Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: myungwol
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[2013] Unbeatable/ Kích Chiến/ 激战2013 - Trương Gia Huy, Bành Vu Yến Vietsub HD C

[Lấy địa chỉ]
41#
Đăng lúc 17-11-2013 14:44:04 | Chỉ xem của tác giả
Nghe đồn phim này hành động hay lắm đúng là thể loại mình thích xem roài
Đang kéo về xem cơ mà vẫn phải đợi lâu đây
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

42#
Đăng lúc 22-11-2013 08:57:12 | Chỉ xem của tác giả
Phim xem cảm động quá. Nó dạy người đàn ông biết đứng lên từ đống tro tàn, ko ngững nỗ lực , cháy hết mình cùng đam mê. Theo đuổi tới cùng lời hứa, danh dự và sự kỳ vọng dành cho những người xung quanh :)(
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

43#
Đăng lúc 22-11-2013 08:58:23 | Chỉ xem của tác giả
Có ai biết cái nhạc ghitar lúc TGH mua tai nghe cho mẹ con nhà kia tên là gì hem. Cho mình cái tên với, mình nghe quen mà ko biết tên là gì :(
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

44#
Đăng lúc 28-11-2013 22:15:59 | Chỉ xem của tác giả
ôi mình rất thích trương gia huy, cám ơn các bạn đã làm phim này. nghe nói kho đóng phim này anh Huy phải tập luyện rất nhiều để có được hình thể đẹp để lên phim .anh ấy còn bị gãy ngón tay nhưng vẫn cố gắng để tiếp tục diễn thiệt khâm phục tinh thần chuyên nghiệp của anh
down về xem thôi
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

45#
Đăng lúc 1-12-2013 00:56:15 | Chỉ xem của tác giả
Một bộ phim hành động hết sức "máu lửa", và cũng có những phút giây cảm động đến lặng người.
Bành Vu Yến thật sự thành công khi khắc họa hình ảnh một người thanh niên có ý chí, muốn truyền tải thông đệp tuyệt vời đến người cha nát rượu của mình. Tuy anh đến phút cuối không đạt được thành công tuyệt đối như mong ước nhưng dù sao, những cố gắng của anh cũng đã rất thành công khi làm cha thay đổi tốt hơn, có ý chí, sức mạnh, nghị lực để làm lại cuộc đời.
Về người thầy,  Trương Gia Huy diễn xuất thật tuyệt vời. Mỗi người một hoàn cảnh, chính bản thân anh cũng gặp đủ loại khó khăn, chưa kể, những người anh anh, những người đi qua cuộc đời anh cũng toàn là những người chịu quá nhiều bất hạnh, hoàn cảnh éo le không kém, và điều đó khắc họa rõ nét hình tượng một người có nghị lực lớn lao và vượt lên chính bản thân mình.
Vể mặt hình thể của các diễn viên phải nói là trên cả tuyệt vời, có lẽ phải tập luyện trong một thời gian dài mới đạt được thành tựu như vậy.
Cảm ơn subteam vì một bộ phim hay, tính giả trí cao cũng như ý nghĩa nhân văn sâu sắc.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

46#
Đăng lúc 2-12-2013 09:29:51 | Chỉ xem của tác giả

ahhhhhhhhhh, iu ST quáa
Phim chỉ mới ra rạp hùi T7 năm nay thoy mà g có sub lun <3
Phim nì khi chiếu doanh thu khả quan lắm ccơ
Eddie ngày càng tiến bộ hơn , đóng nhiều vai chất lắm, Trương Gia Huy thì miễn bàn ròy , ảnh đế tùm lum lun, hình như với film nì cũng dc giải thưởng , thật sự rất xứng đáng với những g a bỏ ra ( cái body vãm vợ thế kia là 1 quá trình cố gắng dữ lắm >,< )
Mong chờ film quá đi ^^
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

47#
Đăng lúc 4-12-2013 18:35:31 | Chỉ xem của tác giả
chiến đấu không ngừng , cũng may là ông bố nhờ cu con truyền cảm hứng đã biết đứng dậy sau thất bại . Bài học thì rõ ràng cơ mà không biết bản thân mình có làm được điều đó không . Thank subteam vì một phim hay :) .
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

48#
Đăng lúc 9-12-2013 19:43:03 | Chỉ xem của tác giả
Mọi ng ơi , em hỏi chút ạ ! OST trong phim này là bài gì thế ạ ? em nghe thấy hay mà ko biết bài đó là bài gì ạ ?
ai biết chỉ em với !
em xin chân thành cảm ơn và hậu tạ :D
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

49#
Đăng lúc 10-12-2013 01:50:59 | Chỉ xem của tác giả
Cái bài hát tiếng Anh ở 1h40' đó , ai biết là bài gì ko ạ , chỉ em đi
em hỏi nhiều ng rồi mà ko ai nghe đc để tìm :(
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

50#
Đăng lúc 13-12-2013 23:25:49 Từ di động | Chỉ xem của tác giả
Hoá trAng tài tình ghê.
Ma cao thì nói làm gì nữa.
Xa hoá tráng lệ và đầy ma lực quyến rũ.
Xác định đến là về tay ko thôi..ko còn đường lui hấp dẫn ghê gớm.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách