Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: Cún
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

Thớt ShinHye's House (Season 2) - Thành viên tiếp theo lên thớt ♣Vẹo♣

[Lấy địa chỉ]
31#
Đăng lúc 20-8-2013 20:11:49 | Chỉ xem của tác giả
atlibby gửi lúc 20-8-2013 19:10
Em là mem mới nên mọi người cứ tự nhiên chém

Để tăng sự hiểu biết về nhau  ...

Mem mới hả, nhưng sao nick nhìn quen thế ;))

Làm mem mới thì giới thiệu sơ sơ nhóe

1 .  Họ tên ? bao nhiêu tuổi ? nhà ở đâu ? Thành phố nào ? đang học hay làm rồi ? Nhà có bao nhiêu người ? có anh hay em trai gì ko ? bao nhiêu tuổi ( nhỏ hơn 20 thì có thể bỏ mấy câu sau :)) ) ? Tên gì ? có người êu hay gia đình chưa ?

2. Ngoài hye ra còn thích ai ? mún ship hye với chàng nào ?

Trước vậy thôi , trào thân ái và quyết thắng

p/s : lâu rồi ko có dc thưởng hay rết, cún ơi rết bừa c 1 cái + 5 đi :((

Bình luận

em là trâu 97er đó ss =)) trẻ trâu nữa :)) nữ hoàng thị phi =))  Đăng lúc 20-8-2013 08:42 PM

Rate

Số người tham gia 1Sức gió +5 Thu lại Lý do
atlibby + 5 Mở hàng :**

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

32#
Đăng lúc 20-8-2013 20:19:21 | Chỉ xem của tác giả

Số em hơi nhọ, cmt đến lần thứ 2 đây. Thề, lần nào dính tới con Heo, cmt dài cũng phải gõ lại lần nữa. Các câu hỏi đơi :v

1. Em ăn gì mà biến thái quá vậy Ái? :v chỉ ss ăn với =)) Vâng, cô ấy mới 16T nhưng cô ấy luôn là người khơi mào chủ đề 18+. Quấy sờ ma? :v

2. Cô yêu Heo ở điểm nào nhất? Vì Heo mập =)) Vì Heo có mũi chẻ =)) Vì Heo quậy =)) Hay vì lý do gì? Liệt kê đầy đủ có thưởng nhóe :v

3. Cô thấy Heo có ưu điểm gì là lớn nhất? :3 Ngoài ra tính cách nào của Heo còn là ưu điểm nữa?

4. Tại sao cô lại ship Súp Heo mà ko phải là Vi Heo, Cún Heo, Ỉn Heo (có vẻ hợp :v), Rỷn Heo (:v hỏi giùm anh Rỷn luôn, đề nghị Ái có câu trả lời dài cho vứn đề nài :v), hay thậm chí là Ái Heo =)))

5. Chem nào của Súp Heo mà cô thấy tâm đắc nhất :3

6. Cô định yêu Heo đến bao giờ? (Gợi ý: Đến khi em chết, đến khi em lấy chồng, đến khi em mập hơn Heo :v)

3 câu còn lại sẽ để dành :3

Nhân tiện, mình hóng vụ sub photo camping nhé sắp pờ Ái :v
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

33#
Đăng lúc 20-8-2013 20:25:03 | Chỉ xem của tác giả
xuongrong gửi lúc 20-8-2013 20:11
Mem mới hả, nhưng sao nick nhìn quen thế

Làm mem mới thì giới thiệu sơ sơ nhóe

Vầng cuối cùng cũng có một tình mở hàng cho em

1. Họ tên ? bao nhiêu tuổi ? nhà ở đâu ? Thành phố nào ? đang học hay làm rồi ? Nhà có bao nhiêu người ? có anh hay em trai gì ko ? bao nhiêu tuổi?

*Tên họ của em rất đặc biệt, chắc chắn khôg bi nhầm đâu, là Lê Phạm Ái Tiên ạ
*Hiện nay em đã 15 tuổi 11 tháng, tức non 16 tuổi, tức sắp được 16 cái xuân xanh ( ), tức sắp đến tuổi cập kê
*Nhà em ở quận Ninh Kiều, thành phố Cần Thơ, miền Tây Nam Bộ
*Em đang học lớp 11
*Nhà em có 4 người, chỉ có một chị, thường xuyên bị chị "yêu dấu" đàn áp trấn lột đồ đạc

2. Ngoài hye ra còn thích ai ? mún ship hye với chàng nào ?
*Ngoài Hye ra em còn thích chàng trong ảnh, thực ra là fan cả hai từ hồi YAH thế nên ship nốt với chàng trong ảnh luôn à nhưng thực ra e còn ship 1 cặp là Ki-Hye, vì độ cute và bựa của các bợn
*Ngoài ra nữa em còn thích 2 bạn dưới quần *chỉ* và ship 2 bạn ấy vs nhau ) ; Taylor Swift... những người có cảm tình sâu sắc chỉ bấy nhiêu :">>

ps: Ủng hộ mở hàng e rết ss 1 cái

Bình luận

ha ha cả 2 đều tuổi trâu bảo sau chẩu che như nhau :)))  Đăng lúc 22-8-2013 08:55 AM
cập kênh chứ cập kê nỗi gì :3  Đăng lúc 21-8-2013 04:22 PM
hux, đau lòng, trong đây sao toàn trẻ trâu, c là trâu già :((  Đăng lúc 20-8-2013 11:02 PM
hehhe, thanks con rết cụa e, nhờ nó đầu óc c sáng trưng lên nhớ dc là e là mem ko mới, bên nhà bạn Suk :)), ko ngờ còn nhỏ vậy á, đừng nói là e tuổi con trâu nhóe   Đăng lúc 20-8-2013 08:35 PM
tuổi cập kê và vẫn ế chổng mông :v đời ko như là mơ mà cuộc đời thường giết chết giấc mơ :v  Đăng lúc 20-8-2013 08:27 PM

Rate

ltngalinh + 5 ^^.

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

34#
Đăng lúc 20-8-2013 20:40:18 | Chỉ xem của tác giả
Hanami95 gửi lúc 20-8-2013 20:19
Số em hơi nhọ, cmt đến lần thứ 2 đây. Thề, lần nào dính tới con Heo, cmt dài cũng  ...

1. Em ăn gì mà biến thái quá vậy Ái? :v chỉ ss ăn với Vâng, cô ấy mới 16T nhưng cô ấy luôn là người khơi mào chủ đề 18+. Quấy sờ ma? :v

Em thề, em chỉ ăn thịt gà thâu ợ Cái chuyện BT chắc do đầu óc Cơ mà người nhắc đến 18+ nhiều nhất là thím Ỉn nhé

2. Cô yêu Heo ở điểm nào nhất? Vì Heo mập Vì Heo có mũi chẻ Vì Heo quậy Hay vì lý do gì? Liệt kê đầy đủ có thưởng nhóe :v

Vì Heo cute, vì heo không cần cố gắng cũng đáng yêu, vì heo diễn hay, vì heo bựa, vì heo tốt bụng vs trẻ em có hoàn cảnh khó khăn, vì con heo là con heo

3. Cô thấy Heo có ưu điểm gì là lớn nhất? :3 Ngoài ra tính cách nào của Heo còn là ưu điểm nữa?  
Dễ thương. Heo chu mỏ ra là chỉ muốn cắn, yêu không chịu được. Các ưu điểm đã kể bên câu trên

4. Tại sao cô lại ship Súp Heo mà ko phải là Vi Heo, Cún Heo, Ỉn Heo (có vẻ hợp :v), Rỷn Heo (:v hỏi giùm anh Rỷn luôn, đề nghị Ái có câu trả lời dài cho vứn đề nài :v), hay thậm chí là Ái Heo )

Đơn giản là vì 2 bạn sâu riu Khi nào các thím chuyền gum, ôm ấp, liếc mắt đưa tình, đeo đồ đôi triền miên, nói yêu nhau trên twitter, cầu hôn đáng yêu như thế đc vs Heo mình sẽ suy nghĩ lại
- Thím Vi + Ỉn: cần tìm đồ đôi vs bạn ấy thì mình ship cho.
- chệ Cún: chệ đã đủ tiêu chuẩn để em ship )
- Anh Rỷn: nghìn năm sau anh nhoé

5. Chem nào của Súp Heo mà cô thấy tâm đắc nhất :3

Lên youtube gõ When I look at you - KeunShin Chính thức ship từ dạo ấy
Nhưng nếu kể ra chem của 2 bợn làm mình điên đảo thì nhiều không kể xiết. Từ cầu hôn, đến tỏ tình, chuyền gum, ôm nhau, nắm tay, nhìn nhau... blah blah... nhưng iêm quyết định chọn moment đầu tiên khiến cho mình xúc động mạnh

6. Cô định yêu Heo đến bao giờ? (Gợi ý: Đến khi em chết, đến khi em lấy chồng, đến khi em mập hơn Heo :v)

Đến khi mình hỏi: "YAH là phim gì?" thì lúc đó sẽ hết yêu Heo, còn 1 khi kể vanh vách thì...

ps: Photo camping đẹp  quá các thím, ý m là typeset ý

Bình luận

mãi đến lúc ấy mới ship àh =)) kém qá =))  Đăng lúc 20-8-2013 09:09 PM
đang sợt cái vid ấy =))  Đăng lúc 20-8-2013 08:43 PM

Rate

ltngalinh + 5 ^^.

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

35#
 Tác giả| Đăng lúc 20-8-2013 20:56:47 | Chỉ xem của tác giả
Mềnh hỏi thật lòng nên mọng bạn cũng chả lời thật lòng nhá =))

1. Có mấy lần chị góp ý em ko nên chẩu che, em có thấy tự ái ko, có thấy gét chị ko? ;;)

2. Nếu ngày mai bạn Heo or bạn Súp or Kook or Soo công bố có người yêu, ko phải người mà mụ đang ship thì mụ sẽ làm gì. Ngược lại, mấy người ếy công bố yêu nhau thì mụ sẽ làm gì?

3. Mụ có cảm thấy tội lỗi khi ship KookSoo mà bỏ bê Súp Heo dư thế ko? Nếu thấy có lỗi thì mụ định chuộc lỗi kiểu gì đơi? Dịch fic hay make video :-w

4. Khi nghe tin được lên thớt, mà lại do chệ Ăn vạ đề cử, cảm xúc của mụ thế lào =))

5. Mụ có định làm sub cho Heo dài hạn ko ;;) nếu làm ko lương có làm ko ;;)

Bình luận

ý em là cái quần của chị này, ống 1 có chữ Hehehe em tưởng là tiếng Việt ko :PP ai dè tiếng Anh  Đăng lúc 21-8-2013 10:50 PM
câu 2,3 hỏi giống ý mềnh quá :v  Đăng lúc 21-8-2013 04:23 PM
rồi nhéeeeeeeeeee :-w  Đăng lúc 20-8-2013 09:43 PM
câu hỏi ngắn gọn trả lời ngắn gọn còn muốn giề :-w  Đăng lúc 20-8-2013 09:35 PM
thanh niên nghiêm túc cho đến khi 2012, chính thức bấn Suk thì chữ nghiêm túc nó rớt đâu mất cmnr :(( thế nên thời 2012 còn ngây ngô mừ  Đăng lúc 20-8-2013 09:31 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

36#
Đăng lúc 20-8-2013 21:28:12 | Chỉ xem của tác giả
Cún gửi lúc 20-8-2013 20:56
Mềnh hỏi thật lòng nên mọng bạn cũng chả lời thật lòng nhá

1. Có mấy lần chị g ...

1. Có mấy lần chị góp ý em ko nên chẩu che, em có thấy tự ái ko, có thấy gét chị ko?
À không sự thật là thế mà

2. Nếu ngày mai bạn Heo or bạn Súp or Kook or Soo công bố có người yêu, ko phải người mà mụ đang ship thì mụ sẽ làm gì. Ngược lại, mấy người ếy công bố yêu nhau thì mụ sẽ làm gì?
Nếu 1 trong 4 bạn công khai người eo, em xin *không* thật lòng chúc các bợn hạnh phúc, và xin âm thầm vào phòng đặt sẵn ở Biên Hoà
Đùa chứ sẽ buồn lắm, có thể khóc, mình ship chúng nó cuồng thế mà, không real thì mà là như nào Chắc tự kỉ 1 tg, khoá face 1 tg, cân bằng cuộc sống lại...

3. Mụ có cảm thấy tội lỗi khi ship KookSoo mà bỏ bê Súp Heo dư thế ko? Nếu thấy có lỗi thì mụ định chuộc lỗi kiểu gì đơi? Dịch fic hay make video
Có và rất nhiều và hàng ngày ạ Thế nhà làm vid đi em làm sub, chỉ đc cái khoản sub

4. Khi nghe tin được lên thớt, mà lại do chệ Ăn vạ đề cử, cảm xúc của mụ thế lào
Thú vị xen lẫn hồi hộp vì đó giờ chưa bao giờ em chơi trò lày cả, có một chút thích thú không nhẹ

5. Mụ có định làm sub cho Heo dài hạn ko nếu làm ko lương có làm ko

Em luôn sẵn sàng làm nếu rảnh À miễn được khen thì có hứng làm thoai

ps: Bổ sung vế 2 câu 2: Mình sẽ spam fb Như các thím biết, m là chúa spam fb, nên khi có gì vui thì sẽ spam điên cuồng   Tưởng tượng 1 trong 2 (hay cả 2) cặp chúng nó công khai thì xác định là notice các thím bị cháy đới Và không học hành được vì suốt ngày chỉ nghĩ đến mâu mần của bợn ấy... *True Story*

Bình luận

mình sẽ nghỉ học 1 tuần (nếu ko có thi cử, nợ bài, blabla) nếu 2 đứa mình ship công bố :v  Đăng lúc 20-8-2013 09:40 PM
thiếu mất 1 vế câu 2 kìa /:) đề nghị bổ sung /:)  Đăng lúc 20-8-2013 09:37 PM
sao trả lời mấy ng kia dài mà trả lời chệ ngắn thế /:)  Đăng lúc 20-8-2013 09:34 PM
thế nếu chúng nó công bố yêu nhao :">  Đăng lúc 20-8-2013 09:32 PM

Rate

ltngalinh + 5 ^^.

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

37#
Đăng lúc 21-8-2013 11:36:19 | Chỉ xem của tác giả

đang chạy việc. Nhưng bon chen hỏi em 1 câu trước.
1- Cho ss hỏi, cái nick "Ái" của e từ đâu mà có. Lần đầu ss thấy cái nick này thì liên tưởng ngay "BÓNG LẺO CÁI" --> xin em "xác nhận" giùm ss

Bình luận

ý em là hỏi em câu này để em trả lời hộ cho =))  Đăng lúc 21-8-2013 05:15 PM
em hả?? chờ tới phiên lên thớt đi!! ở đó mà ham hố :))  Đăng lúc 21-8-2013 04:29 PM
quá phí =)) sao ko hỏi em =))  Đăng lúc 21-8-2013 04:24 PM
nó đó :))))))  Đăng lúc 21-8-2013 01:24 PM
ko lẽ điều ss muốn hỏi là đây :-s  Đăng lúc 21-8-2013 12:53 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

38#
Đăng lúc 21-8-2013 11:49:46 | Chỉ xem của tác giả
avantbolmae gửi lúc 21-8-2013 11:36
đang chạy việc. Nhưng bon chen hỏi em 1 câu trước.
1- Cho ss hỏi, cái nick "Ái" củ ...

Trả lời ss Ăn vạ nhoé :X

1- Cho ss hỏi, cái nick "Ái" của e từ đâu mà có. Lần đầu ss thấy cái nick này thì liên tưởng ngay "BÓNG LẺO CÁI" --> xin em "xác nhận" giùm ss

Vầng, em xin kể một câu chuyện
Ngày xửa ngày xưa, thời em nhỏ còn ngây ngô, không biết gì, không BT, nick facebook của em nhỏ có tên là Ái Tiên Lê Phạm
Chẳng hiểu 1 ngày đẹp trời nọ, một chị gái trong ao lươn lại kêu em nhỏ là Ái, bảo rằng chữ Ái xuất hiện đầu tiên trong tên em, và thế mọi người thay phiên nhau gọi em là Ái vs nhiều câu đùa như ss nói trên, "ái nam ái nữ"
Nhưng đương nhiên là em không có nhoé, em là con gái chăm phần chăm nguyên chất nhoé
Tuy giờ đây đã tuyệt giao với bà chị kia nhưng cái nickname thì đã ăn sâu vào tâm trí mọi người nên...

Em xin hết

Bình luận

tuyệt giao vs ng ta n đi đâu cũng xưng cái tên mà ng ta đặt cho :3 tình cảm này quá sâu nặng rầu =)))))))))  Đăng lúc 21-8-2013 04:28 PM
:))) cứ tưởng bóng lẹo XDDDDD Ái là còn đỡ. Ải mới sợ. ss sẽ xem xét kĩ có nên gọi e là Ải hay không hớ hớ hớ XDDDDD  Đăng lúc 21-8-2013 01:26 PM

Rate

ltngalinh + 5 ^^.

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

39#
Đăng lúc 21-8-2013 16:26:39 | Chỉ xem của tác giả

{:431:} {:431:} {:431:}

mềnh k chém đc, nên mềnh đâm bợn nhé =.=

mấy câu muốn hỏi thì m.n hỏi hết r

1. Nếu chẳng may (cấu trúc IF này mềnh mong là nó k thể xảy ra ở quá khứ, hiện tại và cả tương lai) Súp hoặc Heo có tin đồn tình cảm vs 1 ng khác (chỉ là tin đồn nhưng lại có 1 số bằng chứng rất real) thì bợn có CDSHT mà tiếp tục ship điên cuồng k?

2. bh mềnh quay sang ship Súp Tôm vs Hói Heo đó, bợn tính sao
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

40#
Đăng lúc 21-8-2013 18:23:50 | Chỉ xem của tác giả
EelLovesManga gửi lúc 21-8-2013 16:26
mềnh k chém đc, nên mềnh đâm bợn nhé =.=

mấy câu muốn hỏi t ...

1. Nếu chẳng may (cấu trúc IF này mềnh mong là nó k thể xảy ra ở quá khứ, hiện tại và cả tương lai) Súp hoặc Heo có tin đồn tình cảm vs 1 ng khác (chỉ là tin đồn nhưng lại có 1 số bằng chứng rất real) thì bợn có CDSHT mà tiếp tục ship điên cuồng k?

Tuy suy sụp nhưng bằng mọi giá mình sẽ giữ vững niềm tin bằng cách xem lại vid cũ, nhưng nếu bằng chứng quá real thì tâm hồn sịp pờ sẽ chết dần chết mòn T^T Và dẫn đến chứng trầm cảm

2. bh mềnh quay sang ship Súp Tôm vs Hói Heo đó, bợn tính sao

Chúc thím vui. Mình sẽ đi sịp Dan-Hye và Suk-Jun, và lúc đó chúng ta sẽ là 2 bờ chiến tuyến

Bình luận

đùa :v mình ship SukJun đấy nhóe *bắt tay* đồng hội đồng thuyền  Đăng lúc 21-8-2013 11:09 PM

Rate

ltngalinh + 5 ^^.

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách