Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: Green_Land
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[Hiện Đại] Tình Yêu Trồng Răng | Ý Lan (Các ngoại truyện - END)

[Lấy địa chỉ]
11#
Đăng lúc 2-6-2016 10:30:29 | Xem tất
He he, hy vọng người làm xóm tương lai của BS Trần là người quen , lúc đó thật là vui nhé. Thanks bạn
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

12#
Đăng lúc 7-6-2016 09:55:49 | Xem tất
Chap này thật là tẻ nhạt vì các soái ca chạy đi đâu mất tiêu rồi, chỉ có hai cô nàng tâm tình với nhâu thôi. Hy vọng chap sau các soái lại lên sàn. Thanks bạn
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

13#
Đăng lúc 8-6-2016 11:04:27 | Xem tất
MÌnh cũng thích sự trẻ trung, nhiệt tình của Bao công tử, không như ai kia, lạnh lùng, cứng nhắc, làm tổn thương đến BS Trần xinh đẹp nhà chúng ta. Cảm ơn bạn.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

14#
Đăng lúc 14-7-2016 21:16:30 | Xem tất
Trước tiên là rất cảm ơn bạn vì đã tiếp tục hoàn thành truyện này, ban đầu mình rất thích nhưng khi bị ngừng một thời gian thì buồn lắm. Khi bạn tiếp tục mình mừng vô cùng, mừng vì lại được gặp Bao công tử si tình nhưng đến giờ thì hơi chán vì tình tiết chậm quá. Nam chính gì mà đến bao lâu không thấy sủi tăm. Mình thà rằng Bao công tử là nam chính cho rồi. Cặp đôi Trần - Du này xa nhau lâu cứ như ngưu lang chức nữ thế. Thật là chán. Nhưng đó là cảm giác về câu chuyện đối với các nhân vật thôi. Còn mình rất cảm ơn bạn. Công sức bạn đã bỏ ra thật nhiều vì truyện rất dài. Mưng vì bạn đã hoàn thành truyện này. Mình đều thích truyện có cái kết ngọt ngào. Mong truyện này cũng vật. Thanks bạn. Hóng các chap tiếp theo.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

15#
Đăng lúc 3-8-2016 09:07:18 | Xem tất
Những ân oán của Trần Lãng và Du Thiên Dã vẫn bị đóng băng vậy sao. Nói thật là tác giả để nam chính là BS Du mình thấy không xứng . Bao công tử bị là nam phụ thật là thiệt thòi cho anh ấy. Sự nồng nhiệt trong tình yêu , tấm lòng rộng lượng của Bao Huân thật là ấn tượng . Còn anh Du - đồ hèn nhát. MÌnh chán nản với anh này , làm con rùa rụt cổ. Yêu thương người ta mà cứ như là người ta nợ mình vậy- không thấy mệt sao. Bạn à, chuyện sắp hoàn chưa, tình tiết của chuyện dài dòng quá rồi, mình nghĩ nếu sớm kết thúc thì sẽ cô đọng hơn. Bạn vất vả khi theo duổi dự án này vì truyện dài quá mà. Thanks!

Bình luận

Mình thì vẫn thấy BH là nam chính, chạy suốt từ đầu truyện tới giờ mà :)  Đăng lúc 3-8-2016 11:57 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

16#
Đăng lúc 8-8-2016 16:35:00 | Xem tất
Bao Huân rất xứng đáng nhận được tình cảm của Trần Lãng nhưng không may vì anh ý được chỉ định là nam phụ rồi. Còn cái người nam chính họ Du kia không xứng đáng làm nam chính, con người hen nhát trong tình yêu, mình mới đầu thích anh này về sau ngược lại . Còn Bao Huân luôn luôn ưa thích, ngay từ đầu, về sau còn thích hơn, thật đáng mặt đàn ông , phong độ , làm việc tốt không cần lưu lại danh tính. Cảm ơn bạn.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

17#
Đăng lúc 9-8-2016 09:41:11 | Xem tất
Chỉ mong Trần Lãng và Bao Huân là một cặp. bao Huân xứng đáng là người đàn ông của BS Trần hơn là con người cố châp họ Du kia. Mình chỉ mong được như thế. Thanks
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

18#
Đăng lúc 9-8-2016 22:24:46 | Xem tất
Trần Lãng thật tuyệt , màn đối thoại với cái người họ Du kia thật đáng học tập. Không hề to ra oán hờn trách móc nhưng là người thông minh, BS Du hẳn biết câu trả lời của Trần Lãng, chit có tội cho Bao công tử si tình thấy một màn kia thì ghen tuông đau khổ. Mình cảm thấy có hy vọng rồi. Trần Lãng đã có cảm giác với Bao Huân, tin mừng. Du thiên dã thua rồi. Trần lãng đối với việc của BS Du chỉ là cảm kích, còn đối với việc làm của Bao Huân là cảm động. Mình cũng thế. Cảm ơn bạn. Sau nhiều chap bị ức chế , chap này mình thích. Thanks.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

19#
Đăng lúc 10-8-2016 21:32:05 | Xem tất
Có thế chứ, thật là sảng khoái, cô ấy đã viết " em yêu anh rồi" tung hoa , tung hoa. Chúc mừng bạn Bao Huân. Thật tuyệt . Một cặp thật đẹp, cả hai vừa tài vừa giỏi. Trần Lãng cuối cùng cũng nhận ra tình cảm của mình.  Còn anh Du, vốn tưởng là nam chính cuối cùng không xứng nên đã xuống sàn để la f vai phụ. Anh chàng Bao công tử mới xứng đang là người đàn ông của Trần Lãng. Cảm ơn bạn.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

20#
Đăng lúc 18-8-2016 10:06:55 | Xem tất
Cuối cùng một câu chuyện dài cũng đi đến hồi kết, câu chuyện nhẹ nhàng và cảm dộng. Không có những tình tiết ngược thân hay ngược tâm làm đau lòng người nhưng cũng không thiếu những lúc bức xúc. Độc giả không cần nói ra điều gì nữa khi đã đọc xong những tâm sự của tác giả , rất rõ và cụ thể rồi. Tính cách của Du Thiên Dã và Bao Huân dưới sự tóm tắt của Ý Lan hiện lên rõ ràng. Cuối cùng mình cũng không còn ghét anh Du nữa vì người có được hạnh phúc cuối cùng không phải là anh ý mà là Bao Huân - người mà luôn luôn tin tưởng , thương yêu Trần lãng, người luôn ủng hộ và song hành cùng người con gái mình yêu thương nhất là trong lúc cô ấy gặp rắc rối trong công việc , điều này anh Du không làm được nên anh ý thua. Một lần nữa cảm ơn bạn và nhà KITES đã làm và chia sẻ truyện này. Hóng tiếp hố mới của bạn. Thanks!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách