Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: cloudy_vt
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[02.01] Những bộ phim tròn 10 năm kể từ ngày ra mắt

[Lấy địa chỉ]
21#
Đăng lúc 3-1-2014 20:40:16 | Chỉ xem của tác giả
The Incredibles đã được 10 năm, không tin nổi.
Lâu lâu vẫn lôi phim ra xem cùng mấy đứa nhóc ở nhà, vậy mà đã 10 năm rồi.
Rồi 10 năm sau, các phim hoạt hình nào sẽ được nhắc tới đây !?? Khi mà Pixar đã bán mình cho Disney, còn Disney thì chẳng có gì ngoài tiền cả, haizz.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

22#
Đăng lúc 3-1-2014 21:04:54 | Chỉ xem của tác giả
Má ơi The Incredibles cùng thời với Mean Girls à? Mình chỉ nhớ phim này của Lindsay Lohan lâu rồi, còn gia đình siêu nhân mình xem lại mấy lần hồi học cấp 3, vừa xem lại series Harry Potter, tập của chú Sirius Black cách đây 10 năm??? không tin nổi. Vẫn còn nhớ xem A Cinderella Story, Notebook, 50 first days ở kênh vtv1 phim cuối tuần, mấy đài VN chiếu trễ quá thôi... . Già thật rồi sao =.=

p/s: 12. Kill Bill Volume 2 nhầm poster của Harry Poster bạn ơi.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

23#
Đăng lúc 3-1-2014 22:30:44 | Chỉ xem của tác giả
harry poster từng là mê mẩn mình một thời vậy mà đã được 10 năm rồi
notebook cũng rất chi là hay nữa
dù lâu rồi nhưng vẫn thích những phim này quá
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

24#
Đăng lúc 3-1-2014 22:39:58 | Chỉ xem của tác giả
Toàn phim hay ko à. Mình nhớ nhất là Harry Potter với 50 firrst dáy.
Hồi trước nhà ko cso internet, Tivi cũng ko được dùng thoải lái như giờ nên để xem dduwwocj một bộ phim thật đúng là ko dẽ dàng gì
Ôi ký ức tuổi thơ ta.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

25#
Đăng lúc 4-1-2014 03:58:08 | Chỉ xem của tác giả
1/8/9/10/13/15/17
còn lại coi hết ròi
nhớ nhất là The Incredibles trông chờ phần tiếp theo nhưng không có, phim siêu anh hùng mà mềnh thích nhất trong tất cả siêu anh hùng thời đó, trc' khi ironman ra đời. mà sau khi ironman ra đời vẫn ko thay đổi mấy,chỉ đồng hạng
thích nhất là edna mode trong fim ấy
còn means girl thì coi xong êu luôn bạn lilo...vừa shynh, vừa cute, diễn hay, có nét...jờ thì
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

26#
Đăng lúc 4-1-2014 17:44:53 | Chỉ xem của tác giả
Cũng xem được kha khá trong số ấy, ngày xưa cứ CN là cố gắng học nhanh để được xem phim cuối tuần trên VTV1. Nếu phim nào hay thì tuần sau nhất định phải xem chiếu lại.
Gia đình siêu nhân với Sherk thỉnh thoảng lại được xem lại với mấy đứa em.
Mê A Cinderella Story lắm lắm ấy, mà giờ vẫn thích
50 first dates thì ý nghĩa vô cùng, 13 going on 30 ko thích lắm nhưng xem xong cũng suy ngẫm giá như...
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

27#
Đăng lúc 4-1-2014 18:08:43 | Chỉ xem của tác giả
1 Trong nhưng bộ film mình thích nhất năm 2004 là Troy
Bộ film cổ trang thời hi lạp với diễn xuất tuyệt vời của Brad Pitt
Những năm này thường ra rất nhiều film cổ trang hi lạp rất hay mà đến giờ vẫn còn thu hút rất nhiều người xem như :kingdom of heaven, Troy ...
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

28#
Đăng lúc 4-1-2014 18:53:04 | Chỉ xem của tác giả
Mình xem cũng được kha khá phim trong list này. Nhìn mấy bộ phim này mà cảm tưởng là đang nhìn lại tuổi thơ ấy. Nhớ ngày xưa mê đắm trong HP, A cinderlla's story, 50 first dates với Mean girls. Xem lại poster của Mean girls mà thấy tiếc cho Lindsay Lohan quá. Hồi đấy trong dàn cast 4 người trông chị rõ xinh, rõ nổi bật nhất mà bây giờ...
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

29#
Đăng lúc 4-1-2014 20:19:22 | Chỉ xem của tác giả
Toàn những film yêu thích một thời của mình. Công nhận giờ nhìn lại thấy mình đã già đi nhiều Ngày xưa không biết ngồi xem đi xem lại "The notebook" với " 13 going on 30 " không biết bao nhiêu lần mà vẫn chẳng chán. Lại còn series "Harry Poter" với "Spider man" trong máy thỉnh thoảng lục lại ngồi xem chứ.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

30#
Đăng lúc 4-1-2014 21:36:18 | Chỉ xem của tác giả
toàn phim hay và nổi tiengs! mình biết được mấy phim! trong đó thíc nhất là harry potter!
đó là phim mà mình mơ ước và yêu thích từ nhỏ! vì hồi đó không chiếu trên tivi ( nếu có chiếu cũng khó bắt gặp) nên rất ư là mơ ước được coi hết phim! nay đã coi hết và thỏa mong đợi!
một bộ phim sẽ để tiếng muôn đời ! 1 tác phẩm kinh điển! dàn diễn viên , nội dung tuyệt vời!
chao ôi muốn coi lại nữa rùi hihi
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách