Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: E-Zone
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[2010] Kick-ass 1 - Siêu anh hùng - Vietsub HD Fixed

[Lấy địa chỉ]
31#
Đăng lúc 1-7-2014 16:24:28 | Chỉ xem của tác giả
vừa xem film xong tối qua. Bạn gái của Kick-ass xinh thế còn bé Hit Girl thì dễ thương vê lù!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

32#
Đăng lúc 3-7-2014 14:52:22 | Chỉ xem của tác giả
Vừa mới xem xong phim tối qua

Phim này thoạt đầu thì thấy có vẻ vừa hài, vừa bạo lực. Nhưng càng xem càng thấy người viết phim muốn đưa ra hình ảnh một anh chàng anh hùng rơm muốn làm chuyện cứu nhân độ thế nhưng lại lơ ngơ, chẳng biết tự rèn luyện bản thân cho giỏi để chống lại vũ lực và để bảo vệ bản thân mình. Chẳng thế mà cô bé Hit Girl đã chẳng nói "Nếu không gặp anh, bố tôi đã sống".

Cô bé Hit Girl là một vai nổi bật trong phim Cô có những màn phóng dao, quăng dây, nhào lộn thật hay. Thế nhưng nói về nhân vật này thì thật đáng thương vì tuổi thơ của cô đã không có những thời khắc êm đềm vì thiếu vòng tay mẹ
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

33#
Đăng lúc 7-7-2014 16:33:12 | Chỉ xem của tác giả
cuối cùng thì cũng được xem phim này do kites làm. Hâm mộ quá đi. thích mấy phim kiểu anh hùng này lắm ý.
Chân thành cảm ơn subteam đã vất vả dịch phim và biên tập nhé. ^^
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

34#
Đăng lúc 16-7-2014 12:15:01 | Chỉ xem của tác giả
Mình thích kiểu hành động mà hài hài này, mà diễn viên nữ xinh quá trời , thank subteam nhiều
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

35#
Đăng lúc 18-7-2014 01:42:08 | Chỉ xem của tác giả
nghe nói phim này hay với buồn cười mà bg mới có thời gian để xem hehe cảm ơn subteam nhìu ạ
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

36#
Đăng lúc 18-7-2014 22:29:28 | Chỉ xem của tác giả
HAy vai~ BUon cuoi qua!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

37#
Đăng lúc 30-7-2014 09:11:51 | Chỉ xem của tác giả
phim hay không mọi người
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

38#
Đăng lúc 7-8-2014 20:31:10 | Chỉ xem của tác giả
bị thích em Chloe dã man, vì em ấy mới mò vào down phim xem cảm ơn sub team nhiều nhiều!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

39#
Đăng lúc 19-8-2014 10:04:01 | Chỉ xem của tác giả
Phim này khác hẳn so với các phim về anh hung khác, co lẽ vì nhân vật chính chỉ là một cậu bé bình thường nếu không nói là bị các bạn trong lớp xem thường.
Nhưng cậu vẫn có mong ước trở thành một anh hùng để có thể giúp được những người khác. Chính vì không có năng lực đặc biệt nên cậu bị đánh thấy thương luôn vậy mà vẫn có gan để làm kick ass mới hay chứ.
Và trong phim này nhân vật dữ dằn nhất phải là Big Daddy và Hit girl, đánh nhau rất dữ.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

40#
Đăng lúc 16-9-2014 22:49:19 | Chỉ xem của tác giả
Thấy Kick-ass 2 ra nên phải down Kick-ass 1 về xem
Trời ơi phát cuồng vì Hit girl
"Tớ trân trọng thề tớ sẽ giữ mình vì cô bé"
Vâng thì nhìn Hit girl giết người như ngóe rồi cả độ Lolita của con bé mình cũng thề thế mất
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách