Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Xem: 873|Trả lời: 4
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

Kang Han Na và Kyung Soo Jin nổi bật trong tập mới nhất của "Running Man"

[Lấy địa chỉ]
Nhảy đến trang chỉ định
Tác giả

Kang Han Na và Kyung Soo Jin mang đến tiếng cười khi mặt cạnh tranh của họ nổi lên trong tập mới nhất của "Running Man".

Tập phim "Running Man" phát sóng vào ngày 10/12 có sự xuất hiện của khách mời là hai nữ diễn viên. Khi họ xuất hiện, các thành viên chào họ bằng cách nói, "Đã bao lâu rồi kể từ lần gặp trước nhỉ?" vì cả hai đều từng xuất hiện trong các tập trước. Tuy nhiên, Ji Suk Jin không thể nhớ khuôn mặt của họ nên đã khiến mọi người bật cười trong suốt cuộc đua khi anh lịch sự chào chào người cùng cặp Kang Han Na với câu "Rất vui lần đầu gặp em".

Cả Kang Han Na và Kyung Soo Jin đều khiến các thành viên cười khi họ thể hiện trí thông minh, sự thu hút bất ngờ và tính cách cạnh tranh của họ. Trong trò chơi "Song Ji Hyo", Kang Han Na đã yêu cầu Kyung Soo Jin liệt kê ba người trong các thành viên mà cô không thích và cô nhanh chóng trả lời "Yang Se Chan, Yoo Jae Suk, Lee Kwang Soo" khiến họ ngơ người một chút với tốc độ trả lời của cô. Họ thậm chí kêu lên, "Ít nhất thì cũng giả vờ như em phải suy nghĩ đã chứ!"

Kang Han Na cũng làm mọi người phải phì cười với điệu nhảy hài hước của cô trong phần nhảy tự do ở tập này. Cô nhảy say mê đến nỗi các thành viên bắt đầu hỏi xem liệu hình ảnh của cô có ổn không khi tiếp tục như vậy, mà cô ấy vẫn nhảy thậm chí còn dữ dội hơn

Hai nữ diễn viên cũng không hề giữ mình khi cần dùng sức mạnh ở trò chơi cuối cùng và họ phải cố gắng trộm đôi giày của nhau để có được lợi thế. Họ đã làm hết sức cho đội của mình với thành công ở mức độ khác nhau.

Cre: Soompi
Vtrans: [email protected]
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Sofa
Đăng lúc 15-12-2017 11:51:37 | Chỉ xem của tác giả
Tập này Kang Hanna quẩy quá thật khác so với mấy vai nhu mì, ướt át trước đây.
Cảm ơn bạn đã dịch tin nhé
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Ghế gỗ
Đăng lúc 15-12-2017 15:16:48 | Chỉ xem của tác giả
Kang Han Na cắt tóc ngắn nhìn lạ nhỉ.
Lâu lắm rồi không xem Running man.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tầng
Đăng lúc 15-12-2017 20:27:49 | Chỉ xem của tác giả
Hầu như khách mời nào khi tham gia RM đều bộc lộ hết khả năng hài hước của mình nhất là các nữ DV lầy lội quên cả hình tượng luôn
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

5#
Đăng lúc 16-12-2017 00:13:21 | Chỉ xem của tác giả
Hai chị ấy tham gia show này nhiệt tình quá, cảm ơn bài viết ạ
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách