Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: almond
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[Drama 2013] Khi đàn ông góa vợ bật khóc | NSƯT Công Lý, NSND Trần Nhượng, NSƯT

[Lấy địa chỉ]
41#
 Tác giả| Đăng lúc 25-9-2013 00:23:26 | Chỉ xem của tác giả

cr : FB
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

42#
Đăng lúc 25-9-2013 08:57:30 | Chỉ xem của tác giả
có đọc news hồi phim này họp báo cũng thấy hay hay

vì mình người Bắc nên chuộng phim ngoài đó hơn :)

nhưng rồi quên ẵng mất, chẳng xem

đợt cuối tuần về nhà, xem đc 1, 2 tập thấy hài hài

tập mà Bảo Khánh cưới Thủy Tiên ấy

xem đoạn trao vàng, cả nhà mình cứ cười vật vã thôi

chiều nay về có lẽ sẽ xem lại từ đầu ^^
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

43#
Đăng lúc 25-9-2013 23:12:30 | Chỉ xem của tác giả
Phim này thỉnh thoảng mình mới xem nhưng thấy cũng hay mà, hôm nay mới biết trên kites cũng có, hay ghê. Phim Việt Nam, dàn diễn viên trẻ, khá xinh, diễn xuất cũng ổn, tự nhiên. Mà thấy các tình huốn trong phim cũng có vẻ giống ngoài đời mà.
1 like cho phim nhé
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

44#
 Tác giả| Đăng lúc 8-10-2013 09:32:53 | Chỉ xem của tác giả

(FB)
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

45#
 Tác giả| Đăng lúc 8-10-2013 09:54:41 | Chỉ xem của tác giả

(FB)
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

46#
Đăng lúc 17-10-2013 21:16:55 | Chỉ xem của tác giả
ôi ôi, kết đôi Tiên Khánh nổ trời :x
Phim hay quá đi mất. còn 36-21=15 tập nữa @@ 8 tuần - 2 tháng nữa mới được xem hồi kết :|
Diễn viên đẹp + diễn + lời thoại tự nhiên.
Xem còn cảm động lúc chiếu đến bố Lâm.hix. Chú Công Lý đóng quá đạt, xem đến đây lại nhớ bố mình. Cách nói y hệt thế luôn .hự hự.

(Sozy nhưng mà mình ko xem nổi cặp út :( )
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

47#
Đăng lúc 17-10-2013 21:29:50 | Chỉ xem của tác giả
Lâu lâu mò mặt vô đây xem, chà chú công Lý bữa nay chuyển sang đóng phim truyền hình nữa nhỉ
Mình bình thường xem hài của chú ấy đóng, h tự nhiên chuyển sang đóng phim truyền hình thấy cũng là lạ
Cốt truyện phim như đời thực ấy, mấy người già rồi mắc bệnh này thấy tội lắm, chả nhớ chuyện j, về nhà cũng chả nhớ đường
Phim tình cảm gia đình thấy rất hay, chờ xem thôi
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

48#
Đăng lúc 24-10-2013 14:57:58 | Chỉ xem của tác giả
Thực sự thì đây là một bộ phim rất hay và đáng xem, NSƯT Công Lỹ thì không còn gì chê được khi vào vai 1 ông bố tình cảm, ứng xử hòa nhã và rất yêu thương các con.
Tuy với dàn diễn viên trẻ nhưng mình thấy phim rất thu hút, chỉ có cái rất ghét a công an bởi cái tính gia trưởng, bực mình thay choi cô chị nhưng có lẽ là do a Mạnh Hưng diễn quá tốt nên mình mới có cảm giác như vậy.
Mong sau này Phim VN sẽ còn nhiều phim hấp đẫn như thế này và hơn thế nữa \m/
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

49#
Đăng lúc 26-10-2013 23:25:40 | Chỉ xem của tác giả
Vừa mới xem tập 24 xong, phải nói đây là tập hay nhất trong 24 tập phim đỉnh điểm là chuyện mẹ chồng-nàng dâu của Tiên. Mà phải nói chứ xem mẹ chồng Tiên mắng Tiêng y chang đến 90% mẹ mình mắng mình luôn, nào là lười chẳng biết làm gì nên hồn... Lo quá đi

Mình thấy Tiên ngoan đây chứ, nhưng về nhà chồng lại hành xử như vậy một phần là lỗi của Tiên dẫu biết tính cách Tiên đã vậy khó sửa. Nhưng về nhà chồng rồi nên thay đổi cho phù hợp. Như việc mẹ chồng Tiên sai Tiên đi cắt bưởi thì đúng chứ sai gì, đây Tiên cứ lầm bầm rồi xảy ra cãi vã chẳng đáng tí nào. Mẹ mình bảo sau này con gái nên có công việc ổn định đúng là quá chuẩn, kiểu mẹ chồng Tiên nhà giàu đấy còn nói xoáy Tiên đã không có việc làm nên biết điều một tí =='' Kiểu gì nhà chồng cũng nói không hay về chuyện đó.

Còn mẹ chồng Tiên thì đúng kiểu bà mẹ cưng con trai, sợ nhất kiểu mẹ chồng này. Đoạn mẹ Tiên nghi xấu về bố Tiên đúng là tức thật, Tiên lúc đó nhịn được cũng giỏi >.<

Nhân vật Khánh đọan đầu phim hay, càng sau càng nhạt. Chẳng thấy quay gì toàn quay cảnh anh này thay áo đi làm, hết =]]
Anh Toàn vẫn bá đạo như ngày nào
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

50#
Đăng lúc 28-10-2013 14:50:44 | Chỉ xem của tác giả

Phim này thỉnh thoảng mình mới xem nhưng thấy cũng hay mà, hôm nay mới biết trên kites cũng có, hay ghê. Phim Việt Nam, dàn diễn viên trẻ, khá xinh, diễn xuất cũng ổn, tự nhiên. Mà thấy các tình huốn trong phim cũng có vẻ giống ngoài đời mà.
1 like cho phim nhé
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách