Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Xem: 4349|Trả lời: 15
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[Hyde, Jekyll, Me] Hyun Bin và Han Jin Min náo động Daegu, công khai quay cảnh chia tay, khóc đến mất bình tĩnh

[Lấy địa chỉ]
Nhảy đến trang chỉ định
Tác giả
Ngày 22/3 vừa qua cặp đôi chính của drama "Hyde, Jekyll and Me" Hyun Bin và Han Ji Min đã có mặt tại Daegu cách thủ đô Seoul 4 tiếng đi xe để tiến hành quay ngoại cảnh cho hai tập cuối. Đoàn phim dự định chọn đây làm địa điểm hẹn hò cuối cùng của Robin và Ha Na trước khi nói lời chia tay với nhân cách thứ hai.

Sự có mặt của Hyun Bin và Han Ji Min đã gây ra náo loạn, các fan hâm mộ theo chân đoàn làm phim từ sáng cho đến tận khuya, vì sức hút của hai người khiến lượng khán giả đổ về xem ngày càng đông, đoàn phim liên tục bị gián đoạn nên đến 12g đêm đoàn phải cho tạm ngừng quay, sau đó 1g sáng thì trở về tiếp tục.

Theo như tin tức từ các fan theo chân đoàn quay của SBS, một số sự cố ngoài ý muốn xảy ra dòng người đổ về quá nhiều, tiếng ồn khiến đoàn ko quay phim được, đồng thời làm hai diễn viên ko thể tập trung cảm xúc để diễn. Riêng cảnh khóc chia tay được quay công khai, Han Ji Min vì quá xúc động nên khóc rất nhiều, sau khi đạo diễn hô cut Hyun Bin vẫn phải ôm cô và liên tục vỗ lưng để giúp cô bình tĩnh lại. Hai người thậm chí phải ngồi hẳn xuống để lấy lại tinh thần. Sau khi diễn xong cảnh chia tay, Han Ji Min vừa đi ra xe vừa khóc, Hyun Bin thì phải nán lại bên bờ hồ đứng một lúc, giữ cho cảm xúc ổn định rồi mới ra sau. Ngoài ra các fan tiết lộ sẽ có một khung cảnh quay dưới màn pháo hoa đầy lãng mạn.

Cảnh quay thực hiện xong vào lúc 4g sáng tại Hàn, lúc kết thúc tất cả khán giả đứng xem và đoàn phim đã đồng loạt vỗ tay để khen khợi hai diễn viên vì sự nỗ lực và tâm huyết của họ.

Thêm một số ảnh hậu trường

cre tổng hợp: DC, soompi, insta
Vtrans: [email protected]
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Sofa
Đăng lúc 22-3-2015 11:37:26 | Chỉ xem của tác giả
Còn 2 tập nữa thôi là phim hết mất rồi.
Vừa buồn vì hết phim, vừa đau vì phải chia tay Robin yêu dấu
Hi vọng biên kịch giải quyết câu chuyện sao cho hợp lý, không thể để Robin biến mất mà ko để lại chút gì
Cầu xin bk hãy để Seo Jin được tồn tại với cả 2 nhân cách hoàn thiện, yêu Na và được Na yêu một cách đầy đủ nhất, viên mãn nhất.
Tình yêu của Seo Jin dành cho Na cũng mãnh liệt chẳng thua gì nửa nhân cách Robin. Khi hai anh hợp thành một, lúc đó tình yêu càng lớn lao hơn, sâu đậm hơn. Na cũng vậy, trái tim cô yêu Rô nhưng nó cũng đang dần vì Seo Jin mà loạn nhịp. Khi Robin và Seo Jin là một người, Na sẽ hiểu được trái tim mình đang hướng về đâu. Đó chính xác là cách giải quyết hợp lý cho chuyện tình đẹp như mơ của Hajina

Cảm ơn hai anh chị và cả đoàn phim đã nỗ lực tới tận phút cuối cùng, hoàn thành bộ phim với nhiều tình yêu, nhiều nụ cười và đẫm nước mắt như vậy
Phim không được khán giả ủng hộ nhiều như kỳ vọng nhưng mọi người vẫn giúp đỡ nhau làm việc hết mình với tinh thần lạc quan, vui vẻ, thực hiện cách cảnh quay đẹp đẽ nhất, hoàn mỹ nhất có thể. Biết ơn vô cùng khi Hajina thương yêu của tôi đã không vì sức ép của dư luận mà trở nên hời hợt, qua loa.

Em tự hào về Binnie nhà em lắm, chàng trai chăm chỉ, phút giây nào cũng thấy miệt mài với kịch bản trên tay
Anh đã làm rất tốt, thực sự là làm rất tốt mà, đừng bao giờ hoài nghi về bản thân anh nhé <3
Em sẽ rất nhớ Hajina, nhớ vô cùng những tháng ngày với bao cảm xúc đã cùng trải qua với mọi người ở đây.
Yêu Hajina, yêu một bộ phim không hề hoàn hảo, sắp rời xa rồi lại càng thấy trân trọng hơn những lúc vui buồn ấy  

Tạm biệt anh nhé, Robin   
"Ha Na là bút của anh. Sang năm và cả những năm sau đó nữa, em luôn là bút của anh nhé"
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Ghế gỗ
Đăng lúc 22-3-2015 11:38:13 | Chỉ xem của tác giả
Thương quá, quay từ sáng tới tối mệt phờ luôn. Sắp tới hết film rồi chẳng còn gì mà hóng nữa

Thiệt phải cám ơn Bin Min rất nhiều vì sự nỗ lực của anh chị. Nhờ anh chị mà đoàn film vẫn vui vẻ và có động lực quay film. Bao nhiêu khó khăn sắp qua rồi, anh chị chắc chắn sẽ được đền đáp ^^

Hi vọng với sự nhiệt tình quây lại đứng xem, các bạn bên Hàn tuần sau sẽ bật tivi xem film ủng hộ tinh thần cho anh chị nha.

Ps: Seo Jin à, cái kết của anh là gì vậy
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tầng
Đăng lúc 22-3-2015 11:45:23 | Chỉ xem của tác giả
Ôi trời, thế là lại chia tay đẫm nước mắt sao
Anh Robin cũng đáng yêu lắm mà ... nhưng mình thích anh Seo Jin cơ nên là ủng hộ anh Robin ra đi nhé
Mong chờ hai tập cuối và cũng buồn vì hết phim rồi, giờ hóng xem gì tiếp đây
Cảm ơn bạn dịch tin nha !!!!!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

5#
Đăng lúc 22-3-2015 12:21:42 | Chỉ xem của tác giả
Chỉ còn 2 tập là sẽ kết thúc phim. Buồn thật! Nhưng tiệc nào rồi cũng phải tàn thôi.
Rô và Na sẽ chia tay trong nước mắt thế này thật lòng mình cũng buồn lắm lắm
Nhưng chỉ khi Rô đi rồi SJ mới là một người hoàn chỉnh, dám sống dám đối mặt với khó khăn
và cả với tình yêu.
Cho dù cái kết như thế nào mình cũng sẽ chấp nhân vì với mình Hajina như thế là vừa đủ để yêu thương
Các tình yêu quay phim tốt nhé )
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

6#
Đăng lúc 22-3-2015 13:49:11 | Chỉ xem của tác giả
đúng là chỉ còn 1 tuần nữa thôi
anh chị quay cảnh chia tay quá chi là vất vả
cảnh hậu trường đông như biểu tình thế này
huyên náo mà anh chị vẫn pro diễn được quả là quá tuyệt vời
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

7#
Đăng lúc 22-3-2015 13:59:20 | Chỉ xem của tác giả
Nói thực mình thích Robin ấm áp hơn :v
thế nên cuối cùng Robin mà biến mất thì mình sẽ rất buồn :v
Nói chung phim cũng thất bại rồi, rate thấp, kịch bản thiếu hấp dấn. Hết nhanh cho Bin Min tìm dự án khác thành công hơn
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

8#
Đăng lúc 22-3-2015 14:07:43 | Chỉ xem của tác giả
Từ sau khi bắt được hung thủ là mình drop phim luôn mặc dù vẫn rất thích diễn xuất của HB và HJM. Hiếm hoi lắm mới xem được đoạn vid thì thấy loạn não vì méo hiểu phim này nam chính là ai ((
Robin rất tốt nhưng em rất tiếc, rõ ràng ở đây Seo Jin mới là chủ thể. Vậy nên kết thúc phim Robin đương nhiên phải biến mất thôi. Còn tình cảm với JHN, mình tin SJ đủ sức thay thế RB thôi
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

9#
Đăng lúc 22-3-2015 14:13:26 | Chỉ xem của tác giả
Mình nghĩ nếu mà để Seo Jin mãi có hai nhân cách không phải cách hay. Hanna cũng biết đó là bệnh mà. Robin cũng là tính cách của SJ, chẳng qua đó là những tính cách sẵn có nhưng không được khai quật thôi.
Những tập gần đây, Seo Jin đã bắt đầu có kí ức của Robin rồi, và có những lúc đã sống như Robin và chính Hanna cũng không phân biệt được. Giờ chỉ cần dung hòa hơn thôi, chắc sẽ là một anh không quá mềm yếu, ủy mị và tình cảm như Robin nhưng không lạnh lùng như Seo Jin. Vừa lí trí lại tình cảm. Và vừa biết vẽ lại vừa biết kinh doanh, tóm lại hai nhập làm 1, chung 1 kí ức. Cho dù là Robin hay Seo Jin, hai anh cùng dùng 1 thân xác để hôn Hanna mà. Robin luôn coi mình là một người khác, trong khi Seo Jin nghĩ Robin là một phiên bản khác của anh và người đó làm cho Hanna yêu nên không từ bỏ hoàn toàn được. Thật ra chỉ cần Hanna yêu Seo Jin thì SJ sẽ từ bỏ Robin và Robin không xuất hiện được nữa vì Seo Jin không còn mong muốn nữa.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

10#
Đăng lúc 22-3-2015 15:16:39 | Chỉ xem của tác giả
Trời ơi, đúng là dân Hàn sướng thiệt, muốn là có thể đi xem các uppa unni đóng phim, chẳng bù cho mình
Mà sao người ta đến xem tận mắt thì nhiệt tình vậy, sao không xem tv đi cho 'con rết' nó tăng lên tí
Đã vậy phim làm 1 cái kết độc cho người ta nhớ luôn đi
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách