Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: Cún
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

Thớt ShinHye's House (Season 2) - Thành viên tiếp theo lên thớt ♣Vẹo♣

[Lấy địa chỉ]
181#
Đăng lúc 23-9-2013 10:58:59 | Chỉ xem của tác giả
vitaminHye gửi lúc 17-9-2013 15:48
Em chào chị ạ  em xin dc ham hố bon chen vào đơi đặt câu hỏi cho chị nữa ạ ^^ c ...

Hi e Hỷ, sorry e vì tuần trc c bận nên giờ mới mần câu hỏi của e  

1. Chị thích Hye từ phim nào ạ? phim nào của hye mà chị thấy đặc sắc, ấn tượng vs chị nhất ?

Chị thích Hye từ "Nấc thang lên thiên đường" bởi ấn tượng với sự trong sáng, đáng yêu của ẻm lúc bấy giờ.
Phim YAB đặc sắc nhất thì không phải, nhưng là phim ấn tượng nhất vì thời gian đó gắn với chị nhiều kỉ niệm với nhà mình.

2. Chị có thích Hye vì 1 vài lí do đặc biệt nào ko ạ hay chỉ đơn giản là thấy thích nên thích thôi ạ ? ^^

Chị thích nó về sự tương phản của nó theo góc nhìn của chị: nữ tính - tomboy, rụt rè - mạnh dạn, ngốc nghếch - nhanh trí, giả nai - bỗ bã ... nói chung là nó đa tính cách

3. chị thấy nhà heo bây giờ và nhà heo lúc trc có gì thay đổi ? Chị có thể nhận xét 1 vài điều về những mem mới ko ạ?  

Thay đổi rất nhiều vì có gì tồn tại được mãi theo thời gian đâu. Nhà Hye bây giờ không còn được sôi nổi như trước nữa nhưng các mem mới cũng là những mem rất nhiệt huyết và yêu Hye nhiều {:444:}

4. chị cho e biết vài nhận xét của chị về chị cún dc ko ạ ? (về ngoài đời lẫn trên mạng lun nha chị :">

Trên mạng hâm hâm, dở dở, luôn mồm luôn miệng {:291:}. Ngoài đời "bình thường" hơn, xinh hơn trong ảnh {:407:}. Điểm chung là ở đâu nó cũng đầy nhiệt huyết và yêu Hye lai cờ rây di .

5. chị ơi, chị kết hôn năm chị bnhiu tuổi thế :"> ? thế thì chị bắt đầu hẹn hò chồng mình từ năm bnhiu tuổi ạ  (e mún hỏi để biết mà nhắm chừng về choẹn tềnh zuyên cụa em đó ợ )

Èo, chị mới kết hôn đầu năm nay. Hẹn hò với ck thì đã hơn 1 thập niên rồi {:404:} )

Bình luận

sao ai cúng khen mụ cún xinh hơn trong ảnh nhỉ =))  Đăng lúc 24-9-2013 08:20 AM
á =)) câu 5 :))))) e phục anh chị wá :x :x cạm ơn chuỵ nhều vì đã chả lời em ợ ^^  Đăng lúc 23-9-2013 11:58 PM

Rate

Số người tham gia 1Sức gió +5 Thu lại Lý do
Cún + 5 hố hố :))

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

182#
Đăng lúc 3-10-2013 21:22:10 | Chỉ xem của tác giả
Vì Vẹo nên hỏi :

1. Ngoài đời mụ thế nào? tui chưa dc gặp mụ! bùn ghia :))

2. Mụ thich ai nhất trong nhà Hye! *đề cử vd như tui*

3. Mụ thic Hye bao lâu roy?

4. Mụ thic Hye ở điểm nào nhất?

*tạm vợi đi*
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

183#
Đăng lúc 6-10-2013 21:29:56 | Chỉ xem của tác giả
minhphuong13 gửi lúc 3-10-2013 21:22
Vì Vẹo nên hỏi :

Chả biết nói thế nào nữa. Tôi cũng bình thường á cô. Lùn lùn. Béo béo. Xấu xấu. Mặt đầy mụn nữa. ^^. Ở trong này mà ko đi off. Hnào gặp nhau cái đi. :P Có khó gì đâu một buổi chiều. Gặp nhau một cái thế là yêu :* =)))

2. Mụ thich ai nhất trong nhà Hye! *đề cử vd như tui*
Ai cũng thích hết á. Ở trong nhà tôi cũng ko có biết nhiều. Nhất là những người mới mới. Mụ tôi cũng mới biết thoai. :P Mà nchuyện cũng ít ấy nhỉ. Nchung là thích hết. Vì ai cũng dễ thương. ^^ Còn thân thì chắc tôi thân nhất vs thèng Ryn vs con mụ 7. hai đứa nó tôi cũng hay nói chuyện nhất.
Cô cũng dễ thương lứm lứm. Chăm chỉ update tình hình. kk

3. Mụ thic Hye bao lâu roy?
Từ hồi "Cô nàng đẹp trai" á. Lúc đó mới biết đến Heo lợn và tham gia vào chuồng Heo. :">

4. Mụ thic Hye ở điểm nào nhất?
Chắc là cư tê. Với cả nó cứ hòa đồng thế nào ấy.  Thấy là thích à. ^^

Good night!

Bình luận

oki, 1 bưổi chiều :))  Đăng lúc 6-10-2013 10:01 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

184#
Đăng lúc 11-10-2013 15:42:43 | Chỉ xem của tác giả
Chào cả nhà, lần đầu tiên mới vào nhà Shin Hye, mình trước giờ coi rất nhiều phim của Hye vì thích vẻ đẹp rất hiền lành và ấm áp của Hye, vừa nhìn là thấy có thiện cảm ngay. Phim mới của Shin Hye đóng với Min Ho thật đẹp đôi. Luôn ủng hộ các bộ phim có Shin Hye đóng.

Bình luận

http://kites.vn/thread/-shinhye-s-sweet-house-hoi-me-heo-chem-gio-boc-phet-va-zinh-tien-thuong-moi-ngay-nao-gt--373325-463-1.html  Đăng lúc 11-10-2013 09:04 PM
cái thớt này k phải nhà tám bạn nhé ^^ bạn qua nhà 8 để làm quen với mn nha :D  Đăng lúc 11-10-2013 09:04 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

185#
Đăng lúc 11-10-2013 18:44:50 | Chỉ xem của tác giả
Hì hì...mình hâm mộ chi Shin Hye lâu rồi, từ hồi Cô nàng đẹp trai lận kia, cũng có vào đây nghe ngóng vài lần, nhưng không dám nói gì...ngại ngại...giờ đang coi Heirs và độ hâm mộ tăng cao...chịu không nổi nữa...sắp tới mifh sẽ vô đây quài luôn...mọi người chiếu cố nha...(nói nghe giống phim kiếm hiệp quá)...{:440:}

Bình luận

http://kites.vn/thread/-shinhye-s-sweet-house-hoi-me-heo-chem-gio-boc-phet-va-zinh-tien-thuong-moi-ngay-nao-gt--373325-463-1.html  Đăng lúc 11-10-2013 09:04 PM
bạn vào nhà 8 để nói chuyện với mọi người nha :D  Đăng lúc 11-10-2013 09:04 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách