Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Xem: 569|Trả lời: 3
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

Bộ phim truyền hình mới của đài tvN với sự tham gia của IU tung 2 teaser đầu tiên về các nhân vật chính

[Lấy địa chỉ]
Nhảy đến trang chỉ định
Tác giả
UPDATE: tvN đã xóa 2 teaser ban đầu có Oh Dal Soo trong đó, nhưng nếu bạn vẫn muốn xem thì có thể xem ở ĐÂY

Bộ phim sắp tới của IU và Lee Sun Gyun đã tung ra teaser đầu tiên!

Bộ phim truyền hình mới "My Ahjussi" (tên tạm thời) chiếu thứ 4 - thứ 5 hàng tuần sẽ khởi chiếu trên kênh tvN vào ngày 21 tháng 3. Bộ phim kể về ba anh em trung niên và một cô gái lạnh lùng, cứng rắn khi họ gặp và chữa lành những vết sẹo trong quá khứ của nhau.

Oh Dal Soo đóng vai anh cả Park Sang Hoon, Lee Sun Gyun đóng vai anh thứ Park Dong Hoon và Song Sae Byuk đóng vai em út Park Ki Hoon. IU (hay Lee Ji Eun) đóng vai cô gái tên Lee Ji Ahn.

Trong đoạn teaser, chúng ta thấy những cái nhìn đầu tiên về các nhân vật chính. Ba anh em đều có cuộc sống mệt mỏi và đang gặp rắc rối, trong khi nhân vật của IU lạnh lùng nhìn vào camera từ xa.

Bạn có thể xem đoạn teaser dưới đây!

Cre: Soompi
Vtrans: [email protected]

Nhà đài rất có tâm hôm sau tung tiếp ver2 của teaser giống gần hết ver1

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Sofa
Đăng lúc 14-2-2018 13:33:37 | Chỉ xem của tác giả
Trông Ui chỗ này dễ thương quá, rất bất cần và có vẻ nhập vai ghê.
chúc em thành công nhé
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Ghế gỗ
Đăng lúc 17-2-2018 14:47:58 | Chỉ xem của tác giả
Thấy teaser thì có vẻ như phim sẽ có yếu tố hài. Mong là IU sẽ tiếp tục thành công trong phim này.
Thường thì phim của tvn đc đầu tư khá kĩ về nội dung nên chắc là sẽ không phụ lòng của khán giả. Chúc phim sẽ đạt được con rết to to 1 tí
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tầng
Đăng lúc 20-2-2018 20:54:57 | Chỉ xem của tác giả
Hai chú đóng vai anh cả và em út là những DV chuyên trị vai hài nên vai trong phim này sẽ k kém phần vui nhộn đâu. Lee Sun Gyun thì vai hài hay thường đều cân đc hết còn mỗi IU chưa thấy gì nhiều, mong là phim này em nó sẽ có tiến bộ.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách