Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Xem: 1540|Trả lời: 6
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

IU hoàn toàn kiệt sức sau lớp học Yoga của Lee Hyori

[Lấy địa chỉ]
Nhảy đến trang chỉ định
Tác giả

Lee Hyori đã dạy cho IU buổi học yoga một-kèm-một khiến cho IU hét lên trong đau đớn!

Vào ngày 30/7, "Hyori's Homestay" của JTBC đã phát sóng ngày hoạt động thứ năm tại nhà trọ của Lee Hyori. Vì IU sẽ rời khỏi nhà trọ cho một lịch trình tại Seoul vào ngày hôm đó, Lee Hyori đã tốt bụng dạy IU các tư thế yoga cho cơ thể khỏe mạnh hơn.

Trước khi bắt đầu bài học, IU lo lắng nói: "Cơ thể của em chán lắm ạ." Mặc dù IU thiếu sức mạnh cơ bắp, Lee Hyori vẫn cổ vũ cô bằng cách nói, "Tính cách của em hẳn phải dịu dàng lắm vì cơ thể em cũng quá mềm!"

Lee Hyori cũng khen ngợi cô, "Ji Eun (tên thật của IU), em có tài năng yoga đấy" để khuyến khích nữ ca sĩ đang gặp khó khăn.

Lee Hyori nhiệt tình dạy IU một số tư thế, nhưng IU chỉ có thể giữ được một lúc trước khi cô ngã xuống sàn nhà. Khi buổi tập yoga kết thúc, IU nằm xuống, hoàn toàn kiệt sức vì những những bài tập luyện.

Bạn có thể xem bài học yoga cường độ cao của Lee Hyori dưới đây!

Cre: Soompi
Vtrans: [email protected]
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Sofa
Đăng lúc 1-8-2017 14:36:35 | Chỉ xem của tác giả
Nhìn I.U bơ phờ mà thấy thương ghê, yoga rất tốt nhưng mới làm quen cũng rất khó để thực hiện, hi vọng sẽ có ngày I.U sẽ học được yoga.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Ghế gỗ
Đăng lúc 1-8-2017 22:46:44 | Chỉ xem của tác giả
Em gái IU nhỏ nhắn mảnh mai làm sao chịu nổi bài tập của cao thủ yoga Hyori
Nhìn em nó tập thử mà thương ghê, chắc là ở với bà chị tới hết show thì IU sẽ làm được thôi
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tầng
Đăng lúc 2-8-2017 16:40:38 | Chỉ xem của tác giả
hic, IU mới tập nên thấy thương quá, nếu tập thường xuyên chắc sẽ dẻo dai hơn nhiều
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

5#
Đăng lúc 3-8-2017 19:35:14 | Chỉ xem của tác giả
Nhìn bả thở mà thấy thương
Zậy cũng dẻo lắm rồi chớ bộ hehe
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

6#
Đăng lúc 18-8-2017 13:58:59 | Chỉ xem của tác giả
Xem show này thấy chủ tịch Hyori và CEO Sang Soon coi ẻm Diu như em gái nhỏ, như con gái trong nhà ấy.
Gọi là đi làm staff cho nhà trọ Hyori mà thấy ẻm giống đang ở nhà nghỉ ngơi hơn.
Mà madam Lee nhẹ tay với ẻm thôi, người ẻm mảnh mai có 1 tẹo thôi à, không theo được đâu, cứ để ẻm ngồi đờ ra hoặc ngủ gật trên ghế như mọi ngày là được rồi.

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

7#
Đăng lúc 1-9-2017 14:39:25 | Chỉ xem của tác giả
Được Hyori nuna truyền cho cảm hứng tập yoga, bây giờ IU đã tiến bộ vượt bậc. Các bạn xem Instagram sẽ thấy IU giờ trồng cây chuối ngon lành. Hôm qua IU còn up video em uốn người từ từ ra sau rồi chống tay xuống tư thế bánh xe cực siêu. Cơ bụng, cơ đùi, cơ lưng phải được rèn luyện đều đặn và rất khỏe mới làm được chuẩn tốc độ từ từ nhẹ nhàng như vậy. Xem video mà cũng thèm lắm. Mình đang tập yoga hàng ngày và ứớc ao một ngày sẽ làm được như vậy.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách