Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Xem: 2418|Trả lời: 10
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

Những bức ảnh hậu trường của Han Ji Min trong “Hyde, Jekyll , Me” – Cô gái đáng yêu và tràn đầy năng lượng

[Lấy địa chỉ]
Nhảy đến trang chỉ định
Tác giả
Hình ảnh hậu trường của Han Ji Min từ bộ phim ' Hyde , Jekyll , Me ' đang trở thành một vấn đề nóng hổi.

Ngày 17/2, đội ngũ sản xuất của bộ phim truyền hình SBS ' Hyde , Jekyll , Me ' đã phát hành ảnh hậu trường của Han Ji Min .

Han Ji Min đang đóng bộ phim ' Hyde , Jekyll , Me ' , cô diễn vai một nữ bậc thầy trẻ tuổi trong ngành xiếc tên Jang Ha Na , người không bao giờ mất đi tính cách lạc quan và tươi sáng, thậm chí khi liên tục phải trải qua những khó khăn. Cô luôn luôn cho thấy sự chăm sóc ấm áp của mình dành cho những người khác trước cả việc lo lắng cho bản thân mình. Nhiều người hâm mộ và cư dân mạng đang cho thấy những phản ứng vô cùng nồng nhiệt về sự thể hiện tuyệt vời nhân vật Jang Ha Na của Han Ji Min .

Mặc dù Seo Jin (vai diễn của Hyun Bin ) luôn xua đuổi cô với những lời cay nghiệt, cô vẫn không rời bỏ anh, mà còn tiếp tục dành cho anh sự quan tâm ấp áp. Cô cũng chẳng bao giờ bỏ lỡ việc bày tỏ lòng biết ơn của mình đối với sự tử tế Seo Jin , và vẫn luôn nỗ lực làm việc của mình.

Han Ji Min đang thể hiển một cách tuyệt vời nhân vật Jang Ha Na với chiều sâu và diễn biến phức tạp , và cô đang nhận được một lượng lớn những lời khen ngợi từ nhiều người xem và cư dân mạng .

Các bức ảnh hậu trường từ đội sản xuất của bộ phim được phát hành ngày hôm nay cho thấy vai diễn vô cùng đáng yêu và tràn đầy năng lượng của Han Ji Min.

Nhiều người đã có những phản ứng đặc biệt to lớn cho nụ cười đáng yêu của cô, và Han Ji Min đang tham gia trong mỗi cảnh quay với cùng một năng lượng giống như các bức ảnh đã cho thấy, mặc dù cô đang trải qua lịch trình dầy đặc .

Điều đó cũng nói lên rằng Han Ji Min luôn cho thấy sự chăm sóc tuyệt vời dành cho tất cả các nam, nữ diễn viên khác, và nhân viên trước cả chính mình , và nhiều nhân viên đã dành nhiều lời khen ngợi về cô .

Một đại diện của đội sản xuất bộ phim cho biết , " Tất cả các nam diễn viên, nữ diễn viên, và các nhân viên khác đang nhận được rất nhiều động lực khi nhìn thấy Han Ji Min . Chúng tôi thực sự cảm kích khi có cô ấy trong đội ngũ của mình . "

Trong khi đó , ' Hyde , Jekyll , Me ' đang được phát sóng vào các ngày thứ 4 và thứ 5 lúc 22:00.

Source: Starnews , SBS
V-trans: [email protected]

P/s : Thay mặt nhà Minnie chúc các bạn trong ngôi nhà kites một năm mới tràn đầy may mắn, thành công và dồi dào sức khỏe. HAPPY NEW YEAR 2015 !!!

Rate

Số người tham gia 2Sức gió +10 Thu lại Lý do
tmn + 5 Ủng hộ 1 cái!
YanKees + 5 Lì xì đầu năm^^

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Sofa
Đăng lúc 19-2-2015 20:08:57 | Chỉ xem của tác giả
Rất tươi tắn và dễ thương
nhìn chị ý như đang độ tuổi đôi mươi vậy
vẻ đẹp bền vững cùng thời gian
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Ghế gỗ
Đăng lúc 19-2-2015 21:18:06 | Chỉ xem của tác giả
Chị Ji Min đáng yêu quá, chị luôn vui tươi lại thân thiện dù quay phim bận rộn hèn chi được cả đoàn phim yêu quý.
Mong là Hyde, Jekyll And Me tập hôm nay sẽ có rating cao hơn.
Cảm ơn bạn chủ thớt đăng tin.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tầng
Đăng lúc 19-2-2015 22:10:04 | Chỉ xem của tác giả
Chị nhìn rất xinh và trẻ trung
Mong rating của phim cũng sẽ ngày càng tươi sáng như nụ cười của chị <3
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

5#
Đăng lúc 19-2-2015 22:15:01 | Chỉ xem của tác giả
Ảnh đầu dễ thương qtqđ <3 Nghe nói đợt trước trời lạnh cộng thêm lịch quay gấp quá chị còn bị ốm, thế mà lúc nào cũng vui tươi và lạc quan như vậy.
Cứ vui vẻ thế này để mọi người có động lực làm việc nha chị.
HaJiNa cố lên
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

6#
Đăng lúc 19-2-2015 22:33:18 Từ di động | Chỉ xem của tác giả
Công nhân c luôn là người tự tin, lạc quan trong mọi tình huống, mọi trường hợp. Chắc phim rating thấp nên đoàn phim áp lực lắm nhưng chị đã động viên, an ủi mọi ng thế nào để anh nhân viên trong đoàn còn phải phát biểu: nhìn thấy c là có động lực. Mấy tấm ảnh này xinh quá, tấm nào cũng tươi ghê
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

7#
Đăng lúc 20-2-2015 10:24:46 | Chỉ xem của tác giả
Đóng phim nào Min cũng mang niềm vui và tràn ngập tiếng cười đến cho mọi người hết á !
Đó chính là lý do giúp Min không chỉ được fan yêu mến mà ngay cả đồng nghiệp và nhân viên của bất kì đàon phim nào cũng khen ngợi Min hết lời luôn á !
Nhớ hồi HTGM , đòan phim lúc nào cũng tràn ngập tiếng cuời vì những trò nhí nhố của ChunMin và dàn F3 đến nỗi bác đạo diễn phải la oai óai
Thanks ss lúc nào cũng dịch tin mới về Min nhé
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

8#
Đăng lúc 20-2-2015 19:00:03 | Chỉ xem của tác giả
Han Ji Min trông chị dễ thương quá luôn.
Có tuổi rồi mà vẫn còn thấy trẻ roi rói hà. Phim cũng hay nữa, mỗi tội đi theo mô tuýp cũ nên bị mọi người hờ hững quá. Mong là đạo diễn có một sự thay đổi để phim ngày càng hấp dẫn và thành công hơn.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

9#
Đăng lúc 20-2-2015 20:14:37 | Chỉ xem của tác giả
Han Ji Min là đáng iu và xinh đẹp nhất ko ai bằng

Nụ cười tỏa nắng và ấm áp của SS khiến cho trái tim em tan chảy mất oài!!!

Cố lên nha SS và đoàn làm phim!!!! Con rết nó ra sao cũng được, quan trọng là mọi người đã cố gắng hết sức. Phim rất hay và mọi thứ đêu trên cả tuyệt vời!!! Rồi sẽ sớm thôi, con rết nó sẽ tăng, vì có Han Ji Min iu dấu của em!!!

*P/S: Thanks SS Chunmincute đã dịch tin, Tết nhất mà SS chăm chỉ quá!!

Bình luận

Tết nhất mới có time quởn để dịch tin á nàng ui, hết mùng là cắm đầu cắm cổ đi mần ùi huhu, happy new year nàng nhóa ;)))  Đăng lúc 20-2-2015 11:03 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

10#
Đăng lúc 24-2-2015 13:22:51 | Chỉ xem của tác giả
Không hiểu sao sự ấm áp của Han Ji Min luôn làm cho mình tin rằng đây chính là bạn diễn nữ đã từng làm Yoo Chun rung động . Phải là trái tim dịu dàng lắm mới làm cho Chun dép lào mong manh như thế rung rinh, keke.
Nhưng đúng là Ji Min trẻ lâu, cứ nhìn thấy đôi mắt nâu ngơ ngác với làn da trắng sứ đó là thấy đáng yêu rồi, phim này lại thêm tóc đỏ giữa mùa đông càng làm cho cái sự trẻ trung của Ji Min nổi bật .

Cảm ơn bạn đã dịch tin, keke.

Bình luận

Lào mong manh lắm cơ hehe, 2 đứa nó tự làm rung lẫn nhau thì đúng hơn á hehe  Đăng lúc 24-2-2015 01:35 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách