Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Xem: 19029|Trả lời: 22
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

(20/02/2015) Yaya Urassaya xác nhận đóng cặp với Mark Prin trong Kluen Cheewit (The Wave of Life)

[Lấy địa chỉ]
Nhảy đến trang chỉ định
Tác giả
(20/02/2015) Yaya Urassaya xác nhận đóng cặp với Mark Prin trong Kluen Cheewit (The Wave of Life)

Yaya Urassaya xác nhận đóng cặp với Mark Prin trong phim mới Kluen Cheewit (The Wave of Life - Sóng gió cuộc đời).

Kluen Cheewit phiên bản cũ sản xuất bởi hãng phim Lakorn Thai vào năm 1994 do cặp đôi ngoài đời thực Johnny Anfone và Nok Jariya đóng. Năm nay phim này sẽ được làm lại phiên bản mới do MarkYaya đóng, cũng do Lakorn Thai sản xuất.

Yaya tiết lộ: "Em cảm thấy rất vui khi đóng cặp với P'Mark lần nữa. Lần trước trong Tawan Duerd hợp tác rất vui vẻ ạ. Khoảng cuối tháng này hoặc tháng sau sẽ có buổi thử trang phục. Và còn được gặp lại P'Aew (đạo diễn) nữa. Em nhớ P'Aew."

Được biết Kluen Cheewit thuộc thể loại slap kiss, kịch tính. Phim này sẽ nhanh chóng khởi quay. (nghe đồn bản cũ real kiss nhiều dữ lắm, còn có cảnh nam 9 rape nữ 9 nữa )

Tóm tắt nội dung:

Tổng hợp: [email protected]
Eng source: daranews _ AF
Thai source: Facebook แฟนละครช่อง 3 + Pantip + ครอบครัวข่าว3
Link: http://www.daranews.com/2015/02/ ... firmed-to-star.html
https://www.youtube.com/watch?v=evzFgsXWpbo&feature=youtu.be

Rate

Số người tham gia 2Sức gió +10 Thu lại Lý do
nxuyen91 + 5 Bài viết hữu ích
autumn21 + 5 Ủng hộ 1 cái!

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Sofa
Đăng lúc 21-2-2015 03:37:01 | Chỉ xem của tác giả
Cảm ơn bạn đã dịch tin nha  khổ, sao hai bạn Na vs Ya ko có duyên vs slap kiss nhở. Ya cứ đóng vs ai chứ đóng vs Na thì trong sáng hơn cả trong sáng. Chắc cái cảnh real kiss 1 giây đếm trên đầu ngón tay chứ đừng nói cảnh rape. Lần này lại có phim để hóng r

Bình luận

Khổ cái đoạn rape đấy mình thấy chả bõ j:(((((((( vẫn còn nhẹ chán ý  Đăng lúc 22-2-2015 04:28 AM
film Game rai game rak là slap kiss đó bạn! Không phải đoạn sau Khun Charles rape Falada sao? Film đó nhiều cảnh hot lắm mà!  Đăng lúc 21-2-2015 09:25 PM
bản cũ nhiều cảnh hot vậy thôi chứ giờ làm lại chắc ch3 giảm nhiều lắm, dám cắt luôn cảnh rape á :)))  Đăng lúc 21-2-2015 04:08 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Ghế gỗ
Đăng lúc 21-2-2015 11:42:08 | Chỉ xem của tác giả
Cuối cùng dự án mới của bé Ya cũng đc xác nhận rồi ^^ Đọc nội dung thì có vẻ hấp dẫn và cũng hơi nặng đô ha, mình vẫn chưa tưởng tượng được hai bé này đóng slap kiss ra sao, nói chung là vẫn ủng hộ ^^.

Đang thắc mắc bạn Na à, bạn có định là đến trường quay ủng hộ em gái, người anh em thân thiết nhưng phim thì kiên quyết k coi nữa hông

P/S: bạn chủ thread nếu được thì bê tin vô thread news nhà mình lưu trữ hộ nha, cám ơn bạn ^^
Link: http://kitesvn.com/thread/-trans ... nt-125729-23-1.html
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tầng
Đăng lúc 21-2-2015 21:29:22 | Chỉ xem của tác giả
Nói thật tình là mình hơi thấy run rẩy cho dự án film mới của 2 bạn.
Thứ nhất, quen với bé Ya trong sáng đáng yêu rồi. Vào vai sầu đời chắc là vai đầu tiên của pé luôn.
Thứ hai, quen với Mark lịch sự nho nhã, có tí tinh nghịch rồi, chưa có chuẩn bị tâm lý xem bạn rape nữ chính đâu! Mà nếu có vẫn muốn đóng với em Kim à!
Nhưng biết đâu lần này 2 bạn thử sức với hình tượng mới, sẽ thành công ngoài mong đợi thì sao. Vẫn ủng hộ 2 trẻ hết mình! ^^

Bình luận

giờ làm lại chắc CH3 cũng cắt hết cảnh rape à. Thử sức với vai khó 2 bạn sẽ nâng cao khả năng diễn xuất, hóng quá :))  Đăng lúc 22-2-2015 12:26 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

5#
Đăng lúc 22-2-2015 20:50:02 | Chỉ xem của tác giả
Ngóng trông tạo hình của hai anh chị nhà ta...Khoái nhất có vụ slap/kiss ấy. Không biết hai anh chị có tạo phản ứng tóe khói lửa như trong Sood Sai Paan không nữa. Lâu lắm mới thấy hai anh chị lại tiếp tục đóng chung với nhau mà sao nội dung lằng nhằng thế không biết
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

6#
Đăng lúc 23-2-2015 22:38:50 | Chỉ xem của tác giả
Hai người mãi mới đóng cặp đôi trở lại sau Tawan Duerd nhỉ
Bấy lâu nay mình quen nhìn Yadech và Mark-Kim rồi nên cứ thấy lạ lạ sao ấy
Mà phim có cảnh rape thật bạn Nadech tha hồ mà ghen tỵ nhá
Hai bạn đóng vs nhau toàn trong sáng thôi mừ
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

7#
Đăng lúc 24-2-2015 20:51:02 | Chỉ xem của tác giả
Chắc tình hình này P'Na sẽ đến trường quay đều đều quá hà, thích quá nha.
Yaya có dự án mới với anh họ đẹp trai mà, ây da kiểu này hóng phim mệt nghỉ luôn hà, Na cũng có mà Ya cũng có kiểu này kết bạn với máy tính luôn rồi
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

8#
Đăng lúc 26-2-2015 23:14:47 | Chỉ xem của tác giả
Chẹp chẹp, 2 đứa này đóng với nhau thì lại toàn cảnh trong sáng thôi, cũng lắm thì có hôn trán và thơm má thôi, chứ sẽ ko có realkiss đâu, trời ơi. Mà ta thấy ấy chỉ có MK và NaYa đóng cặp với nhau thì mới có realkiss thật thôi mà. Mà chỉ có như thế thì tình cảm nó mới nồng nàn chân thật thôi à. Chứ đóng cặp lệch ấy, mặc dù phim vẫn rất thành công nhưng xem vẫn cảm thấy nó thiêu thiếu cái j đó, do ánh mắt nụ cười nó khác chăng? Bản thân ta cũng ko rõ nữa. Nhưng thôi, thỉnh thoảng hợp tác lệch kiểu này cũng đc.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

9#
 Tác giả| Đăng lúc 1-3-2015 19:36:15 Từ di động | Chỉ xem của tác giả
Dạo này nghe tin Mark Yaya tái hợp nên đi xem lại Tawan Deard.
Cá nhân mình thấy trong phim đó tuy chemistry ko bùng nổ (do thể loại action, nam nữ 9 lại ko có bao nhiêu cảnh tình cảm) nhưng mình thấy Mark Yaya đóng khá ăn ý đó chứ. Mối tình dằn vặt trong phim của họ cũng rất hay. Cảnh Mark vào phòng Ya mình xem mà hồi hộp muốn chết
Lần này Ya đóng vai diễn viên nổi tiếng chắc tạo hình đẹp lắm đây.
Cho những shipper lo về love scene: đảm bảo là nhẹ hều ko nặng như bản cũ đâu, đã vậy Lakorn Thai dạo này làm phim toàn kiss giả ko à. Raeng Pradthana của Nadech vớ Kim cũng Lakorn Thai sx ko hề có kiss luôn.
Tóm lại phim tình cảm hiện đại lại còn dằn vặt trả thù slap kiss là mình hóng.
Hi vọng hai trẻ Mark và Ya sẽ dx thật đột phá dưới sự chỉ đạo của P'Aew, một director rất giỏi :3

Bình luận

Bên đài 7 hầu như phim nào cx slap kiss :)  Đăng lúc 31-8-2015 04:03 PM
P'Da chủ hãng Lakorn Thai cũng dạng conservative lắm  Đăng lúc 5-3-2015 12:08 PM
P'Aew thì thích chỉ đạo kiss thật, nhưng bên Thái nếu dv ko đồng ý đóng kiss thật và hãng sx ko cho cảnh kiss vào thì sao mà quay :) Lakorn Thai dạo này ko có kiss thật :)   Đăng lúc 5-3-2015 12:07 PM
nghe đồn phim của P'Aew chỉ chơi kiss thiệt, không xài góc máy mà nàng! :D  Đăng lúc 5-3-2015 07:59 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

10#
Đăng lúc 3-3-2015 09:19:33 | Chỉ xem của tác giả
2 người này không hợ đâu, xem tawan là biết mà yaya dẽ thương nhuwgn diễn xuất yếu lắm, các vai thuonwg 1 màu lắm.
hi vọng là phim mới sẽ khá hơn nhé
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách