Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Xem: 791|Trả lời: 9
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

Seo Ye Ji xác nhận tham gia bộ phim truyền hình pháp lý sắp tới của tvN cùng Lee Joon Gi

[Lấy địa chỉ]
Nhảy đến trang chỉ định
Tác giả

Seo Ye Ji đã xác nhận tham gia vào bộ phim mới của tvN.

Vào ngày 28 tháng 2, một nguồn tin từ bộ phim "Lawless Lawyer" (tên tạm thời) sắp tới của đài truyền hình tvN đã tiết lộ: "Seo Ye Ji đã xác nhận đóng vai Ha Jae Yi trong "Lawless Lawyer". Khán giả sẽ có thể nhìn thấy cô ấy trong một vai diễn mới mẻ, khác biệt."

Nhân vật Ha Jae Yi của Seo Ye Ji được miêu tả là một luật sư cứng rắn và tự tin, có xu hướng hành động trước khi suy nghĩ. Những niềm tin lâu năm của cô đã bị lung lay hoàn toàn sau khi gặp Bong Sang Pil (Lee Joon Gi) khi cô vào công ty luật của anh.

Nhóm sản xuất của bộ phim nhận xét: "Cô ấy là một nữ diễn viên độc đáo, người có thể diễn tả từ một luật sư chính trực cho tới một kẻ gây rối. Xin hãy trông chờ nét thu hút mới từ cô ấy trong "Lawless Lawyer".

"Lawless Lawyer" được lên kế hoạch phát sóng vào tháng 5 sau bộ phim "Live" của tvN.

Cre: Soompi
Vtrans: [email protected]
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Sofa
Đăng lúc 28-2-2018 21:45:06 | Chỉ xem của tác giả
Em này là nữ chính luôn sao? Có chút lo lắng tuy em ấy có gương mặt xinh đẹp chiều cao cũng khá hợp với Lee Joon Ki nhưng diễn xuất thì ... Hồi xem Moorim school em ấy đóng chẳng có ấn tượng gì cả.

Thanks news.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Ghế gỗ
Đăng lúc 28-2-2018 23:17:34 | Chỉ xem của tác giả
Mong là bộ phim này Seo Ye Ji sẽ tiến bộ hơn về diễn xuất chứ xem mấy phim trước thấy nhạt nhòa quá!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tầng
Đăng lúc 1-3-2018 09:11:37 | Chỉ xem của tác giả
số phận anh gà luôn đi kèm với bạn female lead không có tiếng về diễn xuất
Thôi thì hy vọng dự án này sẽ khác.
Mong là phim có kb tốt, bạn diễn cũng lột xác vậy ! Hopefully
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

5#
Đăng lúc 1-3-2018 10:35:26 | Chỉ xem của tác giả
hây da, bạn này xinh lắm nha =) body cũng đẹp nữa, mỗi tội k được đánh giá cao về mảng diễn xuất, lại khó cho Jun Ki r đây =)
mong 2 người hợp tác vui vẻ, ăn ý và thành công
thanks bạn dịch
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

6#
Đăng lúc 1-3-2018 17:16:48 | Chỉ xem của tác giả
Có nữ chính rồi mừng quá. Chị này cũng tốt, khả quan hơn các muội muội idol gần đây. Mong ngóng phim của anh Gà lên sóng. Chúc đoàn phim khởi đầu thuận lợi.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

7#
Đăng lúc 1-3-2018 19:32:25 | Chỉ xem của tác giả
Đọc bình luận thấy nhiều bạn không tin tưởng lắm về diễn xuất của Seo Ye Ji nhưng cá nhân mình chỉ mới xem 2 film của em ấy đóng là Ngôi Sao Khoai Tây và Lời Cầu Cứu thì đều thấy khá được, nhất là 2 bộ phim có 2 kiểu tính cách khác nhau. Trong Phim Lời cầu cứu thực sự Seo Ye Ji diễn rất tốt.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

8#
Đăng lúc 2-3-2018 22:34:26 | Chỉ xem của tác giả
Mình thì chỉ coi mỗi Moorim School của chị này, Ngôi sao khoai tây cũng chỉ coi vài đoạn cut nên chưa dám nói nhưng trong Moorim thì fail thực sự. Ko biết đóng với Jun Ki oppa có đc oppa dìu về diễn xuất nên ok hơn ko chứ mảng diễn xuất thì chưa hi vọng gì nhiều.
Dù gì vẫn hóng phim anh lên sóng, lâu quá chưa đc gặp lại anh <3
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

9#
Đăng lúc 8-3-2018 10:00:21 | Chỉ xem của tác giả
Chính thức có nữ chính trong phim mới của anh Lee Joon Gi rồi
Cứ chờ xem phim thôi chứ nói trước cũng tội cho Seo Ye Ji  lắm
Chúc cho bộ phim này sẽ thành công
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

10#
Đăng lúc 9-3-2018 04:46:11 | Chỉ xem của tác giả
Seo ye Ji sẽ đ̣óng tốt mà thôi một khi được diễn bên cạnh một Lee Joon Ki xuất chúng...
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách