Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Xem: 925|Trả lời: 4
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

Park Ho San xác nhận thay thế Oh Dal Soo Trong "My Ahjussi" // Phản ứng của netizen

[Lấy địa chỉ]
Nhảy đến trang chỉ định
Tác giả

Bộ phim "My Ahjussi" đài tvN đã xác nhận nam diễn viên Park Ho San sẽ tham gia vào dàn diễn viên và thay thế vị trí của Oh Dal Soo.

Park Ho San sẽ đóng vai Park Sang Hoon, anh cả trong ba anh em. Là người lớn tuổi nhất, anh là người đầu tiên phải đối mặt với sự khủng hoảng tuổi trung niên, nhưng anh là một người đàn ông vui vẻ và dễ thương, cố gắng để không đánh mất nụ cười của mình.

Park Ho San gần đây đã trở nên nổi tiếng sau khi xuất hiện trên "Prison Playbook" của đài tvN. Nhân vật Kang Chul Doo của anh khiến khán giả bật cười với cách nói chuyện và hiểu biết sai lệch về IT đặc trưng của mình.

Nhân viên của "My Ahjussi" nói: "Park Ho San năng động trong các vở kịch, phim điện ảnh và phim truyền hình thuộc nhiều thể loại khác nhau. Anh ấy là một diễn viên có kĩ năng diễn xuất mạnh mẽ với phạm vi rộng về diễn xuất cảm động và hài hước. Trong bộ phim, Park Sang Hoon là một nhân vật tuổi trung niên chưa có thành công lớn trong xã hội, chúng tôi đang trông chờ Park Ho San sẽ diễn tả vai diễn như thế nào."

"My Ahjussi" sẽ ra mắt vào 21 tháng 3 vào lúc 9 rưỡi tối KST sau khi "Mother" kết thúc.

Phản ứng của netizen:

Cre: Soompi, Ddoboja
Vtrans: [email protected]
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Sofa
Đăng lúc 2-3-2018 10:59:54 | Chỉ xem của tác giả
Không còn cách nào khác, hi vọng chú Park sẽ làm nên chuyện với dự án phim mới này!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Ghế gỗ
Đăng lúc 2-3-2018 18:31:41 | Chỉ xem của tác giả
Ủng hộ chú nhé! Đợi xem PP mê chú lắm (mà thật ra là mê cả dàn cast luôn )
Mong là sự nghiệp của chú sẽ ngày càng tốt đẹp.
Cũng chúc bộ phim Mr Ahjussi được dân tình ủng hộ nhé
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tầng
Đăng lúc 4-3-2018 16:19:30 | Chỉ xem của tác giả
Diễn viên Oh Dal Su dính bê bối tình dục nhưng mà phủ nhận rồi thì phải. Dù sao thì đang ở giữa tâm bão như vậy thì việc hủy đóng phim đôi khi cũng đỡ khiến mọi người bàn tán hơn.
Chú Park trông vẫn trẻ trung ghê ấy. Mong là bộ phim thành công ngoài mong đợi
Cám ơn bạn dịch tin nhé <3<3<3
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

5#
Đăng lúc 8-3-2018 10:03:02 | Chỉ xem của tác giả
Việc thay thế diễn viên điều tất yếu trong tình hình hiện nay
Mong là đoàn phim sẽ k gặp nhiều khó khăn khi tiến hành quay lại
Tks bạn dịch!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký