Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Xem: 1786|Trả lời: 15
Thu gọn cột thông tin

Kang Ha Neul nói đùa về nhân cách thật của Kim Woo Bin và nhắc đến tin đồn hẹn hò

[Lấy địa chỉ]
Đăng lúc 17-2-2017 08:54:20 | Xem tất |Chế độ đọc

Vào ngày 16 tháng 2, nam diễn viên Kang Ha Neul đã làm khách mời xuất hiện trên chương trình 19+ “Life Bar” của tvN.

“Life Bar” là chương trình talk show quay trong một quán bar, được dẫn dắt bởi Shin Dong Yup, Tak Jae Hoon, Kim Joon Hyun và Eric Nam. Giới hạn độ tuổi của chương trình gần đây đã được thay đổi thành 19+ do bối cảnh của nó và bản chất các cuộc nói chuyện với các khách mời.

Trong chương trình, Kang Ha Neul đã dành thời gian để nói về hình ảnh của mình, về bạn diễn cũ Kim Woo Bin và tin đồn hẹn hò, kèm theo là đồ uống và món nhắm yêu thích của anh (sake và cá ngừ).

Về "hình ảnh tốt bụng" của mình, anh nói, "Tôi chỉ muốn có khoảng thời gian tốt đẹp và mỉm cười với những người xung quanh. Cách cư xử là điều quan trọng nhất đối với tôi. Tôi không phải là một người vô cùng tốt bụng, nhưng tôi rất biết ơn là mọi người nhìn thấy tôi như vậy. Tôi không thấy hình ảnh đó khó khăn hay là gánh nặng gì cả".

Sau đó anh nói đùa về bạn diễn cũ trong "Twenty" là Kim Woo Bin, "Tôi tốt bụng hơn cậu ấy. Kim Woo Bin là một anh chàng 'ngầu' hơn là một anh chàng 'tốt bụng'."

Cuối cùng, Kang Ha Neul đề cập đến một số tin đồn hẹn hò đã vây quanh anh trong quá khứ. "Tôi không có bất kỳ mối quan hệ nào trong quá khứ để nói đến cả", anh nói. "Tôi thân với Kim So Eun, cậu ấy đã quay bộ phim "Mourning Grave" cùng tôi, nhưng chúng tôi chỉ là bạn bè đại học thân thiết thôi. Chúng tôi chưa bao giờ hẹn hò cả."

Anh nói thêm, "Có một cô gái trong nhóm bạn bè nữ của tôi có biệt danh là "Cheetah". Tôi cảm ơn người bạn đó vì một điều trên Instagram nhưng sau đó tôi lại dính phải tin đồn hẹn hò với nữ ca sĩ Cheetah. Tôi thậm chí còn chưa bao giờ gặp mặt-đối-mặt cô ấy".

Shin Dong Yup cũng hỏi đùa Kang Ha Neul, người sống một mình trong một căn hộ một phòng, là anh có từng nhận được lời phàn nàn nào từ hàng xóm của mình chưa. Khi được hỏi về nụ hôn gần đây nhất của mình, Kang Ha Neul cho biết là vào khoảng bốn tháng trước, nhưng anh đã chọn bị phạt uống thay vì nói ra nơi diễn ra nụ hôn đó.

Cre: Soompi
Vtrans: [email protected]
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 17-2-2017 09:15:03 | Xem tất
không biết bao giờ a hẹn hò thật mong ghê
A Bin nhìn ngoài đã ngầu lòi r ý
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 17-2-2017 09:15:03 Từ di động | Xem tất
Kang sky rất ngây thơ nhoé . Chàng rất thật thà và moe dễ sợ
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 17-2-2017 09:38:49 | Xem tất
Hóng ngày anh có đôi có lắm ấy
Cảm ơn bạn dịch tin
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 17-2-2017 09:46:33 | Xem tất
Anh Kang sky cười rách cả mồm luôn kìa
thanks bạn tran
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 17-2-2017 10:03:57 | Xem tất
Kim Woo Bin không phải chành trai tốt bụng, hiền lành đâu. Nhìn ngầu lòi, chất khí như vậy hợp mác bad boy hơn Kang Ha Neul trông mới hiền lành, thật thà nè
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 17-2-2017 12:43:50 Từ di động | Xem tất
Uầy nhìn anh hiền lành z mà cũng zui zẻ quá ta :v ông Woo Bin công nhận thân thiết với nhiều bạn diễn thiệt mong ông Ha Neuk sớm xác nhận tin hẹn hò vs ai đó. Dù là fangirls nhưng cũng mong ổng sớn có bạn gái
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 17-2-2017 13:03:56 | Xem tất
anh này vui tính nhỉ, chắc đang hẹn hò rồi
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 17-2-2017 15:01:05 | Xem tất
Kiểu này là đang hẹn hò zồi
Ai với ai với ai hữ
Zai tốt tính đẹp mã sao toàn có bồ hết zồi.
Coi phin mất động lực lắm nha justforfun
Cám ơn bạn đăng tin
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 17-2-2017 16:43:21 | Xem tất
Kang Sky cutoe tòe khói. Đợt tham gia RM với dàn Moonlover ổng toàn ngồi cười kiểu bất lực với mấy trò con bò của anh Gà.
Mau mau đóng phim mới nhé, vai nào điên điên, tưng tửng, vui vẻ tý. Mấy vai gần đây của bạn ngược tơi tả, từ drama đến movie
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách