Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Xem: 7607|Trả lời: 13
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[2015] Only You/ Chỉ riêng mình anh/ 命中注定/ Thang Duy, Liêu Phàm, Tô Nham/ Vietsub FHD Completed!

[Lấy địa chỉ]
Nhảy đến trang chỉ định
Tác giả
[2015] Only You/ Chỉ riêng mình anh/ 命中注定/ Thang Duy, Liêu Phàm, Tô Nham

THÔNG TIN CHUNG

Tên tiếng Trung: 命中注定
Tên tiếng Anh: Only You
Tên tiếng Việt: Số phận đã định / Chỉ riêng mình anh
Quốc gia: Trung Quốc, Hồng Kông, Mỹ
Đạo diễn: Trương Hạo
Biên kịch: Triệu Thạc, Diane Drake
Thời lượng: 113 phút
Thể loại: Hài, tình cảm
Công chiếu: 24/07/2015 (Trung Quốc)

DIỄN VIÊN THAM GIA

Thang Duy, Liêu Phàm, Tô Nham, Phương Phương, Lưu Thao...

GIỚI THIỆU & TÓM TẮT

Phương Viên vào thời thiếu nữ, qua kết quả hai lần đoán số mệnh cho thấy người chồng tương lai mà số phận đã định cho cô ấy tên là Tống Côn Minh. Khi lớn lên, trước khi Phương Viên sắp kết hôn cùng Tạ Minh Giang thì lại bất ngờ nhận được điện thoại của Tống Côn Minh. Thế là, Phương Viên bất chấp tất cả chạy đến Ý, sau đó bắt đầu một chuyến đi tìm tình yêu đầy kịch tính ở xứ người.

Vtrans: kutie_kittie20 [Kitesvn.com]
Source: Baidu

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Sofa
 Tác giả| Đăng lúc 27-7-2015 00:44:31 | Chỉ xem của tác giả

C-zone Subbing Team
Translator: dongthuan
Timer: casanovar
Editor: Vẹo
Typesetter: aqben
Encoder: Thanh.Pham
Designer: |Invisible|
Uploader:HinaNg

Free download: http://kitesvn.com

HD1080P

Bài viết chứa quá nhiều dữ liệu cho phép.

Bạn phải đăng nhập để xem được nội dung, nếu bạn chưa có tài khoản? hãy Đăng ký

x
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Ghế gỗ
 Tác giả| Đăng lúc 27-7-2015 00:48:03 | Chỉ xem của tác giả
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tầng
Đăng lúc 15-8-2015 11:44:31 | Chỉ xem của tác giả
Kịch bản mới mẻ quá. Thời này còn có cô nàng bỏ chồng chưa cưới để chạy theo một người được tiên đoán là định mệnh của mình sao? Nghe hơi vô lý. Không biết tình tiết này sẽ được hợp lý hóa như thế nào nhỉ.
Lâu lắm rồi không xem phim Thang Duy đóng. Có phải đây là phim đầu tiên sau khi lấy chồng của chị ấy không nhỉ?
Anw, dự là nữ chính sẽ có tính cách bốc đồng và tưng tửng đây, dòng phim hài lãng mạn nên rất mong chờ sự thể hiện của Thang Duy.

Rate

Số người tham gia 1Sức gió +5 Thu lại Lý do
Thanh.Pham + 5 Ủng hộ 1 cái!

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

5#
Đăng lúc 16-11-2015 17:52:58 | Chỉ xem của tác giả
Người đẹp của mị

Thang Duy của mị

Thấy poster là phải nhanh chân vào down
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

6#
Đăng lúc 19-11-2015 09:18:52 | Chỉ xem của tác giả
ơn giời Thang Duy đây rồi ( từ ngày chị lấy chồng Hàn Xẻng chỉ có thể trông ngóng chị đi sự kiện để được ngắm thôi TTTTT
anh Liêu Phàm em biết từ đợt làm MC khách mời cho Tôi là ca sĩ, mặt có vẻ nghiêm túc chứ tính cũng tửng tửng ) chưa xem phim anh đóng bao giờ (hoặc cũng có thể xem rồi mà không nhớ), bộ này sẽ là bộ đầu tiên nhé
cảm ơn subteammm
PS mấy anh bên Hàn cũng mê Thang Duy lắm đấy, Nam Joohyuk chẳng hạn )

Rate

Thanh.Pham + 5 Ủng hộ bạn

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

7#
Đăng lúc 24-11-2015 08:31:50 | Chỉ xem của tác giả
Có chị Thang Duy là phải xem rồi gái xinh không thể chịu nổi Yêu chị từ hồi Sắc Giới hồi đấy chưa đủ tuổi cũng phải chờ lớn lớn biết down uncut về xem
Lâu lắm rồi không thấy phim của chị huhu
Nhạc phim cũng toàn tiếng accordeon nghe cứ phiêu phiêu mà kiểu vintage thế nào ý
Thang Duy xinh quá thể luôn (
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

8#
Đăng lúc 27-11-2015 10:49:34 | Chỉ xem của tác giả
Phim hơi bị hay.
Thích tình tiết nội dung film, và cái kết đáng yêu nữa.
Số phận của mình thường được thầy bói xem bằng chỉ tay, số mệnh ngày tháng năm sinh, v.v.. Nhưng thật ra những điều ấy đều nằm trong mỗi chính chúng ta vì vậy số phận của mình chính là do mình định đoạt không phải thầy bói hay thế lực nào định đoạt cả. Chỉ có cái là duyên số, cơ may thì do trời ban cho mỗi chúng ta nhưng chúng ta có biết nắm bắt không.
Phương Viên trong film nếu bảo nhờ coi bói mà tìm được chân mệnh thiên tử thì không đúng và chính cô ta đã tự quyết định lấy số phận của mình. Cô dám bỏ người hôn phu của mình để một mình qua Ý tìm chàng trai mà 3 thầy bói đều bảo là chân mệnh thiên tử của cô. Cô tìm một người lạ ở một đất nước lạ chỉ với 1 cái tên. Cuối cùng, cô tìm được chân mệnh thiên tử của mình nhưng không phải người có cái tên như 3 thầy bói kia nói. Nó chỉ là 1 thời khắc để cô quyết định, cô chọn hay không chọn nó. Chọn nó được gì, không chọn nó được gì?
Cuộc sống mình cũng vậy, nhiều lúc ở giữa hai lựa chọn ta thường phân vân nên đi theo hướng nào. Thật ra hướng nào cũng được, quan trọng mình muốn đi hướng nào thôi. Bởi vì, cuộc đời của mình, số phận là của mình, chỉ có chính mình lựa chọn và có kết quả mà mình mong muốn.

Nói hồi không biết đang nói gì
Tóm lại, film hay, nên xem, nhưng đáng giá cao thì chưa ổn, theo mình 6.5/10

Rate

Thanh.Pham + 5 Bài viết hữu ích

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

9#
Đăng lúc 13-12-2015 19:24:14 | Chỉ xem của tác giả
Phương Viên thật là kỳ lạ chỉ vì lời của thầy bói từ năm nào mà bỏ tất cả sang Ý để theo đuổi một người chưa bao giờ quen biết và thấy mặt Tống Côn Minh.
Suốt đoạn đường đi cô ấy luôn bỏ lỡ cơ hội gặp người này và bị Đại Lý lừa gạt nhưng mình thấy anh này mới là người có lòng với cô nhất.
Hy vọng cô có thể tìm được Côn Minh đích thực của lòng mình còn hơn là chỉ chạy theo một cái tên mà thôi. Trong phim có nhiều cảnh quay nước Ý thật là đẹp.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

10#
Đăng lúc 13-1-2016 22:53:47 | Chỉ xem của tác giả
Thang Duy xinh dã man, nhưng e thấy vô lí kiểu chỉ vì tin một ông thầy mà bỏ đi chắc chỉ có trong phim như thế này.
Florence đẹp và thơ mộng kinh khủng
Em mà như ông Đại Lý lúc ổng nhận là Côn Minh và kéo được về phòng thì e cứ làm tới đã
Xem phim biết thêm bài Almost Lover (thực ra là đang thất tình) mà nghe xong cứ dạt dào cảm xúc :
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách