Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Xem: 10578|Trả lời: 85
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

Han Ji Min xác nhận tham gia drama "Hyde, Jekyll and I" cùng Hyun Bin

[Lấy địa chỉ]
Nhảy đến trang chỉ định
Tác giả
Han Ji Min xác nhận tham gia drama "Hyde, Jekyll and I" đóng căp  Hyun Bin

"Hyde, Jekyll and I" là bộ phim truyền hình sắp tới của đài SBS,  dài 20 tập, bộ phim kể câu chuyện tình yêu của chàng trai giàu có nhưng trong anh lại có hai tính cách khác nhau.

Bộ phim đánh dấu sự trở lại của Han Ji Min sau drama "The Rooftop Prince" phát sóng năm 2012.

"Hyde, Jekyll and I" có sự tham gia sản xuất của PD Jo Young Kwang và biên kịch Kim Ji Woon (Cheongdamdong Alice). Phim được viết bởi cặp đôi biên kịch Kim Young Hyun - Park Sang Yeon (Queen Seonduk, Deep rooted Tree).

Phim dự kiến sẽ được phát sóng vào tháng 1 năm sau, sau khi kết thúc drama "Pinocchio"

Naver
[email protected]
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Sofa
Đăng lúc 16-10-2014 08:53:09 | Chỉ xem của tác giả
Tem!! Cho em cái nệm nha nha nha.
Vậy là sau khi rời Gác Mái chị Han sắp trở lại với anh Bin đập choai rồi.
Vừa chào mừng anh Bin vừa vui vì chị Han trở lại. Kkkk
Hóng phim náy nhé, cho 1 cái dép để ngồi lót!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Ghế gỗ
Đăng lúc 16-10-2014 08:59:07 | Chỉ xem của tác giả
Rớt nước mắt vì sung sướng luôn này

Thế là có tin tức xác nhận rồi, fan lớn của anh Bin và ss Min luôn.

Đợi chờ hai người này dài cổ, ai ngờ cùng tái hợp trong một dự án...thiệt là vui mà

Hai người đã từng hợp tác, lần này couple phim thế này hứa hẹn nhiều skinship *ngất ngây*

Thanks for new so much
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tầng
Đăng lúc 16-10-2014 09:00:08 | Chỉ xem của tác giả
Ôi thế là chị đã xác nhận đóng cùng nhà Bin nhà ta rồi cơ đấy.

Năm sau ngoài Kill Me Heal Me ra thì bộ phim này Hyde Jekyll And I sẽ là bộ phim đình đám với sự trở lại của anh Hyun Bin  cùng với Ji Min.

Đặt gạch và hóng phim năm sau.

Cảm ơn chủ thớt đăng news!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

5#
Đăng lúc 16-10-2014 09:01:31 | Chỉ xem của tác giả
oh sáng sớm có tin hot hòn họt!
dự tháng 1 năm sau ta lại điên não vì film này đây này!
hóng kinh rồi đó nha! sự hợp tác của 2 anh chị. qua Movie rồi h lại drama nữa
ôi trời ngày hum nay đẹp trời quá đi!
thanks nàng đưa news

Bình luận

chứ còn gì nữa ss! :D mà 2 người duyên ghê lun rồi! :D hi vọng có cái giả giả thật thật :))  Đăng lúc 16-10-2014 10:36 AM
chưa xem cũng tưởng tượng mức độ chem tung tóe của anh chị chính này.  Đăng lúc 16-10-2014 10:31 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

6#
Đăng lúc 16-10-2014 09:02:36 | Chỉ xem của tác giả
ui cuối cùng cũng đã xác nhận , sáng ngồi ở cơ quan đọc được cái tin này mà cười như con dở
vui quá trời đi ,sau gần 3 năm cuối cùng mợ đã quay lại màn nhỏ huhu
Bin-Min chém tung toé vào bù đấp cho Fans đã vất vả chờ đợi nhé
cảm ơn bạn đưa tin.!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

7#
Đăng lúc 16-10-2014 09:09:10 | Chỉ xem của tác giả
Biết mà, Binne Minnie sẽ có ngày tái hợp, chỉ không ngờ nhanh như vậy, không hiểu có tay trong kết hợp 2 người không đây
Giờ chỉ hy vọng kịch bản hay, vậy là phim chắc chắn sẽ thành công.
Cảm ơn em đã dịch tin, ss dạo này ít vào kites lắm, nhưng sẽ vào lại thường xuyên vì Min đã đóng phim trở lại
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

8#
Đăng lúc 16-10-2014 09:12:57 | Chỉ xem của tác giả
chà phim hót đầu năm nha lại còn là phim hiện đại nữa...
cả 2 ac mình đều thích cả.. lần trước movie k xem đc nên giờ ngồi hóng drama thôi
thanks chủ thớt đã trans tin nhé.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

9#
Đăng lúc 16-10-2014 09:13:23 Từ di động | Chỉ xem của tác giả
Vui quá, giờ đã có bạn dịch news rồi. Vậy là sau 2 năm vắng bóng ss đã chịu quay trở lại và lợi hại hơn xưa. Ngày trước thi thoảng có news ss tham gia phim này, phim kia mà cuối cùng lại mất tăm làm em buồn. Bin và Min mới hợp tác phim điện ảnh nên đã có sự quen biết, giờ hợp tác phim truyền hình nữa sẽ thân thiết hơn. 2 năm nay ko xem bộ phim Hàn nào, giờ lót dép hóng phim này. Chúc phim 2 anh chị thành công nhé
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

10#
Đăng lúc 16-10-2014 09:20:31 | Chỉ xem của tác giả
Cảm ơn chị Han Ji Min à
Lần trước movie cũng cảm ơn chị lắm rồi, giờ lại là drama comeback của anh em nữa.
Dự án quan trọng nào cũng nhờ có chị mà được thuận lợi tốt đẹp.
Tối qua e rất lo nếu chị ko nhận lời thì sẽ rất khó khăn để tìm được người khác tốt hơn.
Vì tuy là ngoài chị ra em cũng thích thêm mấy chị nữa, nhưng căn bản là nsx đã phải cân nhắc lịch trình và hình tượng nhiều cái, xong mới tìm được ứng cử viên số 1 là chị và gửi đề nghị.
Thế nên chị đồng ý như này thật sự rất biết ơn
Hãy trở thành một cặp thật đẹp đôi với anh em, đẹp đôi đến mức nhiều năm sau mọi người vẫn nhắc đến chị nhé :-*

Bình luận

link đây bạn http://kitesvn.com/thread/-hyun-bin-s-house-2014-van-menh-de-vuong-hyun-bin-jo-jung-suk-jung-jae-young-han-ji-min-vietsub-hd-completed-385744-1-1.html  Đăng lúc 21-10-2014 09:12 PM
Cho tớ hỏi tên movie anh chị đóng chung là gì vậy bạn?  Đăng lúc 21-10-2014 08:04 PM
Uh phim đc khởi đầu thuận lợi như này ai cũng mừng bạn ạ :x  Đăng lúc 16-10-2014 05:21 PM
có tin confirm nhanh ghê, fan sướng nhất rồi ^^  Đăng lúc 16-10-2014 10:15 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách