Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Xem: 462|Trả lời: 3
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

IU nhận hoa chúc mừng fan meeting kỉ niệm 9 năm ra mắt của mình từ một cô chó và một chú mèo

[Lấy địa chỉ]
Nhảy đến trang chỉ định
Tác giả

IU đã khoe những vòng hoa chúc mừng độc đáo, đẹp đẽ mà cô nhận được từ một vài fan hâm mộ động vật (?) tại buổi fan meeting kỉ niệm 9 năm ra mắt của mình!

Một vòng hoa viết: "Jieun* noona** à chúc mừng fan meeting của chị nhé. Meo meo meo meo meo meo", trong khi vòng hoa kia viết: "Jieun unnie** à chúc mừng kỉ niệm 9 năm ra mắt của chị. Gâu gâu gâu gâu gâu gâu."

*tên thật của IU
**noona và unnie đều có nghĩa là chị (chắc mọi người đều biết rồi nhưng cứ giải thích cho chắc )

Bạn có thể đoán được fan hâm mộ động vật đáng yêu nào đã gửi những vòng hoa này không?

Họ không phải ai khác mà chính là Guana và Mimi, cô chó và chú mèo của Lee Hyori!

Cả hai thú cưng đều nổi tiếng cùng với IU trong "Hyori's Bed & Breakfast", Mimi thu hút sự chú ý với cái nhìn ngổ ngáo của chú ta trong khi IU ăn ở bàn ăn, còn Guana nhận được tình yêu kèm với mỗi lần IU đến ngôi nhà ở đảo Jeju, cũng như mỗi lần cô rời đi.

Bạn có nhớ Guana và Mimi trong 'Hyori's Bed & Breakfast' không?

Cre: Allkpop
Vtrans: [email protected]
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Sofa
Đăng lúc 27-9-2017 12:48:41 | Chỉ xem của tác giả
Sao mà yêu thế, vợ chồng anh chị Ri-Soon tinh tế và tình cảm ghê, có vẻ Hyori's Bed & Breakfast khó mà có ss2 nhưng mình vẫn mong họ sẽ luôn giữ mối quan hệ thân thiết và ấm áp này. Hi vọng sớm có ngày IU đến thăm 2 anh chị và mang theo cả chị Inna, anh Soon là fan của của chị í (dù ko biết măt ; cơ mà
Cám ơn b trans nhé
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Ghế gỗ
Đăng lúc 27-9-2017 19:33:38 | Chỉ xem của tác giả
Chồi ôi chế Ri thật là dễ thương và tình cảm mà
IU chỉ mới chia tay Hyori’s Homestay chưa lâu mà anh chị đã nhớ thế rồi
Mong là mọi người sẽ sớm có dịp tái ngộ với nhau
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tầng
Đăng lúc 30-9-2017 22:46:26 Từ di động | Chỉ xem của tác giả
Thật là vui mà, món quà thật đáng yêu. mong các anh chị sẽ luôn giữ mối quan hệ tốt như thế.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách