Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: kieunt
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[Vietsub by Won Bin's House] Over And Over - D. Fannel ♥ Món quà mừng năm mới dành tặng tất cả mọi người ♥ Chỉ còn em mãi mãi trong vòng tay

[Lấy địa chỉ]
41#
Đăng lúc 16-2-2014 18:46:42 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời thưởng +5

Hay quá!
Bài hát nhẹ nhàng lãng mạn lại thêm Won Bin oppa đẹp trai "từng xentimet" , đóng cặp cùng toàn người đẹp nữa , phải nói là quá chuẩn
Lại lảm nhảm , video xem rất đã , thanks bạn
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

42#
Đăng lúc 18-2-2014 13:16:25 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời thưởng +5

Trời ơi, nghe bài này lâu lắm ròi giờ mới biết tên Cảm ơn subteam đã cho mình một cơ hội để được nghe lại bài hát này. Những bài hát kinh điển về tình yêu lúc nào cũng day dứt, vang vọng mãi trong trái tim của mình.

Over and over I whisper your name
Over and over I kiss you again
I see the light of love in your eyes
Love is forever,no more good-byes

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

43#
Đăng lúc 19-2-2014 15:50:44 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời thưởng +5

Nhạc nghe hay quá đi lâu lắm mới nghe lại bài này
clip thì thấy anh Bin với toàn người đẹp, xinh lung linh luôn
Thanks Subteam đã làm món quà đầu năm thế này!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

44#
Đăng lúc 19-2-2014 18:38:28 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời thưởng +5

Ôi nhạc hay không thể chê vào đâu được
Bên cạnh đó là những góc độ chuẩn không cần chỉnh của anh Bin nữa chứ, tình yêu một đời của mình đây mà.
Một lần nữa mình lại ngất nay với bài hát này lần nữa rồi, hay và ý nghĩa quá
Ôi phải tải về ngâm cứu mới được ^^
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

45#
Đăng lúc 21-2-2014 07:36:22 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời thưởng +5

Sao mà chọn cái clip chuẩn thế hả giời Trai đẹp làm trái tym tôi xao xuyến
Không hiểu sao từ hồi bé khi lần đầu tiên nghe bài này thì đã k thể quên đc cái giai điệu rồi. Một bài hát phù hợp với mọi không gian và thời gian. Giai điệu bài hát nhẹ nhàng, cuốn hút và hấp dẫn người nghe, lại được chất giọng mộc mạc của F dẫn dắt nữa, đúng là không còn gì bằng.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

46#
Đăng lúc 23-2-2014 08:42:23 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời thưởng +5

Ôi mình vô trễ quá,
Bin anh quá đẹp trong Clip này, lung linh và đẹp zai trên từng khung hình, nhìn hoài mà vẫn còn bị phê, không bao giờ chán được cái nụ cười hút hồn ấy .
Bài hát vô cùng hay và lời bài hát cũng làm cho mình rất thích, có một chút gì đó buồn nhưng rất sâu lắng ^^
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

47#
Đăng lúc 23-2-2014 20:34:04 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời thưởng +5

hầy, em vào khi mà cái thread này nó đã lập được 8 đời rồi
thế là tạm biệt nhà Kwang Ki sau một thời gian đầu em ăn nằm trong đấy
thực ra em không có để ý được lời sub ra sao vì cái vid nó cứ hút em
hơi buồn là chị dâu không có trong này, hai anh chị già chưa có đóng CF cùng nhao bao giờ thì phải
khung cảnh lãng mạn quá nên em tắt nhạc của vid để mở La ou je t'emmenerai, tự nhiên thấy hợp
hi vọng anh zai trong vid sớm báo hỉ sự cùng thông cáo dự án mới
cảm ơn chị Kiều và chị Chi cùng đội ngũ làm sub
nghe bài này trong lúc thất tình quả thực điên đảo
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

48#
Đăng lúc 24-2-2014 14:34:45 | Chỉ xem của tác giả
Bài được songngoc62 sửa lúc  24-2-2014 05:51 PM

Over and Over - Và Ký ức tình yêu  

Giai điệu cất lên , không hẳn là dồn dập nhưng cũng không quá nhanh- dẫn dắt người nghe vào ước mơ , niềm hy vọng của một mối tình. Hình ảnh của MV là những hình ảnh đẹp của Won Bin - là tình yêu của nhiều người. Những giai điệu nhẹ nhàng khơi gợi ước mơ, khát khao về một tình yêu. Đã là ước mơ , đã là khát khao - nó sẽ luôn là giấc mơ đẹp nhất , nó sẽ luôn là khát khao nồng cháy nhất.
" Niềm vui trong trái tim em không từ nào có thể biểu lộ được... Em thấy được ánh sáng tình yêu trong đôi mắt anh"... Lời bài hát và những hình ảnh đẹp khơi gợi nguồn cảm xúc của người nghe một cách mãnh liệt nhất. ... Những lời đầu tiên bắt đầu có chút ngập ngừng, bối rối nhưng rất nhanh, cảm xúc bừng lên - như ta kể một câu chuyện , luôn có lúc khởi đầu nhẹ nhàng nhưng khi cảm xúc đã dâng lên , ta sẽ đắm chìm vào đó. Giai điệu nhanh hơn , dồn dập hơn - bắt nhịp cùng cảm xúc đang ngập tràn
trong tim . Ký ức tình yêu từ quá khứ chợt ùa về , và "Tương lai của em sẽ trao trọn cho anh. Và như thế em thì thầm tên anh... Em thấy được ánh sáng tình yêu trong đôi mắt anh... " Nhịp phách của nhạc thay đổi , đưa ta vào không gian ngập tràn hạnh phúc. Để rồi cuối cùng, lời bài hát khép lại " Tình yêu là mãi mãi, không còn chia cách."

MV " Over and Over " với hình ảnh quá đỗi thân quen , quá đỗi yêu thương với nhiều người như lời nhắn nhủ rằng những kỷ niệm về tình yêu luôn là thứ quý giá in đậm trong ký ức mỗi chúng ta . MV . truyền đến chúng ta như một thông điệp về tình yêu sâu lắng và chung thủy ...

Xin gửi tình yêu đến những người bạn đã làm MV này thay cho lời cám ơn - thế nhé bạn yêu dấu.
Mong được yêu thương mãi những
@kieunt , @daochi , @Jooniekid , @yotomo , @Bin05 , @hmhhvtc , @C.A , @qiuxuan ...

P/s : Lời hẹn : mai chị sẽ trả lời ... đến hôm nay ... thấy áy náy với @kieunt

Bình luận

Hihi , mn đầy đủ làm xúc động quá  Đăng lúc 25-2-2014 09:45 PM
ôi đến hôm nay em mới biết kites có vụ tag này... đến muộn chị đừng giận ạ...  Đăng lúc 25-2-2014 05:58 PM
C.A
điểm anh đây nhé!  Đăng lúc 25-2-2014 11:41 AM
có mặt nhé  Đăng lúc 25-2-2014 11:26 AM
Cảm ơn songngoc :)  Đăng lúc 25-2-2014 09:32 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

49#
Đăng lúc 24-2-2014 17:53:17 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời thưởng +5

songngoc62 gửi lúc 24-2-2014 02:34 PM
Bài được songngoc62 sửa lúc  24-2-2014 05:50 PM

Bài được songngoc62 sửa lúc  24-2-20 ...

Bình thường chỉ nghe nhạc Over and Over gắn với mấy cảnh ngày xưa
H vừa nghe nhạc vừa nhìn Bin, lại có cả cảnh nước mắt Bin rơi nước mắt
Âm nhạc dịu dàng, nghe hoài không chán luôn ^^
Giờ nhà BIn có nhiều chuyện vui quá, Bin cũng có người thường, CHị Kiều cũng sắp ..

P/S: chúng ta sớm gặp nhau phải không chị Kiều ^^

Bình luận

dĩ nhiên rồi e  Đăng lúc 25-2-2014 07:44 AM
hì hì , chị Sóc nao vô đơi nhớ báo đê đi cafe nhen ^^  Đăng lúc 24-2-2014 06:16 PM
À, lâu quá nên c hỏi thăm thôi , Engsub c có Giun ơi . Thanks em  Đăng lúc 24-2-2014 06:13 PM
Dạo này subteam bên đó bận quá chị ạ, đều đang học đại học, nên không có nhiều thời gian làm sub, chị Sóc nghiền quá, để hỏi Engsub chị Sóc xem tạm nhá ^^   Đăng lúc 24-2-2014 06:08 PM
À , Giun có biết là All In còn làm tiếp ko hay ngưng rồi ?  Đăng lúc 24-2-2014 06:04 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

50#
Đăng lúc 25-2-2014 10:28:49 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời thưởng +5

Lâu lắm rồi mới nghe lại bài này,
Ngày xưa suốt này nghe đi nghe lại rồi bị mấy đứa la ó cho tơi bời vì nghe quá nhiều.
Bây giờ nghe lại vẫn chẳng thấy hay, nhẹ nhàng mà sâu lắng.
Thank subteam rất nhiêu. Mặc dù năm mới đã tới lâu rồi nhưng vẫn chúc mọi người năm mới vạn sự như ý, thành công trong cuộc sống
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách