Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: _Mướp
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[NTV 2015] Majisuka Gakuen Season 4 - Shimazaki Haruka, Miyawaki Sakura, Iriyama Anna, Kawaei Rina [Vietsub 10 Final Completed]

[Lấy địa chỉ]
Tác giả
Đăng lúc 14-1-2015 07:26:28 | Xem tất
Trước tiên xin cám ơn subteam đã mò và chịu khó sub phim này
Như bạn @yueilu đã nói nhờ có xuất hiện của bạn Takamina và bạn Haruna và lời hứa từ bác Aki là sẽ "có thể" còn có rena hay yuki mayu hay jurina nên em ráng mò lên xem tiếp.
Cũng mayko có liên quan gì đến tuyến nv cũ , nói thật ko phải mình chê nhưng ngoại trừ bé Sakura và bé Shimazaki thừa hưởng được hơn 50% khí chất của những người đứng đầu như acchan và yuko của phần 1 ra thì nói thật những người còn lại trong trường majisuka nhìn hơi ừm nhất là tứ trụ mới ( hình như phần 4 cũng gọi là 4 trụ pk? mình chưa xem sub nên ko bít ^^!) nhìn ko có tí xíu khí chất nào cả

Oài nói chung là chỉ cần subteam chịu sub hết thì mình sẽ cày hết để ủng hộ subteam
Tiện thể coi có nv nào mới để thay thế yuko trở thành oshimen của mình trong akb hiện nay ko + Ngắm lun takamina
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Sofa
Đăng lúc 14-1-2015 16:17:21 | Xem tất
dvdung gửi lúc 14-1-2015 09:16 AM
mình muốn tìm coi 3 seasons trước luôn mà tìm không ra, cả nhà có ai biết chỉ cho mìn ...

Bạn có thể vào trang vozforums.com/showthread.php?t=2779269 , có tất cả về akb48
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách