Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Xem: 41802|Trả lời: 38
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[2002] The Ring 1 (Vietsub Completed)

[Lấy địa chỉ]
Nhảy đến trang chỉ định
Tác giả
The ring 1

Giới thiệu

Một cuộn băng bí ẩn sẽ giết chết những ai xem nó. Sau khi nạn nhân xem xong, điện thoại réo vang và bảo với họ chỉ còn 7 ngày để sống. Một phóng viên trẻ tên Rachel đang điều tra sự việc này, nhưng sau khi cô và con trai xem cuốn băng, nó đã trở thành cuộc đua với thời gian để tìm hiểu tại sao cuộn băng giết người và tìm ra cách dừng nó lại.

Trailer

Vietsub by KSTE Subbing Team

Translator: mtrang_f4

Editor: doadoylo

TS: GreatTu

EC: congacon

Poster: Nhinhi

Uploader: KSTU

Download free at http://kst.net.vn
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Sofa
 Tác giả| Đăng lúc 8-9-2011 21:07:13 | Chỉ xem của tác giả

Bài viết chứa quá nhiều dữ liệu cho phép.

Bạn phải đăng nhập để xem được nội dung, nếu bạn chưa có tài khoản? hãy Đăng ký

x
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Ghế gỗ
Đăng lúc 11-9-2011 14:25:47 | Chỉ xem của tác giả
có ai biết phần 1 và phần 2 khác nhau ntn k?
Sao mình vẫn k hiểu nhỉ
Mình nhớ có lần xem trên HBO,xog đoạn cuối phim thì cô nhân vật chính trèo lên đc từ cái giếng xog đóng giếng lại rồi nhảy xuống biển xog trở về hiện tại.
thế phần đấy là 1 hay 2 vậy?
ai xem rồi kể mình với:P

Bình luận

Phần 2 đấy, nghe nói phần 1 kênh dệ hơn phần 2 đới =))  Đăng lúc 11-9-2011 02:41 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tầng
Đăng lúc 11-9-2011 14:43:52 | Chỉ xem của tác giả
mình nhớ phần 1 là bà mẹ nhận tìm hiểu về cuốn băng, rồi bà, con trai và ông chồng xem phải, cuối cùng, ông chồng chết vì, để sống sau khi xem cuốn băng thì mình phải sao ra và cho người khác xem.
còn phần 2 thì khác, cuốn băng đó cuối cùng cũng dc lan truyền rộng rãi và n` người chết vì nó. đứa con cũng bị con bé Samara hãm hại, nó muốn Rachel là mẹ của nó. 2 mẹ con phải tìm cách giết chết linh hồn con bé.
à, theo mình nhớ thì cái poster bạn chủ thớt sắp sai rồi. đó là của  phần 2

nhưng chung ra thì mình cũng chẳng hiểu con bé đó nó làm cuốn băng ntn nữa ;P

Bình luận

Rachel cũng có nói đó "con bé chỉ muốn được lắng nghe"  Đăng lúc 22-6-2013 10:55 AM
Con bé muốn chia sẻ câu chuyện của với thế giới, như người cha nói ấy, "nó lan truyền như một cơn bệnh", và ~ ai không chia sẻ câu chuyện đó sẽ phải chết   Đăng lúc 22-6-2013 10:55 AM
Bạn cho mình hỏi cuối cùng phần 2 thì Aiden có bị chết k? Vừa xem xong phần 1. sợ quá chưa dám xem tiếp :)  Đăng lúc 30-9-2012 12:37 PM
like cho cái áo...kute vô đối..  Đăng lúc 4-1-2012 09:06 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

5#
Đăng lúc 11-9-2011 14:51:13 | Chỉ xem của tác giả
chay_elf gửi lúc 11-9-2011 14:43
mình nhớ phần 1 là bà mẹ nhận tìm hiểu về cuốn băng, rồi bà, con trai và ông chồng  ...

vậy cái phần mình kể trên là phần mấy?
theo m` nhớ thì cái phần m` kể ý,Rachel k có chống.
chỉ có anh bạn cùng công ty ý,chả biết có phải ng yêu k,xog nhờ anh ấy đến trông đứa con.xog lúc về thì thấy chết trong xe rồi.
M` nhớ phần m` xem có cảnh:đứa con trai vẽ tranh nhớ,xog vẽ mọi ng toàn nằm dưới đất,vẽ cả con bé Samara nữa,rồi cảnh cuối cùng thì là bà mẹ cho đứa con ăn bánh kẹp xog có thuốc ngủ,tại đứa con bảo với mẹ là"mẹ ơi giết con đi" xog đó bà ý dìm con vào trong bồn tắm,trong mồm con mọc ra tóc tiếc các thứ.Xog 2 mẹ con đi ra ngoài,trên TV chiếu cái băng đấy,xog Rachel bảo "Tao không phải mẹ mày" xog bị con ma kéo xuống giếng đấy....Xog trèo lên được rồi trở về hiện tại.Sau đó chả biết ntn nữa.còn 2 phần mà kst làm m` cũng k hiểu khác nhau rõ rết j??? nghĩa là cái phần m` xem là Samara chưa chết,xog ai đó mở nắp giếng cho nó à?

Bình luận

cái bạn nhớ là phần 2 đấy. phần một ông chồng chết rồi  Đăng lúc 11-9-2011 03:42 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

6#
Đăng lúc 11-9-2011 17:31:14 | Chỉ xem của tác giả
chay_elf gửi lúc 11-9-2011 14:43
mình nhớ phần 1 là bà mẹ nhận tìm hiểu về cuốn băng, rồi bà, con trai và ông chồng  ...

vậy nghĩa là phim này PI là Rachel tìm hiểu về cuốn băng xog mới bị ám,thế P2 nghĩa là lại nhặt đc quấn băng đấy à? Thế ông chống die r mà sao Rachel kiểu rất là không hiểu cô bé mà con trai m` hay mơ tới là ai chứ? Thế P1 kết thúc ntn? Samatha đi đâu?

Bình luận

phần một, rachel phát hiện ra phải sao cuốn băng đó rồi cho ng` khác xem, rồi kết thúc phim là cảnh rachel cho con sao phim đó. con bé ấy sẽ dc đi reo rắc ở chỗ khá   Đăng lúc 12-9-2011 08:02 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

7#
Đăng lúc 21-12-2011 22:23:55 | Chỉ xem của tác giả
phim này mình nghe con bạn nói là kinh dị lắm đây
giờ mới dám down về xem
thanks ST nhiều nha
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

8#
Đăng lúc 3-11-2012 23:18:37 | Chỉ xem của tác giả
Ối giời ơi, có ai như mình rãnh quá ngồi nửa đêm down The Ring 1 và The Ring 2 về coi
Coi đi coi lại mà vẫn cứ sợ phải xem The Ring 1
The Ring 2 thì không sợ lắm nhugn7 nói chung coi nửa đêm là thấy sởn da gà rồi.
Tóm lại một câu tks Subteam :D
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

9#
Đăng lúc 1-12-2012 14:08:51 | Chỉ xem của tác giả
tui click cái link k đc... nó cứ bị cái dòng thông báo lượt tải che khuất ko ak`

Bình luận

bạn nói thế nghĩa là sao?  Đăng lúc 2-12-2012 10:17 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

10#
Đăng lúc 9-12-2012 12:05:41 | Chỉ xem của tác giả
Sao mình bấm vô link tải nó cứ hiện lên " Lượt tải về" làm mình ko tải đc, cái chỗ tải bằng UTorrent ấy  

Bình luận

aiss có người đồng cảnh ngộ !!!  Đăng lúc 31-12-2012 05:17 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách