Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Xem: 3063|Trả lời: 19
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

Han Ji Min ca ngợi diễn xuất của Hyun Bin và chọn Robin cho đời thực

[Lấy địa chỉ]
Nhảy đến trang chỉ định
Tác giả
Han Ji Min ca ngợi diễn xuất của Hyun Bin và chọn Robin cho đời thực

Han Ji Min ca ngợi sự đẹp trai của Hyun Bin, và phát biểu rằng anh đã giúp cô rất nhiều trong việc phân biệt “cái thiện và cái ác”.

Hyun Bin hiện đang thủ vai một chàng trai mắc chứng bệnh Đa nhân cách trong bộ phim “Hyde Jekyll and Me”, một trong hai nhân cách là ông chủ Goo Seo Jin lạnh lùng và tàn nhẫn, nhân cách còn lại là một tác giả webtoon Robin với trái tim ấm áp và thích giúp đỡ mọi người.

Trong khi đó, nữ diễn viên xinh đẹp Han Ji Min vào vai Jang Ha Na, người chỉ đạo của đoàn xiếc Wonder Circus, và cô đã rơi vào cuộc tình tay ba với Goo Seo Jin “ác ma” và Robin “thiên thần”.

Han Ji Min đã thú nhận trong cuộc phỏng vấn qua email rằng: “Thật khó để một người (Hyun Bin) có thể diễn tả được hai nhân vật khác nhau (Seo Jin và Robin), nhưng Hyun Bin đã thể hiện được sự khác nhau giữa hai nhân vật này rất tốt, và điều đó đã khiến tôi dễ dàng hơn trong việc phân biệt và thả hồn vào nhân vật. Tất nhiên, thật là tốt khi anh ấy là một người rất đẹp trai.

Trong mắt Han Ji Min, Hyun Bin là một người chàng trai đẹp; Hyun Bin cũng đã từng phát biểu Han Ji Min là một diễn viên đẹp. Hyun Bin, người đã từng hợp tác với Ha Ji Won và Kim Sun Ah, khi được hỏi ai là nữ đồng nghiệp xinh đẹp nhất mà anh từng cộng tác, anh đã lập tức đáp lời: “Là Han Ji Min”.

Goo Seo Jin và Robin là hai nhân cách hoàn toàn khác nhau. Khi được hỏi sẽ chọn ai làm bạn trai của mình, Han Ji Min đã trả lời: “Ở hiện thực, tôi thích một Mr. Nice, vì vậy tôi sẽ chọn Robin. Nhưng tôi không biết diễn biến của câu chuyện tiếp theo sẽ thế nào nên tôi không thể trả lời bây giờ được.
“HaJiNa” là lần thứ hai Han Ji Min làm việc chung với Hyun Bin sau bộ phim điện ảnh “The Fatal Encounter”. Cô nói rằng cả hai người có thể xây dựng sự ăn ý cũng nhờ vào lần hợp tác trước đó.

Tận dụng “trí tưởng tượng” cho những phân đoạn lãng mạn.

Han Ji Min đã trả lời thành thật rằng, Jang Ha Na là nhân vật có tính cách hướng ngoại nhiều hơn những vai diễn trước đây, vì vậy cô phải thường xuyên luyện tập các biểu cảm trước gương để giúp diễn xuất của mình có thể rõ nét hơn.

Về những phân cảnh lãng mạn, cô khiêm tốn nói “ Tôi không có quá nhiều kinh nghiệm về chuyện lãng mạn nên tôi cần phải tưởng tượng rất nhiều.”

Một thử thách khác của đoàn làm phim là có rất nhiều cảnh phải diễn trước màn hình xanh để sau đó các biên tập thêm các hiệu ứng đặc biệt. Việc làm này đòi hỏi các diễn viên phải tận dụng sự tưởng tượng của họ rất nhiều.

Credit: Soompi, BinMin baidu
Vtrans by [email protected]

Rate

Số người tham gia 5Sức gió +25 Thu lại Lý do
piloveyoonge + 5 ship 2 anh chị này có dc ko ạ :)))).
tmn + 5 Cảm ơn bạn iu :x
MyCoi + 5 team Ku đau đớn không cô =))))))))
Chich_bong + 5 Bài viết hữu ích
peCong + 5 tks em gái :)

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Sofa
Đăng lúc 5-3-2015 11:21:42 Từ di động | Chỉ xem của tác giả
Noona chọn Robin là phải rồi, dễ thương bỏ xừ cơ, thiệt chứ làm fan cũng mê Robin lắm lắm luôn chứ bộ. Người gì mà đẹp trai dễ thương, hiền khô à. Ai mà không mê cho được, thật chứ HyunBin diễn cũng được lắm chứ, mà chắc xui nên ratt nhà đài thấp, dù sao thì cố lên nha chàng ^^
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Ghế gỗ
Đăng lúc 5-3-2015 11:41:57 | Chỉ xem của tác giả
Ha ha, Gái nhà mình nói rằng "thật là tốt khi anh ấy là một người rất đẹp trai", mình và mọi người ai cũng thấy vậy, vậy nên Gái nhà mình mới có cảm hứng để đóng phim chứ, và công nhận Gái cũng biết nhận xét về trai đẹp ghê hen.
Thực sự thì nhìn hai người bên nhau rất đẹp đôi, hai người lại rất hay khen nhau, lại rất hay giúp đỡ nhau trong những việc linh tinh như nắm tay an ủi, vỗ vỗ lưng an ủi, thầm thì an ủi... thế nên sau này có chiện gì xảy ra (lỡ như thôi nha) thì cứ coi như củi gần rơm bén lửa zậy ha. Hổng có gì ngạc nhiên nữa ha.
Cũng nhìu người nhắn cho ss rằng sao cái quần là Chun-Min, mà đi đâu cũng cứ muốn gả Gái nhà mình cho bạn Bin đẹp trai là sao zậy? Ờ thì, Gái ưng ai là gả hết á. (Cái comment chả thấy gì liên quan với bài nhể, hahaha.. cứ vậy đi)

Bình luận

Min la cua thang Chuot. Dinh menh cua chung no roi khong dong y ga Min cho ai ngoai thang Chuot dau ss a  Đăng lúc 6-3-2015 08:12 PM
Mục đích chính là khoe cuồn thoai :)))))))))) Phát ngôn mạnh bạo vậy chứ cũng lo cho Dép lào dzữ lắm. Tình yêu cả mấy năm nay rồi mừ  Đăng lúc 6-3-2015 07:51 AM
Cặp dưới quần hot hơn <3  Đăng lúc 5-3-2015 09:40 PM
Quần đẹp, cấm đổi hehe :)))  Đăng lúc 5-3-2015 05:03 PM
chệ già, cái gì đó=)))  Đăng lúc 5-3-2015 03:27 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tầng
Đăng lúc 5-3-2015 12:08:28 | Chỉ xem của tác giả
không biết nói gì nữa , cảm ơn bạn @Joongie_girl đã cất công dịch news dài thế
đọc news cũng cảm thấy an ủi phần nào , vì tuy rating ở Hàn thấp tè le tí te , nhưng phim vẫn có chổ đứng ở thị trường nước ngoài, nghe nói phim được bán qua  Trung quốc với giá ngang ngửa Pinocchio, ở Nhật thì tên tuổi Bin Min có lợi thế rất lớn rùi chắc giá ko thể thấp , bài báo này là của báo ở Singapore phỏng vấn Min qua mail đúng ko bạn ? xem ra họ cũng có ý định mua phim ròi.
Min nhận xét Bin đẹp trai, Bin nhận xét Min đẹp gái khen qua khen lại hoài nhoa . Mong anh chị sẽ luôn là những người bạn tốt
Min chọn Robin vậy chắc ở ngoài đời Min thích những chàng trai ngợt ngào , vui vẻ rồi... , thiệt tình  tự nhiên mong mợ đi lấy chồng sớm hazz

Bình luận

Team nhà Rô rất thích điều này :)))  Đăng lúc 5-3-2015 09:15 PM
:x , Tambi chắc team Rô ? mình cũng team Ro nè , có một anh chàng tốt bụng , ấm áp lại đẹp choai như thế thì còn gì bằng :))  Đăng lúc 5-3-2015 02:23 PM
dễ thương quá, ai mà ko thích Robin cho được  Đăng lúc 5-3-2015 02:04 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

5#
Đăng lúc 5-3-2015 12:21:34 | Chỉ xem của tác giả
Thật sự không thể giải thích nổi tại sao lại như vậy
Phim hay diễn viên giỏi khung cảnh lung linh mà rating lại thấp kỷ lục đến như vậy
Kỷ lục này mình mới chỉ thấy qua ở KBS mấy năm gần đây
Hyun Bin oppa và Ji Min eonie đóng rất ổn và chân thật
Chẳng thể tìm ra nổi lý do gì nữa

Bình luận

chắc chỉ đơn giản là mọi người sẽ down phim để dành xem nên con rết mới thấp dù sao ủng hộ binmin hêt mình  Đăng lúc 5-3-2015 01:42 PM
xem như họ gặp vận hạn vậy :)) hihi  Đăng lúc 5-3-2015 12:31 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

6#
Đăng lúc 5-3-2015 12:40:03 | Chỉ xem của tác giả
Đúng là phim nào lên sóng thảo nào cũng có chuyên mục ca ngợi bạn diễn :3
Y như rằng đóng phim với nhau là lại:"Tôi thấy bạn diễn của tôi bây giờ là đẹp trai/ xinh đẹp nhất trong số những người tôi đã từng diễn cùng :3 Thật giả hay sao mình cũng không biết, nhưng đọc news thấy nó cứ kỳ kỳ
Tập phim hôm qua đúng là cú shock lớn đối với đoàn phim HJM
Anh Bin và chị Min chắc buồn lắm. Phim cũng không đến nỗi quá tệ, chỉ là đối đầu với KMHM quá mạnh và đối tượng khán giả phần lớn là các bà nội trợ nên Unkind women thắng thế

Bình luận

Bạn ơi, Min chưa bao giờ khen ai đẹp trai cả dù Min đóng rất nhiều với trai đẹp nhé  Đăng lúc 5-3-2015 01:04 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

7#
Đăng lúc 5-3-2015 13:02:25 | Chỉ xem của tác giả
Haiz, Bin Min đẹp đôi, lại diễn hay thế mà ;~;

2 người này hợp ý nhau quá, sau cái movie kia vẫn chờ nhau đóng chung phim này, vậy thì hết phim đóng tiếp 1 bộ khác đi, mình sẽ tiếp tục ủng hộ

Bình luận

lại đóng chung nữa thì vui má nhể :))  Đăng lúc 5-3-2015 01:04 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

8#
Đăng lúc 5-3-2015 13:03:56 | Chỉ xem của tác giả
ô nên tin lời của diễn viên, vì ai đóng cặp thì sẽ khen ngợi vậy thôi
cá nhân thấy là bin và min ô fai diễn viên tồi và ô ai dám chê họ dienx tồi cả, chỉ là khan sgiar chờ đơi ở họ nhiều hơn vai diễn đọt phá so với chính mình mà thôi, cả 2 đều ô phải tên tuổi ăn khách ở mạng điện ảnh nên diễn truyền hình thì cần chọn vai có chiều sâu hơn, thị trwowgnf phim th hiện giờ rất khó tính nên ô cần chỉ dẹp là được
quan trọng là kịch bản kìa
hi vọng dự án sau của cả 2 sẽ tốt hơn

Bình luận

Min khen đúng mà anh Bin diễn hay thì khỏi bàn , còn đẹp trai thì khỏi nói hihi :))  Đăng lúc 5-3-2015 01:13 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

9#
Đăng lúc 5-3-2015 13:16:01 | Chỉ xem của tác giả
Theo như kinh nghiệm làm fan của gái bao lâu nay, chưa thấy gái khen anh nào đẹp trai hết á... Hay là minh có 2 nhân cách như Bin trong phim nên cố tình quên những cái không muốn nhớ nhỉ Bin thật là đẹp trai quá mà, Min không khen mới là lạ. 2 đứa đứng cạnh nhau đẹp mê hồn. Trai xinh gái đẹp hoạn nạn lại có nhau nữa hy vọng trở thành những người bạn tốt
Cảm ơn em đax dịch tin, hãy cung nhau enjoy bộ phim và ngắm 2 tình yêu vui vẻ cười nói trong BTS là quá đủ.
Rating my butt
P.s: theo như dự đoán thì bài pv này ở những tập đầu của phim nên Min mới chọn Robin, chứ giờ Ku tuyệt vậy mà. ###Team Ku cố vớt vát và mơ###

Bình luận

Rô vẫn đẳng cấp lắm...:3  Đăng lúc 6-3-2015 04:39 PM
mơ mơ :x  Đăng lúc 5-3-2015 01:24 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

10#
Đăng lúc 5-3-2015 13:46:16 | Chỉ xem của tác giả
Fire gửi lúc 5-3-2015 01:16 PM
Theo như kinh nghiệm làm fan của gái bao lâu nay, chưa thấy gái khen anh nào đẹp trai h ...

Team Ku điểm danh
Tình hình là rất tình hình, tập 14 mà Na- thầy không có kiss là em đi quăng bom BKnim quá.
Lại nói cái news trước giờ chưa thấy Min khen ai đẹp trai như ss nói, bạn Bin cũng chưa khen ai xinh đẹp nhất bao giờ. Min Bin quả là tung hứng mà.
Thôi thì không thành couple thì bạn thân cũng quá toẹt vời.
Em cũng đu theo MinBin 2 phim rồi, có thêm quả nữa em cũng quất luôn (cơ mà khả năng này khó)
ủng hộ HaJiNa đến cùng.

Bình luận

bạn Bin cũng thuộc dạng tẩm ngẩm tầm ngầm ạ :|  Đăng lúc 5-3-2015 02:34 PM
Ơ, hoá ra cũng lầ lần đầu tiên Bin khen bạn diễn đẹp à :x vậy giờ chị mới biết, nghe nhiều ngươif cứ nói đóng chung ai chẳng khen vậy haizzz  Đăng lúc 5-3-2015 02:13 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách