho RM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Ghế gỗ
Đăng lúc 13-3-2018 17:39:57 | Chỉ xem của tác giả
Toàn ng mình thích =]] hí hí

Kiểu này lại fai hóng thui

Mấy ep tới dự là lại tha hồ mà xoắn quẩy =]]]]]
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tầng
Đăng lúc 13-3-2018 22:25:09 | Chỉ xem của tác giả
Lâu không thấy cập nhật rating running man
Mình thực sự rất muốn biết
Ai biết xem ở đâu chỉ mình với

Bình luận

Bạn xem thử ở đây nhé: https://m.facebook.com/sbsgorunningman/  Đăng lúc 14-3-2018 11:41 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

5#
Đăng lúc 21-3-2018 11:42:06 | Chỉ xem của tác giả
Cá nhân cực thích Hong Jin Young đến RM, mỗi lần c làm aegyo mà cưng quá trời luôn. Yang Seob thì thôi rồi nhìn thôi đã thấy hài, có chút mong chờ những tập này )
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách