Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Xem: 1534|Trả lời: 5
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

IU giúp Lee Hyori chào đón các vị khách đến ngôi nhà ở Jeju trong chương trình "Hyori's Homestay" của JTBC // Phản ứng của netizen

[Lấy địa chỉ]
Nhảy đến trang chỉ định
Tác giả

Việc quay phim cho chương trình thực tế mới của Lee Hyori trên đài JTBC "Hyori's Homestay" (tên tạm dịch) đã bắt đầu và những vị khách rất may mắn vì IU sẽ làm việc như một thành viên đội ngũ nhân viên tại ngôi nhà.

Nhân viên của "Hyori's Homestay" đã giải thích rằng IU sẽ làm việc cùng với Lee Hyori và Lee Sang Soon để chào đón khách mời và trải nghiệm cuộc sống trên đảo Jeju, điều mà nhiều cư dân thành phố mong muốn.

PD Jung Hyo Min nói, "Lee Hyori và Lee Sang Soon đã nghĩ đến việc tìm một ai đó dành thời gian cùng họ trên đảo Jeju và giúp đỡ họ vì việc chỉ hai người quản lý ngôi nhà rất khó khăn."

Cô nói thêm, "IU và Lee Hyori luôn chào nhau khi gặp nhau ở các phòng thu phát sóng nhưng họ không thân như vậy. Chúng tôi đã hỏi IU liệu cô ấy có muốn tham gia chương trình không vì chúng tôi cảm thấy cô ấy và Lee Hyori có nhiều điểm chung và có lẽ sẽ hợp với nhau. Cô ấy đã rất vui chấp nhận lời đề nghị không hề ngần ngại, và cô ấy nói rằng cô ấy đã đưa ra quyết định dựa trên sự tôn trọng và tình cảm của mình đối với Lee Hyori."

Lee Hyori và Lee Sang Soon sẽ tiết lộ nhà riêng của họ cho các khách mời trong "Hyori's Homestay" của JTBC. Không chỉ cung cấp giường ngủ, đồ ăn và các tiện nghi khác mà hai người sẽ còn tìm hiểu các khách mời và tạo ra nhiều kỷ niệm thân thương với họ nữa.

Phản ứng của netizen

Cre: Soompi + Kpople
Vtrans: [email protected]
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Sofa
Đăng lúc 19-5-2017 16:53:31 | Chỉ xem của tác giả
Chương trình nghe  thôi đã thấy thú vị rồi, mà còn có IU nữa thò quá tuyệt, ngưỡng mộ IU quá, mặc dù không thân thiết nhưng cô ấy vẫn vui vẻ đồng ý, chúc show thành công, thanks bạn trans.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Ghế gỗ
Đăng lúc 19-5-2017 22:55:12 | Chỉ xem của tác giả
Nhất định là phải xem show, chưa cần nói đến nội dung khiến mình tò mò, chỉ cần có cặp đôi mình ngưỡng mộ và cô gái mình yêu mến, nghe qua đã thấy quá hoàn hảo để xem rồi. Cám ơn bạn trans
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tầng
Đăng lúc 20-5-2017 08:47:33 | Chỉ xem của tác giả
"Hyori's Homestay" k chỉ có 2 chủ nhà thân thiện mà còn có 1 cô nhân viên IU đáng yêu nữa
Mới nghe thôi là đã thấy háo hức rồi, mong là chương trình sẽ có lượt xem cao
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

5#
Đăng lúc 20-5-2017 19:13:26 | Chỉ xem của tác giả
Hóng show quá chừng luôn ý nha
Lâu lắm rồi Lee Hyori mới xuất hiện trở lại
Tks bạn dịch tin
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

6#
Đăng lúc 23-5-2017 00:25:30 | Chỉ xem của tác giả