Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Xem: 1066|Trả lời: 21
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

Kang Ha Neul nói lời tạm biệt, thể hiện sự hào hứng khi nhập ngũ

[Lấy địa chỉ]
Nhảy đến trang chỉ định
Tác giả

Nam diễn viên Kang Ha Neul sẽ tham gia quân đội ngày hôm nay, ngày 11 tháng 9, để bắt đầu 21 tháng nghĩa vụ bắt buộc của mình.

Kang Ha Neul đã đăng một bài cuối cùng trên Instagram của mình, nhìn lại những năm tuổi 20, chào tạm biệt và thể hiện sự phấn khích trong hai năm tới, với những bức ảnh kiểu tóc quân đội mới trong một buổi kỉ niệm đặc biệt bởi những người bạn thân.

Dưới đây là lời nhắn gửi đầy đủ của Kang Ha Neul:

"Khi tôi còn là một sinh viên năm nhất đại học, tôi đã gặp những người bạn này. Và khi tôi bắt đầu trở thành một người nhiều tuổi ở đại học, tôi cũng đã gặp một số bạn trẻ. Bây giờ tôi đã biết họ khoảng 8 đến 10 năm rôi.

Đây là điều tôi đã nghĩ từ rất lâu: 'Khi mình nhập ngũ, mình muốn bạn bè mỗi người cạo một đường tóc cho mình.' Và chúng tôi đã làm rồi. Đây thực sự là một ký ức sẽ kéo dài suốt cuộc đời. Tới các bạn của tôi, cảm ơn các bạn rất nhiều.

Tôi nghĩ bài đăng Instagram này sẽ là bài cuối cùng mà tôi đăng trong những năm tuổi 20 của mình. Bởi vì tôi không đăng nhiều... và khi tôi trở lại tôi sẽ ở độ tuổi 30. Tôi hoàn toàn nhận thức được rằng 30 không già đến vậy, nhưng tôi đang cố gắng để bài đăng cuối cùng của tuổi 20 này ý nghĩa một chút.

Nhìn lại những năm 20, rất nhiều chuyện đã xảy ra. Suy nghĩ về những thời điểm đó, không một giây phút nào bị lãng phí cả. Đó là một bộ sưu tập rất nhiều khoảnh khắc đáng yêu. Có rất nhiều dự án mà tôi thích làm việc. Không có bất cứ tác phẩm nào mà tôi không hoàn toàn yêu thích, và đó là một sự may mắn. Nhìn lại, nó cho tôi sức mạnh để mỉm cười. Tôi muốn gửi một nụ hôn đến sự nghiệp phim ảnh của mình.

Ngay cả bây giờ, tôi vẫn đang nhận được rất nhiều tin nhắn và cuộc gọi từ những người luôn ủng hộ tôi và lo lắng cho tôi. Xin đừng lo lắng. Người ta nói rằng thế giới là sự phản ánh tâm trạng của bạn. Nếu bạn vui vẻ thì không nghi ngờ gì nữa, những điều vui vẻ sẽ bao trùm bạn.

Một môi trường mới, những con người mới, năng lượng mới. Tôi trông chờ tất cả, và tôi nghĩ rằng nó sẽ vui đây. Tôi sẽ trải qua hai năm hạnh phúc tràn ngập tiếng cười, và tôi sẽ trở lại. Đúng... thậm chí còn không phải là hai năm nữa... Tới tất cả những ai biết tôi và tất cả những ai mà tôi biết, tôi chân thành hy vọng rằng bạn sẽ trải qua những ngày hạnh phúc nhất trong cuộc đời của bạn! Tôi sẽ không dài dòng thêm nữa. Nói lời tạm biệt ngắn với điện thoại di động của tôi nữa.."

"Tôi sẽ trở lại."

Chúc Kang Ha Neul 21 tháng khỏe mạnh và hạnh phúc!

Cre: Soompi
Vtrans: [email protected]

Các bạn có thể xem đầy đủ các hình ảnh và lời nhắn gửi của bạn Kang ở ĐÂY
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Sofa
Đăng lúc 11-9-2017 16:21:36 | Chỉ xem của tác giả
Khép lại bằng thành công Cùa Midnight Runner !
2 năm sau quay lại sẽ thành công hơn nhé
Thanks bạn đưa tin!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Ghế gỗ
Đăng lúc 11-9-2017 17:16:07 | Chỉ xem của tác giả
Hai năm coi vậy cũng không quá dài , chúc Kang Ha Nuel
sẽ thành công và làm tròn bổn phận của người quân nhân
và sẽ sớm trở lại với sự nghiệp lẫy lừng hơn ...
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tầng
Đăng lúc 11-9-2017 17:24:01 Từ di động | Chỉ xem của tác giả
Chúc anh hoàn thành nghĩa vụ thật tốt và quay lại với nhiều vai diễn thật hay.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

5#
Đăng lúc 11-9-2017 17:44:27 | Chỉ xem của tác giả
nhập ngũ lúc sự nghiệp đang phát triển như vầy thấy tiếc cho anh, mong anh sớm xuất ngũ và có thêm nhiều dự án thành công
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

6#
Đăng lúc 11-9-2017 17:56:06 | Chỉ xem của tác giả
Lại thêm một diễn viên mình yêu thích phải tạm xa phim trường trong 2 năm để thực hiện nghĩa vụ quân sự. Năm ngoái anh được 1 giải thưởng trong Moon Lovers hy vọng sau 2 năm trở về anh sẽ có một vai chính và nặng ký nhé.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

7#
Đăng lúc 11-9-2017 18:16:57 | Chỉ xem của tác giả
Thế là lại thêm một chàng trai đi thực hiện nghĩa vụ quân sự. Chúc anh luôn mạnh khỏe và hoàn thành xuất sắc nghĩa vụ nhé ! Trong lúc đó có lẽ nên nghiền lại Midnight Runners
Thank bạn dịch nhé !
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

8#
Đăng lúc 11-9-2017 19:27:25 | Chỉ xem của tác giả
Kang Ha Neul đã lên đường nhập ngũ rồi, nghe đâu là tham gia đội cảnh sát motor cơ động gì đó, nghe cũng oai lắm Chúc anh nhập ngũ luôn mạnh khỏe, hoàn thành tốt nhiệm vụ trong quân ngũ. Hai năm sẽ qua nhanh thôi. Chờ ngày comeback của anh ^^
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

9#
Đăng lúc 11-9-2017 20:40:26 | Chỉ xem của tác giả
mong anh giữ gìn sức khỏe và hoàn thành nghĩa vụ thật tốt, chờ đợi 2 năm mong ngày trở lại của Kang Ha Neul
cảm ơn bạn dịch tin!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

10#
Đăng lúc 11-9-2017 22:37:37 | Chỉ xem của tác giả
rất chín chắn và rất chân thực bài viết cuối của tuổi 20. Chúc cậu lên đường mạnh giỏi, gặt hái nhiều niềm vui và nỗi buồn trong quân đội như là chất xúc tác cho những tác phẩm sau này khi trở lại đời thường.
hẹn gặp lại ở tuổi 30 nha cậu bé.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách