Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Xem: 613|Trả lời: 7
Thu gọn cột thông tin

Lee Joon Gi xác nhận tham gia "Lawless Lawyer" của tvN + tái hợp với PD phim "Time Between Dog And Wolf"

[Lấy địa chỉ]
Đăng lúc 27-2-2018 21:02:48 | Xem tất |Chế độ đọc

Lee Joon Gi sẽ trở lại thông qua bộ phim "Lawless Lawyer" (tên dự kiến) của đài tvN!

Được biết trước đó Lee Joon Gi đang thảo luận tham gia bộ phim và vào ngày 27/2 đã có tin anh quyết định nhận vai diễn. Anh sẽ đóng vai chính Bong Sang Pil, một luật sư đang tìm cách trả thù những kẻ quyền lực. Sau khi chứng kiến ​​cái chết thảm khốc của mẹ mình khi còn nhỏ, Bong Sang Pil lớn lên chỉ với một mục đích duy nhất trong đời là trả thù cho mẹ.

Nhiều người cũng rất phấn khích bởi tin tức bộ phim sẽ tái hợp Lee Joon Gi với đạo diễn sản xuất (PD) Kim Jin Min. Hai người đã làm việc trong phim "Time Between Dog And Wolf" của đài MBC cách đây 11 năm. Lee Joon Gi từng nói rằng tác phẩm với vị PD là một bước ngoặt trong sự nghiệp diễn xuất của anh. Tài năng của nam diễn viên trong việc phân tích hoàn hảo các đặc điểm của nhân vật và kĩ thuật quay phim tinh vi của PD sẽ tạo nên một bộ phim không thể nào quên.

Nhân viên sản xuất của "Lawless Lawyer" nói: "PD Kim Jin Min và Lee Joon Gi sẽ tái hợp lần đầu tiên trong 11 năm. Hai người có sự tin tưởng sâu sắc vào nhau. Lee Joon Gi có nét quyến rũ thực sự thu hút bạn và chúng tôi chắc chắn rằng anh ấy sẽ diễn tả hoàn hảo nhân vật mới của mình trong 'Lawless Lawyer'. Hãy mong chờ sự chuyển đổi mạnh mẽ từ anh ấy."

"Lawless Lawyer" sẽ là câu chuyện về một luật sư, người thích sử dụng nắm đấm chứ không phải là luật pháp để giải quyết vấn đề khi anh ta đặt cược cả mạng sống để chống lại những kẻ quyền lực. Bộ phim là dự án tiếp theo sau "Live" và sẽ bắt đầu phát sóng vào cuối tháng 5. Nữ diễn viên Seo Ye Ji hiện đang xem xét lời mời tham gia bộ phim.

Cre: Soompi
Vtrans: [email protected]

Update: Seo Ye Ji xác nhận đóng nữ chính phim "Lawless Lawyer". Buổi đọc kịch bản đầu tiên dự kiến vào ngày 28/2/2018 (Nguồn)

Rate

Số người tham gia 1Sức gió +5 Thu lại Lý do
ruangolani + 5 Cảm ơn bạn

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 27-2-2018 21:41:20 | Xem tất
Lại một phim hành động nữa ư, thật sự mong ngày nào đó Lee Joon Ki nhận một vai hài lãng mạn chẳng hạn.
Mong bộ phim sẽ thành công.

Thanks news.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 28-2-2018 10:14:38 | Xem tất
trông chờ tạo hình Luật sư của bạn ý
Thanks bạn đưa tin
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 28-2-2018 15:00:10 | Xem tất
Mong phim mới của anh, sao anh cứ thích hành hạ mình vậy nhỉ, phim nào ngồi mát ăn bát vàng hãy chọn anh ạ
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 1-3-2018 14:03:04 | Xem tất
Mong chờ phim mới nhưng đừng bạo lực nhu CM , tháng 5 mau đến nhé
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 3-3-2018 09:10:39 | Xem tất

Rốt cục là bao giờ lão gà mới thôi kiểu chọn phim qua đạo diễn
phải chọn từ kịch bản biên kịch trở đi có biết không
bám dính với đạo diễn suốt ngày thoi

Nhanh đi để còn xem phim.. đùa tỷ năm ròi chả xem phim Hàn nữa đây này

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 4-3-2018 11:49:57 | Xem tất
=
Má ổng lại đóng phim đấm đá nữa hả cứ như kiểu mình còn trẻ lắm zậy mà thoi người thích thì fan chờ ạ mệt tâm )
Eo nhìn quả title lại nhớ Thời Đại Của Chó và Sói năm ấy, nói sến sến tí là thành nơi tình yêu bắt đầu luôn ))
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 8-3-2018 09:47:09 | Xem tất
Anh Gi đóng phim nào cũng mong chờ hết chỉ tiếc là phim của anh gần đây lại k có duyên với con rết gì hết
Chúc cho nhân vật luật sư lần này của anh sẽ khác khi tái hợp với PD Kim Jin Min
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách