Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Xem: 766|Trả lời: 8
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

IU và Lee Joon Gi tái ngộ ở hậu trường concert của cô ấy

[Lấy địa chỉ]
Nhảy đến trang chỉ định
Tác giả

Lee Joon Gi đã thể hiện rất nhiều sự ủng hộ và ngưỡng mộ đối với bạn diễn cũ IU trong "Scarlet Heart: Goryeo".

IU đã kết thúc tour "Palette" vào ngày 10 tháng 12 với buổi diễn cuối cùng đã bán hết vé tại sân vận động trong nhà Jamsil ở Seoul, kéo dài trong 5 giờ đồng hồ tuyệt vời với hai lần encore.

Lee Joon Gi là một trong những khách mời nổi tiếng ở hàng khán giả trong buổi concert này (những người nổi tiếng khác cũng đến buổi concert như Park Bo Gum, EXID Jung Hwa, Kang Hanna, Hong Jong Hyun, Z.Hera, Kim Sae Ron, Park Hwan Hee, Lee Jong Suk, B1A4 Jin Young...). Vào ngày 11 tháng 12, Lee Joon Gi đã đăng hai bức ảnh anh và IU ở hậu trường, cũng như một bức ảnh về những chiếc light stick tuyệt đẹp.

Anh đã sử dụng tên thật của IU trong caption của mình: "Nghệ sĩ có một không hai Jieun, người dành tất cả năng lượng cho khán giả với sân khấu hoàn hảo trong suốt cả năm tiếng mà không hề mệt mỏi. Thật biết ơn! Từng sân khấu như một tác phẩm nghệ thuật cảm động chứa đựng nhiều câu chuyện .. ♡♡ Hẳn phải cảm thấy trống rỗng khi kết thúc lịch trình dài như vậy. Vì em ấy đã đã bung tỏa hết những gì tràn đầy trong mình nên chúng tôi đã nhận được đầy đủ với rất nhiều điều. ~^^ Gần đây cảm xúc của tôi có khô khan nhưng khi trở về nhà thì đã thấm đẫm như thể vừa tắm mưa vậy ㅋㅋ~ Cảm ơn em đã mời anh đến buổi biểu diễn tuyệt vời ~^^"

IU và Lee Joon Gi đã cùng đóng chính trong bộ phim truyền hình "Scarlet Heart: Goryeo" của đài SBS vào năm 2016. Sau khi kết thúc tour diễn, IU sẽ tập trung vào bộ phim mới đài tvN của cô.

Cre: Tổng hợp
Vtrans: [email protected]

Bonus thêm dành cho fan của Moon Lovers/Scarlet Heart Goryeo/Người tình ánh trăng:

Rate

Số người tham gia 1Sức gió +5 Thu lại Lý do
ruangolani + 5 Cảm ơn bạn

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Sofa
Đăng lúc 14-12-2017 23:23:50 | Chỉ xem của tác giả
Anh Gà đến ủng hộ gái nhà em!
Team Moon loves thân thiết quá, 3, 4 rồi cả Hana nữa.
Hết concert rồi, giờ chờ bộ "My Ajusshi"

Bình luận

@hoaithuong: Đúng r có 13 nữa mà quên nhắc keke  Đăng lúc 22-12-2017 09:14 PM
Team ML còn có Nam Joo Hyuk nữa đó chế Grace. Nhưng ko chợp đc ảnh  Đăng lúc 18-12-2017 03:51 PM
từ sau ML, các bạn nam như Nam Ji Hyuk, Ji Soo và Hong Jong Hyun vượt lên đóng vai chính hoặc thứ chính. Nhớ các bạn ấy cùng lúc, chỉ có thể xem lại ML thôi  Đăng lúc 15-12-2017 06:30 PM
Đợt mới quay xong suốt ngày thấy team đấy đi ăn, giờ ai cũng bận lịch trình riêng rồi, chỉ có những dịp này để gặp nhau thôi  Đăng lúc 14-12-2017 11:46 PM
Team ML còn 1 người nữa mà, chỉ là fan k chộp đc ảnh chung thôi :v  Đăng lúc 14-12-2017 11:29 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Ghế gỗ
Đăng lúc 14-12-2017 23:32:50 | Chỉ xem của tác giả
hihi lại được thấy hai anh chị chụp chung với nhau, chúc phim mới của chị thành công ạ
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tầng
Đăng lúc 15-12-2017 17:19:01 | Chỉ xem của tác giả
Cả hai đến với nhau đi và gà cũng nhận phim mới đi cổ trang càng tốt
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

5#
Đăng lúc 15-12-2017 20:04:41 | Chỉ xem của tác giả
Ngoài a Gi còn nhiều bạn diễn chung trong Scarlet Heart: Goryeo đi ủng hộ IU ghê chứng tỏ họ rất thân thiết với nhau, hết phim nhưng vẫn duy trì mối quan hệ tốt đẹp.
Hình anh và IU ở hậu trường đẹp thật nhưng nhìn mặt anh ốm quá đó, riết rồi còn V line hơn cả IU luôn

Bình luận

ôi công nhận. Mặt anh còn nhỏ nhọn hơn IU luôn =)) Ông ý ngày càng càng gầy vậy đó  Đăng lúc 16-12-2017 11:02 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

6#
Đăng lúc 17-12-2017 11:11:16 | Chỉ xem của tác giả
Hồi đóng Scarlet heart đã thấy ốm nhách rùi,giờ mặt còn nhọn hơn cả IU nữa chắc ảnh thiếu ăn dữ quá!mập lên nhà bạn Gà,ốm xấu quá
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

7#
Đăng lúc 17-12-2017 20:48:24 | Chỉ xem của tác giả
Thích hai người trong phim Moon Lovers lắm
2 anh em tình thân mến thân quá
mong chờ phim mới của bé IU
Thank ad đã dịch new
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

8#
Đăng lúc 21-12-2017 17:41:48 | Chỉ xem của tác giả
Ui có Gum có đến concert của UI nữa nè! Hai bạn ấy thân nhau sao @Thusikula ? Công nhận dàn ML thân nhau ghê!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

9#
Đăng lúc 21-12-2017 22:24:07 | Chỉ xem của tác giả
Nhớ bộ phim ấy quá, dù sao thì bộ phim ấy vẫn đang còn nằm trong tâm trí mình. Cảm ơn bạn dịch tin
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách