Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Xem: 957|Trả lời: 3
Thu gọn cột thông tin

Lời khuyên tình yêu của Lee Hyori dành cho IU

[Lấy địa chỉ]
Đăng lúc 16-7-2017 20:54:00 | Xem tất |Chế độ đọc

Trong tập "Hyori's Homestay" sắp tới của đài JTBC, Lee Hyori khuyên IU hãy đưa bạn trai tương lai của mình đến đảo Jeju.

Khi các vị khách tại phòng trọ của Lee Hyori rời khỏi nhà để làm công việc của họ, Lee Hyori và IU hoàn thành việc nhà và nghỉ ngơi cùng nhau. Hai người ngủ trưa, và khi Lee Hyori tỉnh dậy, cô ấy thể hiện sự quan tâm của mình đối với IU khi đi nhón chân cạnh cô gái đang ngủ.

Sau đó, Lee Hyori rủ IU đi dạo cùng cô trên con đường yêu thích của mình. Hai nữ ca sĩ dành thời gian trò chuyện chân tình trong khi nhìn mặt trời lặn xuống đường chân trời ở Jeju.

Khi xem bờ biển xinh đẹp của đảo Jeju, Lee Hyori đã chia sẻ cách cô trở nên gần gũi với chồng mình Lee Sang Soon, và câu chuyện đằng sau việc họ đã yêu nhau như thế nào. Đáp lại câu chuyện của Lee Hyori, IU đã nhận xét trong sự ngưỡng mộ, "Đúng là không thể không yêu được!"

Với lời nhận xét của IU, Lee Hyori khuyên: "Nếu em tìm được người mà em muốn hẹn hò, hãy đưa anh ấy đến đây", ngụ ý rằng tình yêu của cô ấy với Lee Sang Soon đã bắt đầu trên đảo Jeju.

Cuộc trò chuyện đầy đủ giữa Lee Hyori và IU sẽ được tiết lộ trong tập "Hyori's Homestay" sắp tới phát sóng vào ngày 16/7 lúc 20:50 giờ Hàn Quốc.

Cre: Soompi
Vtrans: [email protected]

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 16-7-2017 21:55:16 | Xem tất
Tiền bối k chỉ chia sẻ về công việc mà còn khuyên nhủ em út về chuyện tình cảm nữa
Hai chị em Lee Hyori và IU thiệt là dễ thương mà
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 18-7-2017 10:07:41 Từ di động | Xem tất
Thấy cuộc sống ở đây sao mà bình yên thế.  Hi vọng sau chương trinh tình cảm 2 chị em sẽ tốt như thế.  thanks bạn đưa tin.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 27-7-2017 12:08:39 | Xem tất
còn j` thú hơn tiền bối đi trược chia sẻ chuyện tình yêu với hậu bối
show này nhẹ nhàng vui vẻ, k cần màu mè nhg vẫn rất vui và hấp dẫn, lâu lâu ss mới trở lại show có khác
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách