Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Xem: 5309|Trả lời: 20
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

(6/7/2013) Mai từ chối việc cô đang bắt đầu cuộc chiến với Min cho vị trí nang'k

[Lấy địa chỉ]
Nhảy đến trang chỉ định
Tác giả
(6/7/2013) Mai từ chối việc cô đang bắt đầu cuộc chiến với Min cho vị trí nang'k số 1

Bạn có thể nói rằng cô ấy có nhiều cuộc chiến xung quanh mình, với nang'ek 1 nghìn tỉ baht, " Mai Davilka " người vừa có tin tức đệ đơn kiện nhà quản lý " Ae Supachai ". Không ai biết sự kết thúc cho vấn đề này thì hiện tại lại có tin tức cho rằng cô không thích nang'ek " Min Pechaya " đó là lý do họ đang chiến đấu để giành vị trí nang'ek số 1 của đài CH7. Cô ấy sẽ nói gì về điều này? Chúng tôi đã có cơ hội để gặp gỡ Mai tại “Buying the legal DVD of Pee Mak Prakanong” ở Esplande Ratchada , chúng tôi đã hỏi cô ấy về sự việc này. Mai đã nói rằng,

Không có một sự cập nhật nào cả. Nếu bạn hỏi tôi, hiện tại thì không có thời gian cho một đứa trẻ để quấy rầy. Giống như tôi đã nói, trước tiên tôi đã nói chuyện này với mẹ và Pe'Kao, những người lớn tuổi để họ quan tâm đến vấn đề đó. ( Cái gì mà anh ấy sao chép từ ngữ của bạn? ) Tôi nghe thấy nó. Và tôi đã nói nó.

Bạn có lo sợ nó sẽ tiếp tục là một vấn đề ?

Tôi sợ ư? Không. Nhưng tôi không muốn nó xảy ra. Tôi muốn nó chấm dứt. ( Bạn có mệt mỏi khi phải trả lời những tin tức đó?) Và sau đó là hàng loạt những câu trả lời. Tôi không mệt mỏi. Tuy nhiên, tôi không muốn nói nhiều về vấn đề này. Tôi làm việc trước máy quay, nhiệm vụ của tôi là đặt hết nố lực của mình vào trong đó. Mẹ của tôi không muốn những việc đó ảnh hưởng đến tôi. tôi không muốn nói đến bất cứ điều gì bởi vì thỉnh thoảng tôi không biết sự thật bởi vậy tôi không muốn nói về nó.

Dự án hiện này của bạn là gì ?

Tôi đang quay phim Kularb Rai Khong Nai Tawan.

Có tin tức cho rằng bạn đang cạnh tranh vị trí nang'ek số 1 với Min.

Chúng tôi không có mối thù nào cả. Tuy nhiên, cảm ơn nếuy hình ảnh của tôi có thể trở thành giống như vậy. Tôi sẽ cố gắng hết sức mình. ( Có rất nhiều người so sánh bạn và Min ). Chỉ cần không so sánh. Pe'Min rất xinh đẹp. Khuôn mặt chúng tôi không giống nhay bởi vậy đừng so sánh gì cả. Nhưng tôi muốn cảm ơn mọi người đã đề cao hình ảnh của tôi lên. Giống như vào một ngày nào đó nếu tôi được đứng trước danh hiệu này, tôi sẽ cảm thấy rất tự hào và sẽ giữ vững nó trong một thời gian dài.

Bạn có lo sợ hai bên fanclub sẽ có vấn đề với nhau không?

Điều đó sẽ không xảy ra. Fanclub của tôi rất đáng yêu.

Bạn đã từng có cơ hội nói chuyện với Min chưa?

Cá nhân tôi, trước đó tôi đã từng nói chuyện với chị ấy. P'Min rất đáng yêu. Chúng tôi không có bất kỳ vấn đề gì. Fanclub cũng thế. Không có cuộc chiến nào cả bởi vì tất cả mọi người trong fanclub của tôi đều rất cute.

Có phải hợp đồng của bạn với CH7 sắp kêt thúc?

Tô không biết còn bao nhiêu năm nữa tôi sẽ rời đi. Theo những gì tôi biết nó còn nhiều năm nữa. Tôi không nghĩ về việc sẽ rời đi để đến với đài truyền hình khác bởi tôi đang rất hạnh phúc khi ở CH7.

Source: Rakdara | July 6, 2013
Cre:http://sugar-daily.com/mai-refut ... for-number-1-nangk/
V-trans: [email protected]
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Sofa
Đăng lúc 8-7-2013 11:08:22 Từ di động | Chỉ xem của tác giả
Bảo là k nên so sánh nhưng mà nó cứ như pxạ có đk ấy,đọc bàj này mình lạj bật ngay trong đầu việc so sánh Min với Mai. 1 năm rồi chả biết tí j về lakorn nên k biết dạo này CH7 thế nào chứ nếu tình hình như jờ này năm ngoáj thì phải nói là thế hệ cuốj 8x đầu 9x nhà đấy thì nổj nhất chỉ có 2 bạn này thôj. Bên CH7 lăng xê cũng mạnh. Mình thì thấy Min xjnh hơn nhưng Mai dx khá hơn. Về hjệu ứng của phjm thì có vẻ hơj khó so sánh.
Về vũ rờj CH7 ấy,chân thành là nghĩ Mai k nên rờj CH7. Jờ mà rờj Ch7 chăk chj có sang CH3,mà sang đấy thì cạnh tranh khá là gay cấn vì mình thấy bên đấy dv khá là nhjều. Cơ mà mong mỏi từ lâu cùa mình là có ngày nhìn thấy Mark-Mai trog 1 cái slap kiss nào đấy

Bình luận

chị mới nhắc em vì bữa giờ ko thấy em... giờ thì thấy rồi :)  Đăng lúc 12-7-2013 01:30 PM
chuẩn chuẩn Mark - Mai :))  Đăng lúc 8-7-2013 02:37 PM
lâu ngày ko gặp ^^  Đăng lúc 8-7-2013 11:14 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Ghế gỗ
Đăng lúc 8-7-2013 19:28:06 | Chỉ xem của tác giả
các nhà báo cứ thix đem  2 n` này ra so sánh zậy?
vì t iu cả 2 nên thấy cũng như nhau, n` nào dx cũng ok, nhan sắc thì ko có gì để nói, mỗi người mỗi vẻ
rất mong được thấy Mario-Mai đóng chung lakorn (hội chứng Pee Mak quá nặng)
hoặc là Mark-Mai (đợt 2 người chụp hình chung chi tạp chí, xem xong bấn loạn vô điều kiện)
tuy vậy nhưng cũng mong Mai or Min ko nên rời CH7, ch3 quá nhìu dv mới, cạnh tranh hơi bị khó, vs lại p'ek ch7 vẫn còn nhìu trai đẹp 2 n` vẫn chưa đóng chung nữa mà
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tầng
Đăng lúc 8-7-2013 21:27:08 | Chỉ xem của tác giả
Em Min nhà mềnh đi đâu cũng có người hỏi thăm vậy cà, hé hé. Kệ, ai nói gì nói, em mình xinh thì mình binh!!!

Em Min sắp có phim rồi với ku Pae và chuẩn bị đóng phim đóng với khùng Weir.

Em Min thế chứ năm sau hy vọng lại ẵm cả đống giải như năm oài, ặc ặc

Bình luận

Bé Cá Heo cho mình đấy Ayu :))  Đăng lúc 10-7-2013 08:35 AM
cái chữ ký đá quá ah...hihi  Đăng lúc 10-7-2013 12:07 AM

Rate

Số người tham gia 1Sức gió +5 Thu lại Lý do
angelselina + 5 xinh thì mình binh =))

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

5#
Đăng lúc 8-7-2013 21:37:47 | Chỉ xem của tác giả
Haiz không ghét cũng không thích chị Mai, nhưng thấy cái kiểu trả lời của chị ấy là lạ sao ấy nhỉ. Không thích so sánh sao cứ bảo 1 ngày nào đó đạt danh hiệu này thì rất mừng O_O. Câu trả lời mâu thuẫn nhỉ.

Nhắc đến Ch7 thì Min có khả năng là no.1 lắm rồi. Và đọc thấy hình như Mai không thích bị người khác so sánh với Min thì phải O_O. Bài phỏng vấn này sặc mùi thuốc súng còn gì.

Tuy nhiên, no.1 CH7 thì thấy Min là ok ^^ từ tính cách, ăn mặc, ngoại hình đến diễn xuất, k chê vào đâu đc ^^.

Bình luận

cho em đốt ké được hông :)  Đăng lúc 9-7-2013 09:48 PM
đốt tên lửa ăn mừng thì đúng hơn á chip :)) TNT mà pháo thì chắc e đốt hàng ngày quá =]]  Đăng lúc 8-7-2013 09:54 PM
lôi TNT ra đây...nổ bùm bùm, ế quên lấy quẹt đốt, chạy lạch bạch, đốt pháo vì Min là No.1 cái coi =))  Đăng lúc 8-7-2013 09:52 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

6#
Đăng lúc 9-7-2013 18:12:52 | Chỉ xem của tác giả
So sánh cũng bình thường thôi mà! CH7 nay có ai qua hai cô này đâu. Hiện tại Mai vừa on air phim với Weir vừa "nổi như cồn" với phim Mario cho nên lên như diều gặp gió. Thế nhưng, để mà No.1 thì còn dài hơi lắm à, vì trước mắt là tảng đá khá lớn: Min Pechaya! Hy vọng phim với Pae và Weir đánh dấu bước ngoặt này choMin!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

7#
Đăng lúc 9-7-2013 21:47:37 | Chỉ xem của tác giả
hơi sao báo chí lại cứ thích so sánh thế này chứ
báo chí mà cứ lôi hai chị ra so sánh kiểu này thì kiểu nào từ không ghét cũng trở thành ghét nhau mà thôi
mà hình như báo chí thái dạo này rảnh rỗi sinh nông nổi hay sao đó đọc cái bài mà nghe nản cả người
còn về việc nang k số 1 thì mỗi người một cách nhìn không ép buộc được mình thì mình thấy chị min xứng với danh hiệu đó thôi ,nhưng không thể phủ nhận rằng mai đóng cũng được nhưng cũng phải cố gắng hơn nữa mới dành được cái danh hiệu no.1 ấy vì min hiện tại là quá ok òi .Hy vọng phim mới của min sẽ thành công tốt đẹp
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

8#
Đăng lúc 10-7-2013 00:13:43 | Chỉ xem của tác giả
Báo chí Thái nó vậy, lúc nào cũng thổi phồng news và so sánh. Trước đó là Mai và Baifern, bây giờ là Mai và Min.
Bây giờ bắt đầu so sánh Mai - Min, mà 2 nàng đều là diễn viên mình thích.
Mai vậy chứ, ngoài đời thẳng tính lắm. Báo cứ so sánh, mình nghĩ quan hệ của Mai - Min cũng tốt như thường.
Lần trước tham gia event 2 người chụp hình còn post chung trên IG mà.

Mai và Baifern nè, đợt trước nói 2 người ghét nhau, tranh giành gì đó v..v...tất cả chỉ là tin đồn !

Bình luận

clip dễ thương quá, mình mới biết 2 bạn này nhờ 2 phim đều đóng với Oh ^^  Đăng lúc 15-7-2013 02:26 PM
Sao hình đen thui vậy cà :))  Đăng lúc 10-7-2013 08:34 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

9#
Đăng lúc 10-7-2013 09:02:23 | Chỉ xem của tác giả
Trước đây khi nói đến No.1 của Ch7 thì cái tên đầu tiên mà mình nghĩ đến luôn là AumP

Nhưng dạo gần đây ít coi phim, tin tức cũng ít cập nhật thời thế ko bít đã thay đổi thế nào rồi.

Mà báo chí dạo này ko còn chủ đề nào để viết hay sao mà cứ thick viết mấy bài so sánh sàm sàm này nhỉ, hết Mai với Baifern, giờ lại Mai - Min, nhìu khi mối quan hệ của họ bình thường, vì mấy bài báo vô duyên này mà lại thành ra ghét nhau thì khổ

Bình luận

Aum già rồi, h chuẩn bị chồng con chứ ko còn diễn nữa :)) có tin là đang chừng chừ sign lại với CH7 kìa  Đăng lúc 10-7-2013 10:05 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

10#
Đăng lúc 10-7-2013 10:11:41 Từ di động | Chỉ xem của tác giả
Nói 2 chị này no1 thì hơi quá vì ch7 còn một loạt dv kì cựu như aum p chẳng hạn, chỉ là phim của họ chưa on air thôi. Cả 2 đều đẹp nhưng mình thấy mai trông sắc nét hơn, còn dx chưa xem bộ nào nên chưa biết. Nói chung cả 2 còn trẻ, tương lai còn dài, bây h phán xét còn hơi sớm
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách