Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: Thanh.Pham
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[2014] Temporary Family/ Chung sống tạm thời/ 临时同居/ Vietsub HD Completed!

[Lấy địa chỉ]
11#
Đăng lúc 2-12-2014 22:07:59 | Chỉ xem của tác giả
wow phim hay đây có angella babe luôn là phải xem thôi thích chị này rồi
không biết vai của chị thế nào đây
phải xem trailer thử thôi, nếu hay hay thì đặt gạch chờ phim ra lò thôi
yeye thanks
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

12#
Đăng lúc 16-12-2014 16:45:38 | Chỉ xem của tác giả
tải phim về máy lâu rồi. thể loại phim hài. xem đoạn đầu. thấy chẳng ra đâu. vứt 1 xó đi xem phim khác. xem giới thiệu thế này phải xem ngay mới được
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

13#
Đăng lúc 19-12-2014 07:55:07 | Chỉ xem của tác giả
Phim hay nè, Noel này ở nhà luyện thôi, F.A mà.
Đặt gạch nhé Sub team
Thank sub team nhiều nhé <3
Chúc cả nhà một mùa noel ấm áp
Giáng sinh an lành - năm mới hạnh phúc nhé cả nhà
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

14#
Đăng lúc 21-12-2014 17:46:44 | Chỉ xem của tác giả
Bộ phim này mang nặng tính triết lý sống kể về câu chuyện bốn con người tình cờ gặp nhau và cùng nhau mua một căn nhà để đầu cơ sau đó bán lại để kiếm lời. Mỗi người họ với một mục đích khác nhau và câu chuyện cuộc đời khác nhau nhưng nhìn chung đều chật vật khó khăn để kiếm tìm hạnh phúc cho bản thân.
Sa Luật vì muốn níu giữa cuộc hôn nhân 10 năm mà nhất quyết ở lại căn nhà để đợi chồng cũ quay về. Hạng Thiếu Long vì muốn nhanh bán được nhà để có thể kết hôn. Còn A Hắc tuy cô có nhà nhưng lại khao khát người thân để yêu thương.
Phim nêu lên một chân lỳ nhà chính là những người thân yêu chung quanh ta chứ không phải là ngôi nhà càng to càng tốt.

Rate

Số người tham gia 1Sức gió +5 Thu lại Lý do
Thanh.Pham + 5 Ủng hộ 1 cái!

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

15#
Đăng lúc 23-12-2014 09:13:00 | Chỉ xem của tác giả
Vừa xem xong tối qua.
Lâu lắm rồi mới xem phim bên C-Zone.
Thích đôi trẻ A Hắc vs Very Wong.Đẹp đôi quá chừng.
Phim xem hay từ đầu đến cuối.Mình xem không tua một đoạn nào hết trơn à ^^
Chúc mọi người ngày mới vui vẻ nha.
Thanks subteam nhiều nhiều ạ.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

16#
Đăng lúc 23-12-2014 20:45:22 | Chỉ xem của tác giả
babykitty76767 gửi lúc 2-12-2014 08:47 PM
Phim này có vẻ hay nè, mặc dù chưa xem nhưng nhìn dàn diễn viên thích quá.
Phim Hồng  ...

Mình cũng thích Angelababy, thấy bạn này diễn dễ thương, có vẻ sweet tự nhiên mà không khiến người xem cảm thấy đang cố tỏ vẻ đáng yêu. Có lẽ mọi người không thích AB vì có nghi vấn phẫu thuật thẩm mỹ chăng? Dù sao mình đã xem kha khá phim AB đóng và ngày càng thích AB hơn
Phim còn quy tụ nhiều diễn viên thực lực như chị Trịnh Tú Văn và anh Lương Gia Huy nữa. Cám ơn Subteam nhiều nhé!

Bình luận

Phim này AB còn hóa trang cho mình xấu đi nữa, không phải là dạng bình hoa di động chỉ đóng vai người đẹp :)  Đăng lúc 23-12-2014 09:57 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

17#
Đăng lúc 12-1-2015 10:21:15 | Chỉ xem của tác giả
Trương Gia Huy, anh này mình xem nhiều phim ảnh đóng rồi, phim hay và hài không hè.
phim nào anh đóng mình đều xem, ủng hộ anh.
Angela Baby, thì càng thích chị ấy nhiều hơn, đẹp xinh và tài giỏi nửa chứ, hâm mộ chị ấy quá đi.
phim này chắc hay lắm, tải về xem ngay thôi
thanks các bạn đã chia sẽ
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

18#
Đăng lúc 26-1-2015 01:37:13 | Chỉ xem của tác giả
Xem phim mình bị shock với tạo hình của Angelababy, dù rất chuẩn với nhân vật nhưng quen nhìn em ý xinh tươi giờ nhìn thế này thấy khổ khổ (( Đoạn đầu phim chẳng khác gì mấy phim hài nhảm nhảm nên cũng hơi thấy chán, gắng xem tiếp thì dần dần mạch phim càng cuốn hút, tình tiết cao trào nhiều và đến kết phim thật sự mình thấy buồn và tiếc. Dù phim là HE nhưng cảnh kết khiến mình rất thích, cảm giác lưu luyến ))) Phim phù hợp giải trí và rất ý nghĩa ))  Thank subteam
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

19#
Đăng lúc 29-1-2015 23:41:11 | Chỉ xem của tác giả
phim xem rất hay, nội dung hài nhưng sâu sắc.
subteam có thể làm thêm bản tiếng quảng được ko ạ? e thích nghe tiếng quảng hơn một phần film đang lấy bối cảnh ở Hong Kong nên nghe tiếng phổ thấy ko cảm nhận sâu như xem trực tiếp bằng tiếng quảng.

Bình luận

Em ơi, đang bận rộn chít luôn, còn tạo thêm công ăn việc làm nữa hả :P  Đăng lúc 30-1-2015 12:00 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

20#
Đăng lúc 14-2-2015 15:41:07 | Chỉ xem của tác giả
Phim này xem rất dễ thương. Angelababy đóng vai A hắc này hóa trang xấu ơi là xấu mà mình xem phim vẫn thấy chị dễ thương mới ghê chứ. Mê gái quá rồi gái ơi. Công nhận Angelababy đóng phim hài cũng có duyên quá đi. Thích đôi A Hắc với anh Very Wong quá đi. Nhất là quả lái xe khúc cuối của hai người ý. Anh chàng Very cho nguyên biệt đội siêu xe ra chạy vòng tròn ngay ngã tư để chăn xe mấy tay mô giới khác. Còn Trương Gia Huy vơi Trịnh Tú Văn thì khỏi nói nữa, diễn viên kỳ cựu, diễn xuất xuất sắc xưa giờ rồi.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách