Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Xem: 1713|Trả lời: 4
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

Lee Hyori đặt IU vào tình thế khó xử với câu hỏi bất ngờ // Phản ứng của netizen

[Lấy địa chỉ]
Nhảy đến trang chỉ định
Tác giả

Vào tập phát ngày 16/7 của chương trình "Hyori's Homestay" đài JTBC, Lee Hyori đã đưa IU vào một tình huống khó xử với sự thẳng thắn của mình.

Trong tập này, chồng của Lee Hyori, Lee Sang Soon, đi đón một số vị khách của họ. Ba người vốn đang nghỉ ngơi sau bữa trưa thì những vị khách lớn tuổi sắp ở trọ gọi đến trước và hỏi về phương tiện giao thông công cộng. Nghe được rằng họ không thuê xe, Lee Sang Soon đã đi đón họ.

Trong khi anh ấy đi, Lee Hyori và IU tán gẫu, Lee Hyori đột nhiên hỏi cô ấy: "Em nghĩ anh Lee Sang Soon đẹp trai chứ? Hay là không?"

IU, bị ngạc nhiên, bật cười và nói: "Em phải trả lời về điều ấy ạ?" May mắn thay, các vị khách đến ngay lúc đó, cứu IU khỏi tình thế ngại ngùng.

Phản ứng của netizen:

Cre: Soompi; Kpople
Vtrans: [email protected]

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Sofa
Đăng lúc 26-7-2017 09:27:41 | Chỉ xem của tác giả
IU đáng yêu quá, câu hỏi của chị Lee hài hước quá, chúc chương trình luôn được yêu mến, thanks bạn trans.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Ghế gỗ
Đăng lúc 26-7-2017 22:36:40 | Chỉ xem của tác giả
Chế Hyori hỏi khó vậy làm sao IU trả lời được đây
Vừa sợ dối lòng vừa sợ mếch lòng ông bà chủ nên ngập ngừng là đúng rồi
Tội cho con bé nhưng may là được cứu
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tầng
Đăng lúc 27-7-2017 12:06:34 | Chỉ xem của tác giả
ss Hyori thỉnh thoảng phát ngôn nhg câu xuất thần ạ lại cộng thêm sự đáng yêu ngây thơ cua IU nữa thì còn j` bằng
xem show này vừa hài vừa hay, lâu lâu ss mới tham gia show lại làm mình nhớ lại hồi FO
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

5#
Đăng lúc 17-8-2017 19:46:07 | Chỉ xem của tác giả
Bao năm mà chị vẫn chất vậy ah ...Mình thích sự thẳng thắn của chị ý mà Iu thì đúng là còn quá non ah. Thanks bạn đã dịch tin nhé.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách