Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Xem: 571|Trả lời: 2
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

IU nhận được xe cà phê từ vợ chồng Lee Hyori và nhân viên của "Hyori’s Homestay"

[Lấy địa chỉ]
Nhảy đến trang chỉ định
Tác giả
"Hyori’s Homestay" không có gì ngoài tình yêu dành cho nhân viên cũ IU của họ!

Vợ chồng Lee Hyori và nhân viên của chương trình đã gửi một xe tải cà phê đáng yêu tới phim trường bộ phim sắp tới của IU "My Ahjussi".

Vào ngày 22 tháng 2, IU đã chia sẻ một số bức ảnh về chiếc xe tải cà phê cùng với caption: "Chị [Lee Hyori], chủ tịch [Lee Sang Soon], gia đình 'Hyori’s Homestay', cảm ơn vì sự bất ngờ. Em rất cảm động…" (Xem bài đăng gốc ở ĐÂY)

Hai ảnh đầu tiên cho thấy IU đang cầm một chiếc hotdog và một cốc cà phê với lời nhắn gửi: "Chúng tôi ủng hộ em" được viết trên vỏ ngoài.

Trong bức ảnh tiếp theo: "Dành cho Ji Eun, người chăm chỉ làm việc không ngừng nghỉ [cho 'My Ahjussi']! Chúng tôi chịu trách nhiệm về phúc lợi cho nhân viên của mình!"

Ảnh cuối cùng cho thấy IU đang đứng trước xe tải cà phê. Dòng chữ trên banner: "Ji Eun, thoải mái ghé thăm bất cứ lúc nào sau khi quay xong phim nhé! - Giám đốc Lee, chủ tịch Lee và nhân viên của 'Hyori's Homestay'."

IU đã làm việc trong vai trò của một nhân viên trong mùa đầu tiên của "Hyori's Homestay", nơi cô giúp Lee Hyori và Lee Sang Soon điều hành nhà trọ của họ trên đảo Jeju.

Thật tuyệt khi thấy họ vẫn giữ mối quan hệ thân thiết với nhau!

Cre: Soompi
Vtrans: [email protected]
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Sofa
Đăng lúc 26-2-2018 16:09:52 | Chỉ xem của tác giả
Ui vợ chồng Madam Lee cưng bé nhân viên ghê gớm ) IU vẫn tiếp tục bận rộn quay My Ajusshi, mong mỏi gặp chị Diu lắm rồi. Hồi xem Hyori's Homestay là mình lọt động IU luôn Người đâu mà cưng ghê gớm, giản dị hơi ngơ ngơ đáng yêu lắm. Bây h đang phát sóng tiếp mùa 2 có Yoona mình cũng thích luôn Cảm giác được xem những khía cạnh khác trong cuộc sống của người mình yêu quý thật thú vị Mong rằng mọi người sẽ giữ được mối quan hệ này lâu thật lâu, Madam Lee hãy cứ yêu thương Diu nhà chúng em nhiều nhé
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Ghế gỗ
Đăng lúc 26-2-2018 22:01:33 | Chỉ xem của tác giả
Hơi tiếc là IU k có thời gian tham gia Hyori’s Homestay mùa 2 nhưng tình cảm của vợ chồng chế Lee dành cho cô gái nhỏ vẫn rất yêu thương và thân tình.
Tks bạn dịch!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách