Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: nakyung
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

(Good Doctor) Các chuyên gia phân tích lý do thành công của phim (Ra mắt tạp chí

[Lấy địa chỉ]
71#
Đăng lúc 1-10-2013 21:58:26 | Chỉ xem của tác giả
Trời ơi! Nhà Bờm tuyệt vời ^^
Joo Won diễn thì đúng là khỏi chê vào đâu được
Và còn cốt truyện phim đến dàn diễn viên tuyệt vời như vại thì hay quá còn gì :))
Thanks bạn dịch tin nhé ^^
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

72#
Đăng lúc 1-10-2013 21:58:29 | Chỉ xem của tác giả
cốt truyện hay cộng diễn xuất tốt là một trong số yếu tố giúp phim thành công
phim hấp dẫn và lôi cuốn người xem từ tập đầu tiên
phân tích của các chuyên gia rất nhiều yếu tố nhưng chacsws chắn sẽ không thể kể hết được mọi yếu tố
từng chi tiết nhỏ, hành doonjdj nhỏ cũng làm nên thành công cho bộ phi.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

73#
Đăng lúc 1-10-2013 21:58:47 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời thưởng +9

Khi xem phim mặc dù có khá nhiều từ ngữ chuyên ngành khó hiểu nhưng phim luôn khiến người xem ko bị nhàm chán mà ấn tượng từ lúc ban đầu bởi diễn xuất tài tình của anh Jo Won, khiến người xem tò mò và muốn tiếp tục xem liệu anh chàng bác sĩ tự kỉ Shi On có thể trở thành 1 bác sĩ thực thụ, và dần dần càng bị lối diễn đa dạng, hấp dẫn của anh Joo Won và chính tính cách con người Shi On mê hoặc. Đây là bộ phim đậm tình con người, ý nghĩa và sâu sắc. Trong phim ngoài những cảnh kịch tính lúc phẫu thuật thì còn có những cảnh tình cảm nhẹ nhàng trong sáng của Shi On và Yoon Seo. Bộ phim khiến nhiều người ở mọi lứa tuổi yêu thích, ngoài nội dung thì diễn xuất của anh Joo Won góp phần lớn  và quan trọng trong thành công của bộ phim. Mình rất thích phim à.
Thank bạn đã dịch tin nhé.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

74#
Đăng lúc 1-10-2013 21:58:58 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời thưởng +9

Nghe phân tích thế này lại muốn xem phim rồi :)
Nhìn JW trong Gaksital cứ như là người khác vậy, diễn phim nhìn nghiêm túc khác hẳn trong 2D1N
Nói chung về diễn xuất thì khỏi phải nói, chỉ là trước xem nội dung thấy không hấp dẫn lắm.
Giờ đọc cái này có khi lại down phim về xem thôi :)
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

75#
Đăng lúc 1-10-2013 21:59:27 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời thưởng +9

Nhà phê bình Kim Kyo Suk nói rằng “Joo Won đã cho ta thấy lỗi diễn xuất vô cùng đa dạng có hiệu quả trong việc làm tăng tỉ lệ người xem."

phim không những thành công mà JW còn được khen ngợi bởi chuyên gia thế này, không mấy diễn viên trẻ tài năng như anh {:297:}
sinh nhật anh nên nhà anh hào phóng quá, lại còn làm báo nữa, quá tuyệt vời luôn {:291:}
Chúc mừng sn anh, dù hơi muộn {:290:}
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

76#
Đăng lúc 1-10-2013 21:59:31 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời thưởng +9

Một bộ phim về đề tài y khoa nhưng không hề nhức óc
Xen lẫn giữa các cảnh quay về công việc của bác sỹ vẫn là những tuyến tình cảm rất đỗi nhẹ nhàng
Hai diễn viên chính rất đẹp, chemistry cũng rất tốt
Bản thân thấy anh Joo Won đã rất nhập vai, đúng là cỗ máy rating, phim vẫn bảo toàn ngôi vị độc tôn khó có thể đánh bại được.

Chủ thớt xịn quá, thưởng nhiều xiền ghê :x
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

77#
Đăng lúc 1-10-2013 21:59:36 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời thưởng +9

Chúc mừng phim đạt thành công rực rỡ
ss MCW iu a JW rồi (trong phim), hehe, hay thật
Diễn xuất diễn viên biểu đạt tâm lý nhân vật rất tốt, ăn ý nhau, thể hiện các vấn đề xã hội wan tâm
Rating cao là đúng rồi!
ss Moon chọn kịch bản hay thật, phim nào rating cũng cao chót vót, a JW thành công trở lại rồi nhé!
Thanks bạn dịch tin nha!

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

78#
Đăng lúc 1-10-2013 21:59:42 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời thưởng +9

Quả thật bộ phim mang tính nhân văn sâu sắc
ko ai trong phim ác hoàn toàn cả, họ đều có nỗi đau và mặc cảm của riêng mình, cũng có người mà họ thương yêu.
chính sự vô tư, chân thành của Shi on đã khiến mọi ng mở lòng với cậu, với người khác và với chính mình
Joo WOn thật sự  chứng minh được tài năng của mình rồi, hi vong anh sẽ tiếp tục thành công với tác phẩm sau ^^
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

79#
Đăng lúc 1-10-2013 21:59:43 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời thưởng +9

Những nhà chuyên môn đã chọn lí do đầu tiên giúp bộ phim được yêu thích đến vậy là cốt chuyện giống như truyện cổ tích với trọng tâm là tình yêu gia đình và sự trưởng thành. Nhà phê bình văn hóa đại chúng Kim Seon Young đã đánh giá rằng “Một câu chuyện mà các nhân vật đã giúp nhau xoa dịu nỗi đau bằng việc giúp đỡ và hòa giải với nhau” và “ Cách dẫn dắt câu chuyện nhẹ nhàng như chuyện cổ tích đã giúp cho bộ phim không những chiếm được cảm tình của thanh thiếu niên mà còn nhận được sự yêu mến của cả tầng lớp trung niên”
thời điểm hiện tại với quá nhiều phim và nội dung càng loãng, trùng lắp nhưng GD vẫn tạo được dấu ấn riêng mình. Phải công nhận rằng khả năng chọn kịch bản của JW quá tốt cùng với lối diễn xuất tự nhiên, đa dạng nên các dự án anh chọn đều thành công và rết đều cao.
hy vọng FC chiếu sau sẽ có kết quả khả quan.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

80#
Đăng lúc 1-10-2013 21:59:58 | Chỉ xem của tác giả
phải nói là quá choáng và khâm phục tinh thần của thành viên nhà mình, tạp chí đẹp và nhìn chuyên nghiệp vô cùng
màu đẹp, nội dung hấp dẫn
nhất là truyện hài Won iu Bông, đọc mà đau ruột
cảm ơn BBT lắm, tự hào là một mem nhà Won ^^
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách